World Cup Q.1 Lần 2 cùng 02

Lượt xem: 623

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
43
515
189
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào các bác,
Sau lần 1 báo với bé là sẽ quay lại thì em nó có vẻ nghi ngờ nên lần này sắp xếp thời gian để hiện thực hóa lời nói. Mặc dù là chủ nhật nhưng mà tui cũng bị bắt đi làm nên tranh thủ vừa xong là nhắn tin book ngay em 02. DB phản hồi tin nhắn hơi chậm nhưng để confirm thì phía cơ sở có gọi lại hỏi cụ thể giờ đến. Điểm cộng cho sự chu đáo không hề nhẹ <3 Đến nơi thì trình code và đợi set up phòng cực nhanh, ngồi chưa kịp nóng mông đã bị bưng lên phòng rồi ^_^
Về phòng ốc thì đây là lần thứ 2 tui bước vào phòng này (sorry vì không nhớ tên phòng) nhưng phòng rộng rãi, xông hơi, xông khô đủ cả, bồn tắm siêu to có cả nhà vệ sinh trong phòng. Điểm trừ là xông hơi tự bật tắt cho đỡ nhiệt nhưng thời gian tắt lâu quá, làm tui tưởng là ngắt luôn xông hơi (4-5p sau mới có hơi lại) nên hơi hụt hẫng.
Xông hơi tí thì bé M vào, hỏi thăm nhau tí rồi ngồi chờ khô người. Hôm nay bé mặc bộ đồ noel cực hot, gương mặt xinh xắn điểm xuyến vài đường kim tuyến càng làm mọi thứ thêm lộng lẫy. Mà cái tật nghịch ngợm là không bỏ được, vừa nói chuyện vừa sờ mó làm tui chịu ko nổi hốt vô bồn luôn. Sau khi hỏi thăm nhau thì đến tấn công nhau, tất cả mọi kỹ năng đều phải được thi triển và khi phê pha thì bỗng rùng mình, tôi đã phải đầu hàng trước bé.
Nhẹ nhàng vệ sinh sạch sẽ rồi nắm tay dìu nhau lên giường, ở đây thì từ chỗ đi săn mồi, tui đã bỗng chốc biến thành con mồi, bé đấm bóp cực kỳ có lực, chắc trả thù tui vì những chuyện cũ đã xảy ra nhưng mà nó phê :2onion2:
Đến màn mệt thì, bé trườn khắp người, vừa quay đầu rồi lại quay mông, mà cái đường lưỡi thì cứ như muốn ăn tươi nuốt sống tui vậy, không tha 1 chi tiết nào hết. Cái skill click ti thì nó tê tới nóc luôn, cái lưỡi nhẹ nhàng đi từ trên xuống rồi lại kéo từ dưới lên và kết thúc là 1 cái ngoạm vào ti, ui là trùi nó phê.. Nhưng mà già rồi, nên tui cũng chỉ tận hưởng tới đó thôi chứ cái 2 sức đâu mà làm nên nghịch tí thì 2 đứa dừng lại do tất cả cái phê pha đều đã tận hưởng.
Kết màn 2 đứa tắm lại tí, ngồi nói chuyện đến hết giờ rồi tạm biệt ra về.
Nhận xét chung:
CSVC: To, rộng, đẹp nhưng xông hơi nên check lại tí
Bé 02: Tuyệt vời
Thiệt hại: Tick WC + nâng vé, tip mặc định.
Bonus: Ăn chơi không quên nhiệm vụ, vì 1 diễn đàn vui vẻ và phát triển

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
up onsen 2 đúng là thong thả hơn , chúc mừng bác.

Thuốc Lào

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/12/20
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Bé 02 này nhiều tuyệt kỹ lắm. Tâm lý mà ko vững là sẽ bị u mê e này