Lần cuối tại P.A

Lượt xem: 3,830

sgmantd

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/6/20
Chủ đề
1
9
5
0 ₿
Lúc truớc mình hay qua P.A vì phòng ốc đẹp và phong cách phục vụ chu đáo từ anh giữ xe tới nhân viên. Massage khoẻ hay mệt cũng làm bài bản đàng hoàng.
Mấy bữa nay lướt fanpage P.A thấy có KM nên qua ngay.Lấy ngay vé Thái mà mình hay đi. Lần đầu tiên đập vào mắt là phòng nhỏ, giường nhỏ, loa nghe nhạc bị rè. Tự an ủi chắc do khách đông quá nên hết phòng bự.

Bình thường ko chọn trên ipad mà đi random thì em nào cũng ok hết. Nay chọn em 79 vì thấy nhí nhảnh và tuớng cũng to to lại mặc áo dài. Em vừa buớc vào phòng thì mặt cũng xinh chỉ là hơi ốm hơn và khác trong ipad. Vừa vào nhìn em là thấy nghi nghi rồi. Đúng y luôn em ngoài mấy câu chào hỏi xong là không khí im lặng bao trùm. Mình cố gắng bắt chuyện nhưng không thành công ( bình thuờng các nhân viên khác niềm nở vui vẻ lắm ). Mình nằm up massage khoẻ xong em kêu lật lại làm Thái luôn. Chà đc 1 đuờng lên xuống thì kêu thư giãn. Lúc này mình đã mất hứng rồi thằng em chả lên nổi. Em thì BJ ngồi duới cuối giường mình cũng chả sờ mó gì đuợc luôn. Trong tình cảnh này ko bit các bác sao chứ em thua rồi. Đuợc 1 lúc mình nói thôi ngưng đi em anh ko có hứng. Bé đáp : tại anh ko có hứng chứ em cũng massage đúng bài.

Xong xuôi tắm lại cũng bo cho bé 500k đàng hoàng tại vì xác định ko quay lại lần nào nữa rồi.

Thanks các bác đã đọc. Mod P.A có đọc bài này thì rút kinh nghiêm cho các anh em đi sau. Mình thì kết thúc tại đây

• Like
Điểm cảm xúc: Ouma Shu and emhamvui

Professor

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/6/20
Chủ đề
3
102
61
0 ₿
Xin chia buồn cùng bác :( thua kèo này bày keo khác bác ơi.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Khuyên thật lòng là mấy bác thích kỹ thuật đừng có chọn mấy e 2k trở lên (ngoại trừ mấy e có kiểm định) vì tuổi nghề mấy e chưa đủ và cái tâm nghề chưa sâu. Chọn vậy là khả năng đánh đổi kỹ thuật và trẻ,teen r

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,833
4,599
30 ₿
bựa nay ngoi lên tư vấn luôn hả ku kkk. Cơ mà teen có cái hay của teen, mặn mà kỹ thuật có cái hay kỹ thuật. Riêng X thích cả 2 B36

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Garryyau and Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
E thích đi xoa dịu những con trim cô đơn B44Mỗi cái có cái hay riêng và đã đi chơi thì đừng đặt quá vấn đề để lòng nhẹ nhàng đi,đừng để tâm trạng tiêu cực ảnh hưởng. Giống e nè, tích cực,sụp thì để đó lâu lâu zdo cà khịa cơ sở,kekke

• Like
Điểm cảm xúc: Aegis

Aegis

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/6/19
Chủ đề
2
16
7
36
0 ₿
kiểu quân tử trả thù 10 năm chưa muộn hả bác :v sụp thì cũng đã sụp roài :v tiếc nuối rùi cũng sẽ qua :v

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Đúng r bác, nói chung tui ko kêu bác bỏ qua cái rẹt(bản thân tui sụp cũng khó chịu) cơ mà suy nghĩ tích cực lại đi chơi e khác. Một phần thấy diễn đàn có điệp vụ ý nghĩ hỗ trợ ae thích khám phá nè. Bản thân Bựa già rồi nên để phần khai phá cho ae ,kkk.

• Like
Điểm cảm xúc: Aegis

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,833
4,599
30 ₿
tính rủ đi khai phá chỗ mới mà e ẩn cư rồi à kk

sgmantd

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/6/20
Chủ đề
1
9
5
0 ₿
nhìn hình thấy zui ze nên chọn chứ ko bit nhiu tuổi hết bác. với lại mỗi lần đi bên đó đều đi random

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Nhiều khi ng chụp là bạn trai ng ta nên nhìn hình happy. Nhiều lần đi random r mà giờ có tí trụt trặc v là hên rồi,kkk tui nhiều khi đi khai trương đã sụp thẳng luôn, góp ý cs vào đào tạo lại thái độ e. Đời mà, có lúc xuống chó để lúc lên voi mới tạo cảm hứng được bùng nổ, bình bình hoài cũng nhạt :))

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Lần sau đi thử lại số quen đi bác, cảm xúc hơn đấy, nhiều khi mất rồi ta mới thấy trân trọng những gì đã có.

Út Cần Thơ

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/3/19
Chủ đề
0
48
93
0 ₿
Cao nhân phán chuẩn nè

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Chào huynh ạ ! Muội đang sát minh lại sự việc như thế nào. Và cho huynh câu trả lời sớm nhất ạ

llllnonellll

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
28/8/16
Chủ đề
9
102
54
45
0 ₿
Với những em mình đi mà không hợp gu thì về viết rp 4 5 dòng là hết. Vì có thể cả 2 đều không bắt đúng tần số.
Còn hợp gu thì ngồi viết đến mấy trang cũng được.
Với cá nhân mình, trừ khi em có thái độ "em là bà nội của anh" thì sẽ ra báo thẳng quản lý luôn. Còn không thì suy nghĩ đơn giản như ở trên.
Chúc bác lần sau có trải nghiệm thật mỹ mãn bù cho lần này :)

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Xuxuc

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
24/6/20
Chủ đề
3
103
32
34
Hồ chí minh
0 ₿
Tui đã đi bé 79 rồi, thấy cũng ok lắm mà. Hay là tâm trạng bác ko vui. Tội cho e nó

Xiao Gui

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/19
Chủ đề
1
48
6
31
0 ₿
Mình cũng bị đây bác ơi. Có code KM đi vé osen chọn ipad thấy bé 79 mặt mũi ok nhất nhìn hình cũng cao ráo mà xông hơi xong mở cửa ra tuột mood luôn, cao tầm 1m5 à. Bé này im re ko biết tạo chuyện đâu, tắm trong bồn cũng bình thường chả làm gì hết. Biết vậy mình đi vé thái cho rồi. Mấy bác tin ko đi vé osen mà có 1 tiếng em xuống tính tiền luôn. Muốn ở lại mà cũng ko có gì để nói

• Like
Điểm cảm xúc: Ouma Shu