Q.8 Lần 2 Ghé Lại LQP và Kỷ Niệm Ngọt Ngào Bên Em 18

Lượt xem: 1,384

My Ku To

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/5/18
Chủ đề
6
94
6
34
0 ₿
Sau lần Rp đầu tiên và rất vui là các Mod và Admin đã nghe theo lời thỉnh cầu, event free vé đã được mở ra nên quyết định ghé lại LQP thêm lần này nữa để thăng hoa cùng mấy em.
Lần này vẫn đủ tỉnh táo để xin trước info của em nó, số 18 một con số đẹp và em nó cũng đẹp không kém. Face nhí nhảnh có nét teen xinh xắn, nụ cười luôn treen môi khiến không khí trong phòng vừa yên tĩnh giờ đã thêm phần lãng mạng.
Em không hấp tấp, hối thúc, mọi việc được em nó sắp xếp và cứ thế từ từ đưa ta vào với sung sướng. Em nó bắt đầu với phần tắm, đôi môi mềm mại cùng cái lưỡi điêu luyện khiến cơn sung sướng chạm đỉnh khi sau 10p được em nó BJ toàn bộ. Đặc biệt em nó rất ít dùng tay nên càng dễ đạt được sung sướng hơn bao giờ hết.
Massage Nuru vẫn êm ái với cặp ngực to tròn mềm mại của em nó, thế rồi một loạt các kỹ thuật như BJ hay 69 được em phục vụ một cách hết mình và kết thúc một lần nữa out trong sung sướng ngập tràng, cùng với đó cô bé nhỏ nhắn của em giờ đây cũng đang ướt đẫm một màu dâm dục.
Gói vé 1tr2 nên Out 2s khá đúi, phải về tịnh dưỡng một thời gian mới mong ghé lại tìm em nó lần nữa được.