Q.7 Lần đầu 2 shot cùng 10 Hoa Mai

Lượt xem: 1,834

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

SBOBet

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
17
36
34
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Cuối tuần được nghỉ ca lang thang trên diễn đàn, thấy gần nhà có massage Hoa Mai vào tìm kiếm thông tin ngay và liền, chợt đập vào mắt là bé 10, không thể kềm lòng được trước hình ảnh quá mlem gu em, nên 9h30 sáng đã bốc máy alo book với cơ sở. Đúng 2h chiều đá chống xe, công thành Hoa Mai trong cơn mưa lất phất.
Thủ tục nhận phòng như thường lệ, không quên cảm ơn locker/em trai lễ tân như mọi lần. Sau màn xông hơi khoảng 10 phút thì em cũng gõ cửa bước vào. Đập vào mắt tôi là cặp loa Bose, thiết kế đẹp mắt - chất âm đầy đặn, áp tai (hay áp miệng) nghe cả ngày không chán. Sau màn chào hỏi thân mật - chuyện trò rôm rả dù mới gặp em lần đầu, là màn thủy chiến. Trời mưa lạnh nhưng em vẫn rất nhiệt tình tắm gội và chăm sóc đường lưỡi trên từng ngỏ ngách trên cơ thể. Sau khi thỏa mãn phần nhìn - thị giác thì cuối cùng tôi cũng được chìm sâu trong vùng đồi núi, áp mặt vào cặp loa ấy, thưởng thức âm vang của núi rừng, ah không, phải là âm vang sóng biển quê em mới đúng. Kỹ năng điêu luyện của em đánh thức ngũ quan trong bồn, tôi không thể kiềm chế và out lần 1
Bước vào vòng 2 - trên giường. Sau khi lau khô, em lại ngoan ngoãn nằm kế bên, bày biện nguyên dàn trái cây cho tôi mặc sức thưởng thức. Ăn em mải miết hồi lâu, em bắt tôi nằm sấp để em ôn lại chút bài vở sau 2 tháng dừng chân. Đó là màn trườn nuru ấn tượng nhất tôi có dịp trải nghiệm với vòng 1 bốc lửa và vòng 4 được cắt tỉa gọn gàng của em. Chốt đơn là màn 69 đê mê tung tóe trong tiếng đấm bóp của phòng kế bên =)))))
SBD 10
Vòng 1: to tròn, đầy đặn
Vòng 2: eo thon
Vòng 3: đẩy đà
Vòng 4: nước nôi như suối nguồn
Tic: 700k code camapro còn 500k
Tip: 1 cũ vì nhiệt tình
Cafe: lễ tân - locker - gửi xe

• Like
Điểm cảm xúc: Vũ Đại Đồng

Linh lượng lờ

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
9
121
60
0 ₿
lúc đầu trong bồn 1 phát, rồi maxa xong làm phát nữa cách nhau cũng 45 phút rồi vẫn kịp hồi, trừ khi bé nó không hợp gu lắm thôi.

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Số 10 này phải hình trên diễn đàn k bác. Bữa mình đi số 10 hệ LCD mà ta, sao nay thành loa Bose rùi :8onion13:

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: SBOBet and Chị 3 Báo

Wolfgang

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
9
110
48
0 ₿
chắc bác ấy đi gặp mấy bé ốc kiểu giờ gặp ốc bưu nên to hơn hả bác

SBOBet

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
17
36
34
0 ₿
cảm nhận của tôi, tôi thấy vừa tay, bóp sướng tay, nên thổi cho em ấy thành loa bose ấy bác, hihihihihi

Massage Hoa Mai Luxury

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/7/20
Chủ đề
11
68
39
0 ₿
Cảm ơn anh @SBOBet đã ghé và chơi hết tinh với bé 10 , bé đang cố gắng để phục vụ quý anh nhiều hơn để có thể nâng cấp bản thân cho hấp dẫn hơn, quý anh ghé ủng hộ bé nhé.

Xichlo1975

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/12/17
Chủ đề
9
233
46
49
0 ₿
chạy qua mấy lần rồi chưa được ghé nữa, hẹn dịp nào tắt app lũi vào phát.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.