Q.1 Lần 4 là bé 27

Lượt xem: 1,328

thongpy

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
7/6/22
Chủ đề
7
25
14
0 ₿
Tiếp đến trong danh sách lần này là bé 27.

Vẫn nơi đó, cơ sở đó, trên con đường LTHG mới đi vài lần nhưng thành quen.
Tới nơi thì lễ tân vẫn rất niềm nở tiếp đón. Rất thích ở đây.

Như thường lệ thì đi lên vẫn vào xông hơi các thứ. Đang xông khô thì nghe tiếng mở cửa bước vào, chẳng để bé phải đợi lâu mình ra ngay với bé. Bé này xinh, không cao lắm như được cái mình thích gu như vậy. Cặp bưởi ngon là được :v.

Bé lâu khô người cho mình, rồi đi chuẩn bị nước, thấy nước đủ ấm thì bé mời mình vào tắm. Phần tắm thì rất kỹ lưỡng rồi, kể cả toàn thân hay bé cu của mình :v. Sẵn tiện bé áp sát người và BJ luôn, kỹ thuật thì điêu luyện chã phải bàn tới rồi.

Rồi xong bé thì thầm nói, mình lên giường nha anh, thế là lên luôn.

Phần massage khoẻ: bé làm đủ bài, đá nóng chườm thảo mộc đầy đủ, đấm bóp thì rất có lực. Tốt

Phần massage mệt: bé nhẹ nhàng nói vào tai, em làm tiếp cho anh nhé. Rồi hôn nhẹ từ chân lên từng chút một, tiếp đến là cặp ngực nuru toàn thân, cặp bưởi căng dã man. Sau đó bé kêu mình quay lại để làm phần trước. Lúc này mới có cơ hồi khi bé nằm lên người sẵn tay ôm gọn bé luôn. Sờ mó tùm lum từ mông tới ngực chã xót ở đâu. Xong cũng tới màn BJ thì bé làm nhẹ nhàng và rất chậm rãi. Mình thích như thế. Ngậm chặt đầu mà mút từ từ. Được không lâu thì mình cũng out mất, bé lấy khăn lâu sạch sẽ và nằm nghỉ ngơi xíu. Mà phải nói bé ngày có màn hôn như người yêu mình rất thích. Anh em nên thử.

Nghỉ ngơi xong thì 2 đứa cũng đi tắm lain và ra về

Nhận xét:
csvc: 10đ
V1: căng tròn mà hình như có rep, mình k chắc lắm nên k dám khẳng định nhé
V2: thon ngọn
V3: rất căng và nảy
V4: khít và nhiều nước

Thiệt hại:
Tic: 900
Tip: 900

Bé này tính ra cũng trong top 1 hoặc 2 trong những bé mình đã đi. Các anh em nên thử

Thế là chỉ còn đủ tiền để đi một bé nữa trong tuần này. Anh em gợi ý cho em số nào để em chơi lớn đi cái osen 2 với ạ :d

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Chưa đi 19 là 1 thiếu xót nhé

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cảm ơn anh trai đã tin tưởng và ghé trải nghiệm dịch vụ, gặp được nàng ưng ý
Gọi 0941012041 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau
Massage Dubai Luxury Q1 đang tài trợ buổi OFFLINE 10 NĂM CONGDONGMASSAGE, không biết Anh có đăng ký tham gia chưa ạ, a đăng ký ra giao lưu cùng các anh em ạ