Lần 2 trải nghiệm sung sướng matxa kiều trinh cùng bé số 20 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Lần 2 trải nghiệm sung sướng matxa kiều trinh cùng bé số 20

Lượt xem: 58

Tonhoang

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
24/5/24
Chủ đề
32
100
78
Sài Gòn
0 ₿
Đc các bé lễ tân tu van bé số 20 nhiệt tình nên quyết định book . Đc cái bên kiều trinh rất thật thà có sao tu van vậy chứ ko giấu diếm hoặc khen lấy khen để như các cho khác. Bé nào có con rồi vòng một sao đều nói thật hết
Lên phòng thì vẫn khá là nóng lần đầu đi cũng vậy . Trải cây thì cũng đã góp ý nên cho bưởi chứ trái lạ quá ko biết ăn
Bé 20 mặt khá xinh . Cao body mũm mĩm.ben phòng này có cái bac để ngồi lúc thu giản trong bồn khá đã . Ngồi trên nhìn xuống rất thích
Bé tắm đầy đủ khá ổn lúc thu giản bé làm rất từ ton . Âm thanh tốt . . Thích nhất là bé bj lút cán và bé bj 100% bằng miệng chứ ko kết hợp tay . Lúc cia bé ngậm rất lâu . Bé nhã ra trên tay rồi bỏ ra ngoài chứ không để trong bồn nhìn mất vệ sinh . Bé khá tâm lý
Lên giường bé làm khỏe tốt. Mà ko hiểu sao bé quan khan làm gì. Phần nuru bé thôi lỗ tai khá thích bé liếm từ 2 viên bi rồi đánh lưỡi quanh đầu khấc rồi bé biết ý mình vừa bj vừa ngước lên nhìn sướng lắm các bác
Bé khá vui vẻ và tương tác nói chuyện với khách khá tốt.
Có cái ko có miếng nhạc nào hơi buồn tẻ
Bên đây các bác có đi đi giấc 19h có bé thanh lễ tân xinh với nhi nhảnh . Bé tu van cũng tốt lắm. Bác kia định đi 20 mà qua sự thuyết phục của bé đồng ý đi số khác.be lễ tân mới nhìn cũng xinh. Lần sau chắc đi ca này để gặp bé thanh
Tổng kết
Vòng 1 8/10 to real
Vòng 2 7/10 hơi tròn trịa
Vòng 3 9/10 to đẹp
Vòng 4 8/10 chỉ dùng tay sờ mó so so
Bé mặt xinh và khá cao 1m65