Q.6 lần 2 sướng hơn lần 1

Lượt xem: 381

con chó biết sủa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/12/23
Chủ đề
2
7
14
0 ₿
sau lần 1 êm ái nên quyết định ghé lại tiếp chọn mấy bé đợt này gọi bé số 09 lúc nhắn tin book lịch là nghía ngay được ẻm mới ghê nên mạnh dạn chốt luôn rồi dắt xe ra ngoài đó chơi tiếp được cái rẻ nên ham đi lắm , qua tới nơi chốt tiếp gói nuru 1 liền, qua check code lẹ xong là được đưa lên phòng liền

lên phòng xông miếng cho sảng khoái , mà mình vô được lúc là em vô liền luôn rồi ngồi xông thêm xíu nhìn em đi tới đi lui mà rộn người hà , bước ra khỏi phòng ấn tượng đầu tiên của mình là 1 cô bé nhỏ nhắn thêm nụ cười tươi toả nắng thì đúng kiểu nắng cực luôn , bé lao lô lau người rồi ôm hôn mình như người yêu luôn , nhìn là thấy ưng rồi

xong phần chào hỏi em lớn là phần chào hỏi em nhỏ , mình lột đồ em cháo lưỡi nhẹ cái mà không biết vô bồn từ lúc nào luôn vừa xoa zú vừa sờ mó người em thì cũng đã đến lúc rồi , em tắm cho mình xong dùng tay di chuyển từ ngực xuống thằng em rồi hj nhẹ nhàng , ta nói chứ da gà da vịt đua nhau chồi lên , tắm cũng lâu nên lại lau người rồi chuyển qua giường

nhìn body em đúng đẹp luôn v1 trái cam vừa tay , v2 thon gọn , 3 hơi khiêm tốn nhưng nhìn tròn à , v4 thì từ kể hehe , lên giường trao đổi chiêu thức tiếp liền leo lên người mình hết sài ngực rồi dùng cô bé em tấn công nhìn cô bé rỉ nước mà nước miếng mình cũng tuôn rơi đành húp hết nước miếng rồi húp em , em như biết mình nghĩ gì xoay luôn người vào thế 69 rồi từ từ liếm rồi mút thằng em mình em nút rồi đá lưỡi xong xoắn đầu thằng em làm mình phê mở mắt hết nổi luôn , dồn hết sức vô húp cô bé ngọt nước v4 gọn gàng nên húp đã dã man , cảm thấy mình mất cảnh giác bé tăng tốc làm thằng bé bắn ào ào khỏi kịp kìm luôn

kết thúc nhẹ nhàng 1 shot với em này khá xứng đáng , mình dây người nhỏ nhỏ mà nhìn dễ thương lại còn nói chuyện vui tính quá êm , tic nay được camapro tài trợ còn 299
tip em bằng vé vui vẻ

khoa pug

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
6
132
77
0 ₿
kk bé chất lượng vậy chủ thớt sướng dài dài