Lần 2 PA, em số 8, có phải 007 ko

Lượt xem: 3,397

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
chào anh em. Hôm nay trời mưa, đã check PA tuần trước nên hôm nay định đi VH. Vào VH chọn massage Thái thì chỉ còn duy nhất 1 em ktv số 4, còn Vip thì có 2 em 4 và 20. Công nhận nhìn hình em 20 là không cầm lòng được, phải chọn em ấy nhưng em chỉ làm phòng thường, không làm Thái. Ok luôn.
Lên nhận phòng, em ấy vào với 1 nét buồn. Em nói : anh thông cảm đổi ktv khác vì hôm nay em không có tâm trạng sợ làm anh không hài lòng. Mình hỏi nguyên nhân thì em ấy nói là do bị quản lý VH cắt ko cho làm Thái (nguyên nhân rất củ chuối là không chịu test Thái với quản lý nữ....em thấy cái này bệnh hoạn quá) nên em nó ức chế nghỉ luôn. Mình năn nỉ thế nào em cũng không chịu làm. Mà quả thực em nó nhìn quá hấp dẫn, nên xin em nó 1 cái ôm 2 cái hôn và trả phòng đi về (tại vì các em khác không bằng, cơm dâng đến miệng còn không được ăn nên em chán về luôn)
Thế là chạy qua PA, lấy code và chọn massage Thái. Đưa cu locker 40k hỏi nó :ở đây em nào cao nhất và bốc lửa nhất. Em nó nói cao nhất có số 8 và 24, nhưng số 8 làm ok hơn. Số 24 mình mới đi tuần trước, em ấy hơi già dặn và ốm không hợp gu mình, thế là lấy em số 8.
Kể chuyện đến đây, bây giờ phần đánh giá nhe
Face: không đẹp lắm nhưng cũng có nét, kiểu nét Thân Thuý Hà, có người thấy đẹp có người không. Ps: em này từ New Pacific qua nên chất lượng không kém.
Body: cao khoản 1m62, body đầy đặn (kiểu mấy em chụp bikini chứ ko phải mình dây như model) cái này hợp với em.
Tính: vui vẻ dễ thương,biết nói chuyện pha trò, có chút dâm.
Service: massage đủ bài, cũng 6/10 so với Massage Khoẻ. Massage Thái làm nhiệt tình yêu nghề, biết điều chình nhịp độ, âm thanh trung thực kích thích. Cho 8/10 (10/10 là 1 em ở HTGĐ Thiên Phú kaka)
V1: cực đẹp, cam sành săn ko nhão, ti màu nâu nhạt rất đẹp, bú bình no nê.
V2: ok, hơp với dáng em.
V3 và V4: ngày đèn đỏ ko chẹck, xin em lần sau thi em nói "em không cho sờ anh ơi, chỉ cho hôn thôi." Moá ơi giật mình kaka.
Tic 300( có code). Tip 500( định 400 nhưng quá sướng và muốn đi những lần sau nên thêm 100 hehe). Locker 40 (quá xứng đáng khi em nó giới thiệu số ngon)
Kết thúc check PA. Từ đây cuối tháng phải đi thăm em nó 1 lần nữa.
Em nó làm từ 9h đến 17h.
Nhân tiện anh em cho hỏi có phải đây là 007 không vì em hỏi có số nào hot ko thấy tụi locker giới thiệu 007.
Thank anh em đã đọc.
1 em cũ Thiên địa ;)

Em này ko muốn lên diễn đàn.

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿