Gò Vấp Lần đầu của thằng nhóc 18 tuổi và chị gái mang tên 68 ạ

Lượt xem: 2,065

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Không Biết Tên

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/4/22
Chủ đề
1
42
4
0 ₿
Em chào mọi người ạ năm nay em vừa tròn 18 tuổi ạ, ngày hôm qua em mới vừa gia nhập bộ môn này trong cuộc đời em cảm giác nó thật phiêu bồng lắm các anh ạ. Ngày hôm qua thì em có đi tiệc sinh nhật của bạn ông anh, xong rồi mấy ổng đòi em đi theo đi tận hưởng cuộc chơi, em không biết gì nên cứ đi theo thôi tại anh em chở em mà. Tới một cái quán nào đó nào tối um à xong dắt em vô ngồi đợi rồi thấy mấy ổng đặt phòng gì á.

Ngồi được một tí thì anh phục vụ dắt em đi theo lên lầu, em quay lại nhìn anh xong ảnh kêu cứ đi theo đi đừng có lo. EM nghe vậy chỉ biết nghe theo thôi đi theo anh phục vụ rồi vào một căn phòng có giường có nhà vệ sinh thêm cả bồn tắm với cái ghế sô pha nữa, em tưởng là khách sạn nên cũng ok vì trong người hơi bùn ngủ rồi anh phục vụ hỏi em xông ướt hay xông khô. Lúc đó em mới nghĩ quào khách sạn gì xịn dữ có phòng xông hơi nữa tại vì em chưa xông hơi bao giờ nên em bảo xông ướt đại, anh phục vụ chào em rồi đóng cửa lại. Lúc đó em trèo lên giường ngủ được tí thì có chị gái nào đó vô đánh thức em dậy và chào em. Em nhìn xong em mới hết hồn xong mới nghĩ là trời ơi xinh thế, ban đầu em nghĩ là chị đi nhầm phòng xong em mới hỏi lại thì chị ấy bảo không. Rồi chị ấy kêu mình vào tắm ạ, rồi em mới nghĩ trong đầu ủa tắm gì z chị ????? Em không quan tâm em mới lên giường đi ngủ tiếp em tò mò mở mắt ra xem thì chị ấy làm gì tiếp thì chưa gì chị ấy cởi hết đồ ra rồi, rồi chị dùng giọng miền Trung kêu em cởi đồ ra và tắm, không hiểu sao lúc đó em nghe răm rắp luôn á các anh ạ. Thì cũng cởi đồ ra chui vô bồn tắm để chị tắm cho, mà em nhìn body của chị đó xong em nứng hết cả lên ạ, chị đó tắm từ đầu đến cuối cho em mà em đang bị lên cơn hứng nữa, chị đó thấy em nứng xong rồi chị mới bắt đầu liếm liếm các thứ, rồi lấy tay làm cho em, rồi một lúc sau thì chị bỏ hết cây súng của em vào mồm, lúc đó em kiểu bị hết hồn á nên giật bắn người lên. Dù sao em cũng đã 18 tuổi và cũng có lâu năm kinh nghiệm với phim *** á em toàn tự làm với tay phải của em, nhưng mà đây là lần đầu tiên có người bú cho em á. Cảm giác lúc đó nó lạ lắm mấy anh ơi nó sướng hơn cái lúc mà em tự làm với tay phải, chị ấy vừa gật đầu mấy cái là em rút ra em bắn tứ tung rồi. Đúng là lần đầu là cái gì nó cũng khác á.

Xong em sợ quá em chạy ra khỏi bồn tắm, chị đó kêu em lại rồi lau người cho em, em mới hỏi chị là xong chưa chị kêu xong rồi trong đầu em mới nghĩ thầm là mừng quá xong rồi. Chị đó lau người cho em xong em mới nhảy lên giường nằm, đang định đi ngủ thì chị kêu em nằm úp lại không biết để làm gì nên thôi cũng nằm úp lại. Mới vừa nằm úp thì chị ấy làm mấy cái như đấm bóp rồi mấy cái trò xoa bóp bẻ tay bẻ chân các thứ rồi bỏ mấy viên đá nóng lên người em nữa, cảm giác nó đã lắm kiểu chị làm đủ thứ trò để em khỏe người hơn á, kiểu đủ mọi thứ trên đời cái gì cũng có luôn á, chị hỏi thầm có thích hong em gật đầu bảo thích hihi. Rồi tới cái gì mà chị lấy cái gì đó như cái gel bôi trơn á đổ hết lên người em lun rồi chà chà cái gì á em mới quay lại hỏi chị làm cái gì z chị ấy bảo là đang chà thái, em kêu em không biết xong chị ý mới cười rồi kêu em không biết thì nằm yên đi để chị làm cho. Em cũng nghe theo và nằm yên tận hưởng để chị ấy làm, chà được một lúc thì em cảm giác như có gì đó nhột nhột đâm vào người em mà nó sướng run luôn em quay lại thì thấy chị đó làm dùng zú để chà cho em, quào lần đầu tiên em thấy nó như thế này luôn á kiểu được mở mang tầm mắt luôn. Rồi cũng nằm yên rồi tận hưởng, nằm yên để chị chà thì một lúc sau cảm giác nó khác nữa nó ẩm ẩm mà còn nhột nhột thêm cái tiếng chụt chụt luôn, em nghĩ là dùng lưỡi nên thôi cũng chả quan tâm lắm.

Rồi chị ấy kêu em nằm ngửa ra để chị làm cho khi em qua lại nhìn chị ấy làm tiếp cho, xong rồi tay chị ấy cầm nắm và vuốt ve cậu bé của em, bổng nhiên chị ấy hỏi em có muốn liếm lờ của chị hong, ui trời như vớ được miếng to vậy các anh ạ theo kinh nghiệm xem phim thì thế này là thế 69 đảo ngược các anh ạ. Xong rồi em dùng hết kĩ năng em học được trong phim dùng hết toàn bộ kỹ năng và hiểu biết học được từ phim ra liếm vào chỗ â'y ạ lúc này chị bắt đầu rên nhẹ, liếm thấy hơi chua chua mặn mặn nhưng mà càng liếm chị càng rên nên em khoái lắm, trời ơi các ko biết được đâu cái cảm giác lần đầu của 1 thằng 18t chưa biết yêu đương là gì nó mới khoái làm sao, cái loz chị nó hơi thâm ở rìa hai cái cánh nhưng lại đỏ hồng ở trong, nói chung là ko biết diễn tả ntn luôn ấy tại lần đầu em thấy cái này ngoài đời, nó đẹp mà khít khìn khịt luôn các anh ạ liếm đến lúc nước bắt đầu ra thì em mới thò hai ngón tay vào xoa xoa mân mân rồi cho tay vào móc, móc được một hồi thì em không chịu nổi nữa bảo chị bú cho em. Theo kinh nghiệm xem phim của mình thì mình ray ray vào cái hột le xong bà chị này đái ra luôn các anh ạ. Xong rồi đến lúc em cũng đái theo chị mà cảm giác nó sướng hơn nhiều. Làm xong chị dẫn em đi tắm rồi 2 người nhìn nhau xong em lo chạy xuống thì thấy anh của em đã nằm ở dưới rồi. Em quay lại hỏi chị tên gì thì chị kêu chị tên là 68, ủa tên gì nghe lạ z ???? Rồi anh em đến quầy trả thêm tiền gì nữa rồi em nghe anh lễ tân nói gì mà vé 69 2 lần gì đó em cũng không biết nữa. Kiểu đi chung với ông anh của em là được mở mang tầm mắt luôn z á. Lần đầu tiên trong của đời của em mà thấy sướng như vậy.

Tới đây là hết cuộc hành trình của em vào buổi tối ngày hôm đó rồi ạ, cảm ơn các anh đã chịu khó đọc đến đây ạ. Cũng cảm ơn thằng anh trời đánh đã đầu độc thằng em trai của mình.

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Chào mừng em vào đời =)) cũng may first time gặp ngon chứ sụp chắc ko có lần 2 =)))

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Đọc từng câu chữ thấy e ngây thơ quá à dễ thương ghê =)) tiện thể cho a xin địa chỉ nhà để qua mét phụ huynh em....trả lại e 1 tờ giấy trắng !!!

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

Không Biết Tên

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/4/22
Chủ đề
1
42
4
0 ₿
ơ kè đừng mà anh tại thằng anh của em chứ bộ lúc đó em không có tiền bắt grab về cho nên là phải đi theo anh của em thôi mà tại anh của em chở em chứ bộ

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Thoi xong tờ giấy trắng bị mấy thằng anh làm cho đen thui rùi . Mà nhóc cũng ghế mới lần đầu làm ẽm đái lun là dư dằn đó . Chứ nhiu a e k làm đc đâu đó

Không Biết Tên

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/4/22
Chủ đề
1
42
4
0 ₿
Dạ chắc tại em coi phim nhiều á mấy ông trong phim dùng lưỡi đỉnh lắm anh em bắt chước làm theo thôi ạ

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Ờ thế hở . K lẽ a e đây k coi . Nói thật mấy e trong mát xa mun làm mấy ẽm ra là hơi bị khó đó . Phải xương máu đầy mình mới có cửa , nhiu lúc còn k đc á

Không Biết Tên

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/4/22
Chủ đề
1
42
4
0 ₿
Em cũng hong biết nữa chắc tại em quậy hạt le của chị ấy hơi nhiều ạ

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Sức trẻ mãnh liệt, like e

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ cơ sở cảm ơn anh vì đã đến cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc mừng anh vì đã có những phút giây tuyệt vời với bé 68 ở cơ sở bên em ạ. Hi vọng sẽ được tiếp đón anh ở những lần kế tiếp ạ !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.