Thủ Đức - Lần đầu cùng bé Na 05 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Thủ Đức Lần đầu cùng bé Na 05

Lượt xem: 512

Nhật lệ trung thiên

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/10/24
Chủ đề
1
1
6
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nghe danh bé Na đã lâu nên lần này quyết tâm chiêm ngưỡng dung nhan bé Na. Đi một quãng đường xa tầm 45 phút. Ấn tượng đầu tiên đối với Bồng Lai là cơ sở vật chất ổn áp, nhân viên nhiệt tình chu đáo. Vừa vào cái là được ân cần tư vấn rồi, rất ưng cái bụng.

Mình lên phòng xíu là bé Na vào. Với bộ ren mỏng tanh, em làm thằng em tôi trỗi dậy đòi khởi nghĩa. Bé xinh, dáng cao như người mẫu, eo thon và dáng trắng sáng mịn. Em có cái núm đồng tiền nhìn ghét ghê, thêm cái răng khểnh nữa nên cười lên nhìn xinh lắm. Bé vào là hỏi han ân cần, khiến tâm lý khách hàng rất thoải mái. Em từ từ ngả vào lòng tôi, cặp bưởi, là bưởi mềm đàng hoàng nha, áp vào má khiến tim tôi như muốn rớt ra ngoài. Trời ơi tôi hứng quá mà ướt mịa luôn cái quần đó mấy ông. Ôm nựng em còn được em hun má chụt chụt, trời ơi phái phái. Xong em dắt vô tắm như *** tắm con luôn. Em từ tốn hỏi em có làm anh đau không, anh có bị mỏi chỗ nào không. Lưỡi em đi từ trên xuống dưới, xong còn chủ động lấy tay tôi để vào chỗ ấy, bảo anh hư đi anh. Moá tới đoạn này tôi muốn vọt ra luôn rồi mà ráng kìm. Em BJ một lát là tui cũng out hết à, tại tui gặp đúng gu nên cảm xúc dạt dào.

Em dắt lên giường để massage khoẻ. Mà em làm chắc tay, đúng bài nha, vì từng làm massage khoẻ rồi. Mình hợp gu em nên cười giỡn quài à. Xong rồi cũng đến Hiệp 2. Em làm trên giường xong, mình đề nghị xuống dưới ghế. Cặp ngực khủng nên em kẹp xúc xích rất cảm xúc. Và từng tiếng rên như JAV khiến tôi lâng lâng như trên cõi bồng lai tiên cảnh. Một lát tui cũng out hết trong miệng em, thật thoả mãn.

Bé Na xứng đáng vì sao mà anh em mê bé tới vậy, quá OK và chuẩn chỉnh.

Cơ sở Bồng lai ok về csvc cũng như cách phục vụ

Đính kèm

974.5 KB · Lượt xem: 95

Massage Bồng Lai

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
9/6/24
Chủ đề
27
314
229
0 ₿
KTV O5 đáng giá và chất lượng luôn luôn mạnh đến sự hài lòng khi phục vụ các a . Thật tuyệt vời .
E xin chân thành cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên e cùng Bé ạ .
E xin chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ