Lần đầu cùng em 27

Lượt xem: 709

Ken123987

Bé Tập Massage
Reaction score
5
Nghe các anh em khen quá nên cũng phải đi check thử xem. Lần đầu qua Dubai Q1 luôn, nên check liền luôn em 27. Lần đầu thì phải sướng, nên chọn ngay gói Onsen 900k. Sau buổi chiều tan ca, vội kiếm gì đó lót bụng rồi qua mát xa. Csvc ở đây nói chung là đẹp, nhìn hiện đại. Xông hơi khỏe khoắn. Mình vô chưa kịp xông hơi xong thì em đã gõ cửa bước vào, làm mình nao núng chả muốn xông hơi nữa. Mặt em nhìn tây lắm, thân hình cao, dáng ngon, nhìn mà chỉ muốn lao vào ôm em. Ngồi trong phòng xông hơi mà cứ lén nhìn ra xem em đang làm gì. Xông hơi xong thì em cũng chuẩn bị xong nước tắm và mọi thứ, để sẵn sàng tắm chung kkk.

Em nói mình vào trước, đang ngâm mình trong, quay lại thì thấy người em đã ko còn mảnh áo nào. Cặp bưởi của e lộ ra, trắng nõn, nhìn chỉ muốn chộp lấy. Em vào tắm cho mình, chà ngực vào lưng mà phê lắm. Em tắm rất kĩ nhé, mọi ngóc ngách trên cơ thể luôn. Em xoa xoa cậu bé, rồi cho mình nghịch với ngực của em ấy.

Sau khi tắm xong, em nói mình lên giường, còn hỏi nhẹ là anh muốn mát xa trước hay thư giãn trước. Mình ko chờ nổi nữa nên đành thư giãn trước. Chưa kịp nằm được xíu thì em đã bắt đầu đường Thái, lưỡi em đi từ dưỡi chân lên tới cổ rồi các bài Thái cơ bản. rồi em nói mình quay ngược lại, và giờ cuộc vui mới bắt đầu. Em thành thục mọi skills, bj, hj, bánh mì kẹp xúc xích, và cả 69 cho mình check hàng nữa. Sau một vào combo thì mình ko chịu nổi phải ra ngay.

Về mát xa khỏe thì em làm tốt, chắc tay. Em còn hỏi mình muốn làm tiếp ko thì em cho thêm 10' mát xa. Sau đó 2 anh em nằm ôm nhau tâm sự, tay mình thì cứ nghịch loạn lên, tay em cũng thế.

Chấm điểm:
v1: 8d. Bưới lai cam, cầm chắc tay, em khá nhạy cảm nên cũng dễ ghẹo
v2: eo thon, ôm đã
v3: ngon lành
v4: ngọt nước

thiệt hại: tic 800k (cam code), tip = tic.

Rất hài lòng nhé anh em.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • Dory Dory:
    Cả nhà đọc xuôi , dọc, tới , lui nè . Ngày mai Dory sẽ đổi kểu nè.
  • Hunghao Hunghao:
    Game chỉ hơi khó một tý thôi nhưng cũng tìm ra đáp án thôi.
  • Babyboygame Babyboygame:
    Các bác cho em hỏi là Boss quận 3 còn bán vé không nhỉ? Em vào trang của Boss thấy xóa dòng khuyến mãi rồi
  • btpnnb btpnnb:
    @MrxXx, nho bác hướng dẫn làm sao để đăng ký điệp vụ được bác he
  • MrxXx MrxXx:
    btpnnb nói:
    @MrxXx, nho bác hướng dẫn làm sao để đăng ký điệp vụ được bác he
    bạn đọc thể lệ điệp vụ ngay bên dưới nè
  • loveofsex loveofsex:
    Babyboygame nói:
    Các bác cho em hỏi là Boss quận 3 còn bán vé không nhỉ? Em vào trang của Boss thấy xóa dòng khuyến mãi rồi
    chắc đang tạm ngưng đó bác.
    loveofsex nói:
    chắc đang tạm ngưng đó bác.
    Trước em cũng có qua xem page với qua PA hỏi thì họ bảo là sau 25/2 sẽ phát hành lại. Mấy ngày sau lên lại trang của Boss không thấy thông tin vé mời đâu luôn, hix.
    Boss được cái giá vé rẻ với KTV nhiệt tình, dịch vụ khá ok. Em đang tính hết dịch qua ủng hộ tiếp :D
  • loveofsex loveofsex:
    đi trực tiếp luôn chênh nhau 70k à bác.
    Đúng rồi bác. Phòng thường thì ko có vé 250K, có vé(180K) thì ko trả tiền phòng nữa. Trả tiền tip thôi
  • bonguyhiem11 bonguyhiem11:
    Triển luôn
  • Hiếu_Sw Hiếu_Sw:
    @Lục A Ka, mình trả nợ r nha bác :))
  • Toàn toàn Toàn toàn:
    Đã lên sóng lần điệp vụ khai xuân nhé bác Lục
  • May0907 May0907:
    Ae ơi lan quế phường q8 đi 3 tính 1
  • May0907 May0907:
    Có ai giờ này họp hk nè
  • May0907 May0907:
    Lan quế phường có sale off đáng lắm nha ae ơi
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào các anh em cuối tuần
  • D Duypv07:
    E là tv mới mong ae chỉ giáo
  • D Duypv07:
    Cho e hỏi đi vé osen2 tic 800k là đã bao gồm tiền tip luôn rùi hả mọi người, nếu có tip khoảng bnhieu là hợp lý
  • MrxXx MrxXx:
    Duypv07 nói:
    Cho e hỏi đi vé osen2 tic 800k là đã bao gồm tiền tip luôn rùi hả mọi người, nếu có tip khoảng bnhieu là hợp lý
    đó là tiền tick thôi bạn, tip thường sẽ ngang vé
  • D Duypv07:
    Nếu có code giảm tic 600, vậy tip 600k hả bác?
  • MrxXx MrxXx:
    Duypv07 nói:
    Nếu có code giảm tic 600, vậy tip 600k hả bác?
    tip theo giá vé chưa giảm á bác
  • D Duypv07:
    Thanks bác hổ trợB38
  • J Jacky_Cheng:
    Massage Quận 7 chỗ nào ngon vậy mấy bác

Garryyau

Lão Làng
    Reaction score
    700
    Theo tui nghĩ bác sẽ có lần sau gặp ẻm

Nettop

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    60
    Nằm tâm sự mà tay còn khám phá nữa. Sướng thật

Linh xe ôm

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    85
    bưởi là mê liền, mà bưởi tự nhiên thì lại ghiền nữa.