Q.5 - Lần 7 bất ổn cùng bé 39 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Lần 7 bất ổn cùng bé 39

Lượt xem: 672

Tonhoang

Trung Uý
Bé Thích Massage
24/5/24
Chủ đề
27
93
76
Sài Gòn
0 ₿
Hôm nay đi cắt tóc gần co sở san qua massage luôn
Vào phòng gặp bé 39 khá là xinh vòng một to tròn và quan trọng ti của bé Hồng chứ ko có bị thâm đen . Bé dang nhỏ nhắn múp míp nên mặt đo học sinh vào rất hợp . Massage mệt bé trườn trên phao tay nghề cũng ổn. Trong lúc tắm có nói chuyện với bé mình có nói bữa giờ mình đi black pink khá nhiều . Chưa gì bé đã hỏi xíu có ra đc ko . Thấy khá buồn vì đó giờ đi nhiều bé chưa có bé nào hỏi vậy . Mình cũng thuộc dạng nhanh chứ có phải lâu đâu. Lần 1 bé cia ngam khá lâu ok điểm này nha các bác . Ko phải vừa ra là đi nhổ ra liền . Lần 1 mình ra nhanh. Thấy bé xinh hợp gu nên kêu bé ko cần làm khỏe. Ngồi ôm nói chuyện cũng đc. Lần 2 chắc bé sợ lâu hay sao nên bé tránh thủ kêu thu giản luôn . Bé mới bj chút là bé chê mềm rồi sao lâu quá . Bé nói chắc cũng phải 3 lần . Mình càng áp lực hơn nên cũng ra ko đc. Sau hơn 10 phút ko đc bé mệt nên ra uống nước xong quay lại làm tiếp . Mình coi đồng hồ lần 2 mình chỉ 20 phút là xong vậy mà bé kêu lâu. Nếu bé vui vẻ thoải mái hơn chắc ko tới. Đc cái be gần như bj hoàn toàn chứ ko hj nhiều
Phần vui vẻ nhiệt tình thì ko đánh giá cao . Bé có hỏi thì trả lời chứ ko cười vui lắm. Ở ngoài mình nghĩ bé chắc cũng ít nói
Tổng kết .
V1 9/10 to tròn real ti hồng
V2 8/10 eo đẹp
V3 9/10 to
V4 ko 69 mà hình như bé cao hết rồi nên ae thích 69 có thể sẽ thích
Bé dành cho các ae thích loli mặt xinh vòng một to . Và quan trọng phải nhanh ra nhé
Lần 2 ra xong bé cũng thấy ngại hay sao nên bé thư giãn phần đầu cho mình
Tổng kết free ve
Tip bằng tic gốc

• Haha
Điểm cảm xúc: Vuốt Trụ and Súng máy

Vuốt Trụ

Tập Sự
Nhập Môn Massage
26/2/23
Chủ đề
0
137
68
0 ₿
Làm cho ông cũng cực ra bả chứ ông ngồi đó chê hok nhiệt tình, lần sau ngậm thêm sâm hàn xẻng cho con kiu hok bị mềm nghen

Tonhoang

Trung Uý
Bé Thích Massage
24/5/24
Chủ đề
27
93
76
Sài Gòn
0 ₿
Nói vậy thì thua. Đi chơi trả tiền chứ ko phải đi free . Thứ hai nếu e nó vui vẻ nhiệt tình là nó khác rồi . Mặt khó chịu kiểu sơ lâu rồi hối thúc