Bình Tân Lần 2 trải nghiệm tại DUBAI BÌNH TÂN-38-Yêu em mất rồi

Lượt xem: 582

Whale

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/12/22
Chủ đề
4
88
28
0 ₿
Lần trước khai xuân 19 cứ ngỡ là đã lắm rồi phê lắm rồi nhưng đây mới là chân ái

Vẫn như lần trước rất ok thân thiện niềm nở từ bảo vệ niềm nở tới lễ nhân nhiệt tình mà lần này thấy vào cúi chào bài bản hơn nữa và lần này book bé 38 để thằng bạn đi 19.

Xông hơi 1 tí thì ấn tượng đầu em bước vào là 1 khuôn mặt phải nói đi thi hoa hậu massa chắc em đoạt giải ngay xinh quá đi, tướng nhìn đẹp mặt xinh cười rất sang quý phái.

Sau 1 lúc bé lau mình nói chuyện qua thì vào bồn lâm trận, mình vừa thấy đã yêu nên cứ mặt em đến gần là hun đến là hun cái miệng không kìm được. Mình
bị cái cứ em nào đúng gu là hun thôi cũng thấy sướng nên em múa múa 1 lúc là muốn ra rồi mà ráng lên giường đã rồi tính.

Tiếp đó bé massa khỏe rất tốt , đủ bài xuất hiện 69, đá bi, liếm cột đủ bài rất điêu luyện không công nghiệp. Kết bài CIA trong sung sướng nằm tâm sự thêm thì muốn nữa lằm mà phải về con vợ ở nhà đang chờ tự tắm nhẹ lại rồi xịt tí nước hoa cho chắc thay luôn bộ đồ mới.

Nhận xét:
FACE: 10/10 quá xinh quá đúng gu
V1: SỬA 8/10
V2: 8/10 tí lipit
V3: 8/10 bóp đã
V4: 8/10 suồi nguồn tươi trẻ
Bản thân mê em qua FACE nhất nên mọi thứ tập trung vào đó thôi cho mọi thứ 8 mê quá đi massa mà gặp em xinh như đi kara ấy, nói chuyện cũng dễ thương nữa yêu mất tiêu, chắc nhiều bác ở đây gặp em cũng bị hớp mất hồn nhỉ

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and Kady black

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,955
3,227
Hang Thỏ
64 ₿
Với bác bé 38 là nhất thì bác gặp bé tiếp đi... còn thì chắc chắn là còn nhưng Tàn vẫn ưng bé 38...:ami-(10):

Whale

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/12/22
Chủ đề
4
88
28
0 ₿
đâu biết thêm để thử thêm có gì san sẻ anh em á mà đi windy rồi tùm lum mà thấy 1 là cái luxury gì 39 đường nào á có em 789 là xinh vcl cả tướng cũng như siêu mẫu , giờ gặp thêm em 38 này nữa á hehe mê. Có điều em 789 bên kia được mỗi cái đẹp ko biết làm gì cũng hơi chán

• Wow
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,955
3,227
Hang Thỏ
64 ₿