Q.1 Lần 2 đưa 86 vào lồng.

Lượt xem: 882

camonem

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
15
39
32
0 ₿
Mấy ngày đầu tuần thảnh thơi mà gấu canh chừng nghiêm ngặt thêm phần bắt trả bài 2 ngày liên tù tì không chịu nổi. Đến ngày thứ 3 thì đầu hàng vô đều kiện về đến nhà tắm rửa xong nằm chờ gấu luôn, phận con trai 12 bên nước mà hichic. Ham gu mấy em tờ râm chi đến giờ thì nội ngắm gái không còn không lên nổi , sau 3 ngày ngoan ngoãn đến ngày thứ tư có kèo đi ăn cùng gia đình gấu không biết nên goi là xui hay hen gặp thằng anh họ bên nhà gấu lại đồng râm trong làng massage mà hôm rồi tui gặp bên dubai hai anh em như hiểu nhau từ lúc nào mà sau ăn uống hồi rủ ra quán lai rai để nhà toàn chị em phụ nữ tâm sự.
Điểm đến lần này là quán Sạc tui cũng thích không khí quán nó chill chill lai rai xong thì việc gì đến cũng phải đến , tui hẹn với em 86 mà phải hơn tháng mới có dịp được gặp lần này không màn chi nữa chơi lớn đi luôn gói BDSM luôn cho máu. Mới ăn hàu xong với tý bia nữa nó sung sung.
Vừa đến thì phòng tui có sẵn còn ông anh phải chờ tầm 15ph do cái tội lưỡng lự không chịu chốt nhanh đặt phòng, bảo đến là có. Tui lên trước xông hời xong khô các kiểu xong xuối em cũng chịu khó ngồi chờ , nhìn khuôn mặt em cứ thấy mến mến thế nào ấy. Xông hơi xong xuôi ra bắt đầu đến màn rót mật vào tai, cái giọng miền tây của em nó cứ làm tui thấy quen quen và thân thân. ngồi sờ cặp bưởi của em vừa tâm sự em thì se đầu ti tui xong sờ thằng nhóc, mới thoát được gấu mà giờ gặp em cũng khoái cái gu giống gấu vậy luôn. Mà cái kích thích là em mặc bộ đồ nó sếch xi hơn không lột sạch nên ngồi ôm ấp hứng hơn nhiều.
Thủy chiến : Sau khi xã lũ cứu thân xong tui tiến vào bồn và em bắt đầu cỡi từng miếng vải bước vào, nhìn mà nứng nừng nưng, em vừa vào mực nước vừa đủ đẩ cả hai cùng ngâm , gội đầu kỳ cọ xong bắt đầu 2 anh em triển khai kỹ năng. em thì hôn từ từ cái bờ môi em nhìn nó kích thích lắm tiếp đến em lấy xà bông đổ lên người rồi chà lên tui, cặp ngực em nó mềm mại mà em trườn chà thấy mà thương luôn, em trườn xuống và bj từng chút tui dùng chiêu nhất dương chỉ khám phá cô bé em, đang phê phê tự nhiên tui bị giất giật người một tràn tinh binh xuất ra. Khởi động vậy quá đã rồi.
Mê cung chiến: Lên nằm trên giường nìn lên cứ như mê cung bởi gương phản chiếu cả 2 tâm thân đang cuộn vào nhau, ôm em rồi đè ra hôn em vật lại hôn lấy hôn để tui, nhìn sống lưng em cứ uống éo mà cao trào muốn lên lần nữa, lần này tui xích ra thành giường thả chân xuống để vào thể em ngồi dưới bj, em chiều theo bj mà như cuống theo tiếng nhạc mà nhóc chưa alen6 nổi, chắc mới out xong làm liên không được hai anh em lại ôm nhau, em bảo để em đấm bóp cho . Tui nghe theo rồi em lấy đá nóng , đấm bóp chà đá người nóng nóng lên em đưa tui nước uống , quả là biết chăm sóc khách . Tui qua ghế ngồi ướng nước em lại vuốt ve chọc gheo thằng nhóc lần này nó lên lại như biết ý em để tui ngồi ghế em bj luôn nó sướng là ở cái tầm. Vạ đâu bj đó còn gì sướng hơn Em bj một hồi tui bắn phát 2 mà quá đúng ý. Xin hàng em luôn, em bảo thêm phát nữa đi, ui mẹ ui. Đưa tui lên giường năm ôm ấp sờ mó tâm sự và em triên mả chà thái , nuru lần này nhóc lên được 50% do bia ngấm rồi nó xìu luôn hichic. tiếc nhất là phần nuru em cạ mà lúc đó nó cứng phát chắc phải .....kekeke.

Kết thúc buổi gặp em bằng tô bò kho chất lượng cùng ông anh cũng hí hửng không kém. Tui gọi gấu bảo book xe về nhà rồi, tranh thủ tắm lại khử mùi rồi ngủ lăn quay .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Dạ mừng huynh đã trải nghiệm thành công cùng bé 86 . Chúc huỵnh thật nhiều sức khỏe để lại tiếp tục đến trải nghiệm hết số KTV luôn ạ:6onion23:

ngựa con

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
17
40
39
0 ₿
86 phải cho vào lồng quá đúng rồi bác ơi, chúc mừng bác nhé.

• Love
Điểm cảm xúc: camonem

camonem

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
15
39
32
0 ₿
ghé gặp lại 2 lần mà lười review lại quá. vẫn ngon và đỉnh lắm bác