Q.8 Lần đầu Checkin tại Lan Quế Phường - đáng đồng tiền bát gạo

Lượt xem: 2,933

Tommy Le

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/20
Chủ đề
4
36
32
38
Tp.Hồ Chí Minh
0 ₿
Lan quế phường Đê Mê Tột Đỉnh các Anh em àh!
Hôm nay có dịp qua Quận 8 ăn uống với mấy đứa em nên sẵn dịp ghé qua LQP check in thử coi sao!
Vừa tấp xe vô thì nhân viên giữ xe nhiệt tình - Các locker mời vào ghế thư giãn nằm chờ và chọn dịch vụ giá vé! mình dùng Nuru Giá vé 1tr2 các bác àh mà áp dụng code khuyến mãi đc giãm hẳn 50% giá vé!dù sử dụng code giảm giá nhưng nhân viên vẫn niềm nở và mời nằm nghỉ một chút để chuẩn bị phòng!
Vô giai đoạn kèo check in đây!bước vô phòng thì thật sự quá đẹp các đồng râm àh!Kiến trúc phòng lấy style China nữa ảo nữa mê!CSVC thì mới toanh!nhân viên thì nhiệt tình còn quản lý vô hỏi và giới thiệu cho ngay 1 bé Số 9 qua lời giới thiệu thì Nhiệt Tình dễ thương!
He he giờ thì nuy thôi vô phòng xông hơi khô trước - cái này chắc do mới nên chưa có bỏ mùi chanh Xả vô nên chưa phê lắm vẫn còn mùi kiểu đồ mới nên còn thiếu nhẹ - thui xong qua xông khô cái này mình nghĩ chắc cho thêm mấy viên xông hơi pha với nước mà dội vô đá nó sẽ tuyệt vời hơn chứ nay đi dội nước vô đá nóng để xông thì vẫn nồng mùi hơi khó chịu nên mình ra sớm! cũng ổn nha vậy cứ tạm để đó!và đây nhân vật KTV Bé số 9 xuất hiện - chuẩn bị bồn tắm ( cái này thì phải đổi phòng nhẹ vì lỗi kỹ thuật nhẹ không có nước nóng để pha bồn) thương tụi nhỏ nhân viên xin lỗi vì sợ khách buồn!mà nhiệt tình thiệt các bác àh!
Vô chủ đề chính đây!Giờ mới là thiên đường relax thật sự!
Bé vô cái là buông xả đồ luôn!mời vô bồn bắt đầu liệu trình Nuru nhá nhá!Phê phê rồi áh tắm táp sạch sẽ đầu trên đầu dưới và thêm cái quả gel trượt lên trượt xuống phá phá thằng nhóc mà mình muốn Ra nhưng kềm lại đc!Bé số 9 làmh nghề áh mấy bác cẩn thận coi chừng bại trận sớm là uổng lắm nha!Có kỹ thuật có khác trời quơi cái vụ vìng 1 mà cứ cạ lên xuống chà lưng tồi liếm láp hun nút chuỵ chuỵ là thấy tội thằng em mình roiif căng cứng rồi đó!hết HJ - BJ - CIA luôn!Chắc tại mình dễ tính nên em nó khuyến mãi cho quả 69!Chống cự không nổi rùi đành thất thủ với kỹ thuật của bé!
qua tới lau khô người rùi lại lên giường!Cái này bác nào muốn khoẻ sớm thì để bé đi hết bài Massage và bẻ khớp thì Perfect các bác àh!khoẻ khoắn này nọ xong tính làm cái hiệp nữa mà tiếc hết giờ chứ không là đc 2 lần hoặc hơn là do sức khoẻ các bác nhé!
Về mặt chấm điểm thì mình chỉ chấm thang điểm cảm nhận của mình là
CSVC : 9/10 (thiếu cái tủ để đồ vì mới khai trương nên chuẩn bị chưa kịp ) chắc lần sau có bỏ vô cho nó đẹp cái phòng hơn
Nhân viên phục vụ : 10/10 nhiệt tình và lễ phép
Quản lý : 9/10 lịch sự và nhiệt tình tư vấn
Bé KTV số 9 :
Body mình chấm : 7/10 vì bé hơi tròn hơn so với mình nhưng gu bác nào mà mê tròn tròn là bảo đảm thích liền
Kỹ thuật : 9/10 HJ - BJ - CIA - Vui Vui bonus quả 69 là toẹt vời ông mặt trời - Đấm bóp thì khỏi chê kỹ thuật giỏi Nên thử nha các Bác
Ticket : 1.2 dùng code giảm 50%
Tip = Vé
Nói chung là thoả mãn với nhu cầu enjoy từ chăm sóc nhiệt tình và relax tuyệt vơi!
Sẽ quay lại và thử thêm cơi ticket khác và check dàn KTV
Chúc Lan Quế Phường làm ăn thành đạt và nhớ uPdate chi anh em trong hội thêm số KTV tốt tốt nha!

• Like
Điểm cảm xúc: tstssolo123 and Bad love

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Tic 1.2 mà vui vui mới có 69 s yociexpress09 gặp mình vừa béo vừa xấu, hơi hôi do ở công trình suốt thì chắc e nó hết vui rồi

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

My Ku To

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/5/18
Chủ đề
6
94
6
34
0 ₿
Sao mà tự nãn vậy bác, em cũng đi làm cả ngày, mà vô tắm sạch sẽ là em nó cũng vui vẽ thôi. Vừa ghé đây

Tommy Le

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/20
Chủ đề
4
36
32
38
Tp.Hồ Chí Minh
0 ₿
cái này mình nghĩ thui nha!các bé sẽ yêu thương theo giá vé mà chianh xác là chiều khách hơn áh!

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
120p mà không kịp thì chắc bác mò mẫm dữ à nha B32