Lần cuối tại P.A

Lượt xem: 3,812

Xiao Gui

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/19
Chủ đề
1
48
6
31
0 ₿
Và mình có góp ý là bên P.A cần thêm số đo chiều cao và số đo 3 vòng của ktv vào hình trên ipad để ae có thể cân nhắc trước khi đưa ra lựa chọn. Thân.

• Like
Điểm cảm xúc: Ouma Shu

bosscuoi

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/1/18
Chủ đề
13
406
40
0 ₿
tui kg thích coi iPad. Đỡ tuột khi thấy ngoài. Với hôm rồi đi tua gặp 79 chắc em bị nói rồi nên thấy ổn đây.

sgmantd

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/6/20
Chủ đề
1
9
5
0 ₿
mình đi Thái tầm 40p là xuống rồi đây

• Like

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Chào huynh !!! Muội đang chấn chỉnh lại những phản ánh của huynh. Bé mới vào nghề, chưa kinh nghiệm để xảy ra những chuyện ngoài ý muốn. Mong huynh thông cảm và cho bé cơ hội sửa đổi. Xin phép huynh cho muội tặng huynh một món quà nho nhỏ ạ

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Mấy em teen thường bắt chuyện k khéo lắm nên cung thông cảm em nó . Hôm nào thử 39 đi bác đúng gu tình cảm mà cũng bạo lắm đó

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
17
156
124
0 ₿

2k thì cũng tùy người thôi bác. Với lại bé 79 hồi trước cũng có làm ở cơ sở khác rồi chứ ko phải mới. Nên ko phải vấn đề kỹ thuật.
Vả lại tôi thấy chủ thớt nói thì liên quan đến thái độ nhiều hơn đấy. Và thật là vậy.

Mà đính chính câu cuối của bác thớt, đúng hơn là bổ sung đi ha. Câu cuối nên kèm theo: Mong các bác trên diễn đàn khi report thì nên chân thật, dừng PR. Ở đây ko phải ý nói mỗi PA đâu mà ở chỗ khác cũng vậy, tôi thấy nhiều bài report PR quá. Thà ko report.

Một lời khuyên cuối với bác thớt, lâu lâu sụp hầm 1 lần để biết vị đời. PA cũng ok đó bác, do bác xui thôi. Chứ cơ sở nào mak chẳng có 1 hay 2 em gì đấy vào giờ nào đấy mấy ẻm trở chứng. Nên dù bác đổi chỗ khác thì vẫn có sụp hầm xảy ra.

Đi số quen là ok nhất

• Like
Điểm cảm xúc: Hungbatrac, emhamvui and Hiro1510

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
17
156
124
0 ₿

Bác

Chia buồn cùng bác

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Cmt trên tui ko nhấm vào số này vì tui chưa đi số này bao giờ bác, chỉ là quan điểm chung một người thích đi thiên về kỹ thuật như tui thôi.
Đúng là tùy người, tui đâu có quơ đũa cả nắm ? Nhưng theo ý kiến riêng là vậy, không đề cập đến bài này, có vấn đề gì về quan điểm này ko bác ?

Còn rp chỉ mang tính tham khảo, cái này cũng chỉ là trang web công cụ tham khảo, tiền của bác, lựa chọn của bác, bản lĩnh đi cũng là của bác.

Nói về việc rp có pr hay không thì nó khó mà nói khách quan đc vì nó là cảm nhận mỗi ng và có cố tình pr hay k thì ai biết được ngoài ng trong cuộc ?. Bản thân tui sụp cũng viết mà không sụp cũng nên viết vì số ngon cho ae, còn nhận xét pr hay không tự đọc là biết, tui đoán ng đi mx cũng trên 18t r biết suy nghĩ đúng sai, biết nhận xét ,còn bản thân bị giắt mũi thì tự rút kn thôi(ngày đầu mới đi tui cũng bị giắt v mới khôn lõi như giờ, chả có gì trên đời rơi ko xuống, từ cf,bar,kara hay check cả, bọn dắt mối vẫn sống và người chơi vẫn chơi)

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Còn đây là cmt tui khuyên thớt, cái gì đến cũng đến, một khi đã đi đã chơi mà kêu không vấp ngã là sai rồi , quan trọng là ngã r có đứng lên đc k?

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
17
156
124
0 ₿
Ok bác, 3 đoạn trên tui chỉ viết đoạn 1 trả lời cmt của bác thôi. Đồng ý quan điểm mỗi người. Tui ko nói bác vơ đủa. ok nào?

Còn 2 đoạn sau tui viết dành cho chủ topic.
Viết đt nên ko quen tag tên.

Câu cuối bác chủ topic nói mong mod PA ... nên tui chêm vào vụ PR đó thôi. PR thì ko ai cấm và cấm cũng đâu có đc. Quảng cáo lên TV mà còn láo đc thì cái này là gì. Sở dĩ tui đề cập PR nữa là vì nhớ hồi trước cũng lâu lắm rồi có một topic nào đó ( ko phải bên PA nhé) PR nhưng hơi lố.

Cuối cùng chốt cái: Ai đi mấy dịch vụ này mà chẳng thể bị sụp 1 đôi lần. Bình thường. Còn nếu sụp mãi thì phải coi lại số ăn ở. Tui cũng nói trên đấy bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Hiro1510 and Lươn Chúa

Damxxx

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/12/18
Chủ đề
0
24
7
38
0 ₿
Đong ý kiến
79 khá xinh nhưng ít nói quá tui toàn bắt chuyện (cái này do năng khiếu). Có điều em nó "nhớ nhầm " vé vip thái có 60p, lúc Bj thì tui chỉ sờ được tóc => cảm xúc bị tuột, muốn khám phá nhiều hơn và thoải mái hơn thì phải thỏa thuận thêm. Kết quả hôm đó tui muốn xong việc tổng thiệt hại hơi chát. Nhưng tui cũng xác nhận với ad là mấy lần trước tui đi bé khác thấy ok vui vẻ nhiệt tình. Thôi lần sau bác tìm hiểu bé khác đâu cần cạch mặt PA.

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Ok bác :D đón nhận ý kiến bác, vui vẻ nhe,kkk.

• Like

sgmantd

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/6/20
Chủ đề
1
9
5
0 ₿
Mình đi nhiều lần ok lắm rồi mà. Đang thắc mắc ko bit có phải do đi vé KM nên bị đối xử vậy ko thôi

• Haha

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Chào các huynh ! Thời gian tối đa vé thái là 90 phút. Nhưng trường hợp này là do khi hài lòng về thái độ ít nói và kinh nghiệm massage của bé 79 nên dẫn đến ra về sớm. Hiện tại bên muội đã chấn chỉnh và dạy bảo lại bé cũng đã đưa ra hình thức xữ lý. Chúc các huynh có 1 ngày vui vẽ.

• Like

nhanlangtu_398

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/6/20
Chủ đề
1
21
8
0 ₿
Vé KM thì tip của các bé vẫn nguyên mà bác. Có bị ảnh hưởng đâu =)))

Mê gái 2020

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
26/7/19
Chủ đề
3
147
13
34
0 ₿
Chưa đi bên này lần nào. Các bác giới thiệu giúp mình nên đi e nào với. Tks