Lần 2 cũng như lần cuối

Lượt xem: 2,912

Devill

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/1/22
Chủ đề
1
1
2
0 ₿
Dự là cũng chẳng muốn nói mà bực quá nhắn nhủ vài lời với ae.
Đây là lần thứ 2 đến windy, lần 1 đến trong dịch khi chưa cho mở cửa hoạt động chính thức cảm nhận ban đầu cơ sở vật chất ổn em út thì hơi tệ được cái nhiệt tình ( do ra dom nên cũng ko đánh giá chi tiết mong các bác may mắn hơn).
Lần 2 gọi trước chọn số thì em mình chọn bảo là về quê rồi nên hứa chuẩn bị phòng. Ok mình hẹn 15p đến và cái kết sau 45p ngồi hóng xem tivi vẫn còn 2 người đợi trong vô vọng như mình nên quyết định đi về. Khách đông kẹt phà thì đừng hứa có ji nói đó ae dễ xử .
Chúc các pác sau may mắn.

haohoa

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
0
13
2
0 ₿
Chờ đợi là hạnh phúc bác ơi kk , mình cũng nằm ngủ ở đấy r

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
mình ghét chờ lâu vậy, nếu tới ko báo trước thì chịu, còn đã gọi trước mà quản lý để khách đợi vậy thì thua

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

son tinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
1
15
6
0 ₿
Chắc là hum nay đi ko chọn giờ đẹp .. bên này đang hot..hum qua Tui đi cũng phải chờ đợi..và cái kết viên mãn..kết nhất ở đây là..dù khách có kẹt..nhưng ko hối thúc..làm đến phê lòi..

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Dạ lời đầu tiên cơ sở xin chân Thành cảm ơn bác..đã dành thời gian ghé đến cơ sở ạ..Dạ cơ sở rất lấy làm Tiếc,khi chưa phục Vụ được bác ạ,, có để bác chờ lâu,,Dạ một lần nữa thay mặt cơ sở ..ad thay mặt cơ sở Được mời bác ghé lại cơ sở để trải nghiệm dịch vụ bên em ạ..rất mong bác bớt chút thời gian..để cho cơ sở Được đón tiếp bác .. để khắc phục hum nay ạ..dạ bác ibox Ql 0985686115 để Ql sắp xếp pvip để đón tiếp Bác ạ..

• Like
Điểm cảm xúc: son tinh

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Dạ..để chánh tình chạng kẹt phà ạ..các bác inbox chước chi Ql 0985686115 Để Quản lý sắp xếp..mời Các Quý Anh khi đến chơi ko bị kẹt phà ạ..Cơ sở rất chân thành cảm ơn Các Quý Anh đã đồng hành cùng cơ sở ạ