Q.3 Lần đầu cũng bé 84 Tokyo q3 và cái kết

Lượt xem: 1,654

Jaira

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/10/20
Chủ đề
2
18
18
0 ₿
Dạo này nghe nói bên Tokyo q3 đang có em 84 sv ok biết chiều khách nên hôm qua có đi check để hôm nay viết rp cho anh em trên đây biết bé nào ngon mà đi, mấy bác thấy bài này ok nhớ like cho mình nha. Về cơ sở vật chất với thái độ nhân viên thì bên Tokyo cũng được nhiều anh em đánh giá ok rồi nên xin phép không nói đến nha. Ấn tượng của mình về bé 84 là body chuẩn cao face khá xinh nói chuyện dễ thương có pha chút dâm đãng V1 của bé này to vừa bóp đã lắm, V2 với V3 thì eo hầu như không có lipid với mông thì săn chắc góp phần làm cho body của bé nuột vãi vừa nhìn là thấy hứng rồi còn về V4 sau khi mình khám phá bằng tay thì đưa ra kết luận khít rịt với nước nôi dư dã. SV của bé này thì chỉ có một cách để diễn tả là “CHIỀU KHÁCH” phải thú thật với các bác là bé này đúng chất tình cảm chiều khách luôn nên bác nào có gu tình cảm thì cứ vào mà quất nha, về phần massage nuru thì lúc đầu bé nó làm cái skill vừa chà ti vừa lấy tay hj cho mình mấy bác cứ tưởng tượng kiểu được sướng cùng lúc hai chỗ đó nó phê kinh khủng cái tự nhiên chuyển quá 69 luôn mấy bác bất ngờ vl đang phê mà bé nó đi đường lưỡi phê quá nên mình out luôn, xong bé tiếp tục lấy cái bím miết lên người kiều miết đến đâu nước ra đến đó đó mà do vừa out nên thằng nhỏ cũng chưa lên được liền bé nó phải làm rõ lâu, lâu lâu còn bj cho mình để kích thích thằng em nữa mà cũng nhờ vậy mới biết được bé nó skill nuột vkl thằng nhỏ đã out 1 lần mà em nó làm vài đường là lên lại liền, còn về lần out thứ 2 thì bé nó bj cho mình như người tình luôn mấy bác gần như lút cán luôn thề phê vl nút lên nút xuống mà còn lấy lưỡi để liếm nữa chứ chịu không nỗi out luôn. Lần đầu gặp bé mà bé làm nuột quá mốt chắc phải gặp bé nó dài dài rồi mình đi vé 1tr2 nha mấy bác tip + tic = 2tr4.

• Like
Điểm cảm xúc: YMAHA