Q.10 - Lần 2 bé mới bưởi hàng khủng P.A | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Lần 2 bé mới bưởi hàng khủng P.A

Lượt xem: 180

Azus

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/11/21
Chủ đề
2
64
60
0 ₿
Em gái 538

Lúa về xung hỉ , nhận lương lại ghé ủng hộ cơ sở.
Bước vào P.A, cảnh vật xung quanh vẫn như cũ. Những em phục vụ nhiệt tình chu đáo , bé thu ngân dễ thương, chỉ khác là người ấy … giờ đã đổi thay.
…….
Cụ thể là em đổi từ bé 579 sang 538 :)). Chuyện là nghe các bác rì viu bé 538 chubby các kiểu vừa hay mình lại muốn đổi vị nên là bén duyên luôn. ( à còn nữa , 38 là tài phát đấy các bác ).
Vào thì tuột quần xông hơi các kiểu , tầm 5p là bé nó vào rồi các bác ạ. Em nó thì lễ phép , mặt cũng khá xinh , nhìn bén bén bén lắm. Dáng thì đúng là chubby thật … người ngắn khúc mà mông zú to chà bá , eo lại thon mới kì nhìn n ung không chịu nổi mà lao vào bấp tới tú :v
Qua khúc tắm chung thì cũng ok , các bác nào tự nhận khoẻ ngon vào thử đi , bé làm mà tê trym luôn , r bé ngồi lên kẹp đùi … không chịu nổiii.
Lên giường bé còn chiến hơn.Như cá sấu lên bờ, như hổ mọc thêm cánh , bé vồ vập em trym mình như thú săn mồi , gắng lắm được 10 phút chiến đấu … cuối cùng máu đã đổ trong miệng cọp :)).

The End.
Ps: Các bác nào tự nhận khoẻ nên bơi vào thử

• Like
Điểm cảm xúc: dark_knight

Massage P.A Relax

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
245
2,278
2,219
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿

Massage P.A Relax

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
245
2,278
2,219
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ ,tuyệt vời ông mặt trời luôn anh ơi .P.A Relax cảm ơn anh đã ủng hộ và viết bài rw cho bé .hiện anh lại 1 ngày cùng với bé nửa ạ