Lần đầu cùng em 27

Lượt xem: 4,622

Ken123987

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/9/20
Chủ đề
2
15
5
0 ₿
Nghe các anh em khen quá nên cũng phải đi check thử xem. Lần đầu qua Dubai Q1 luôn, nên check liền luôn em 27. Lần đầu thì phải sướng, nên chọn ngay gói Onsen 900k. Sau buổi chiều tan ca, vội kiếm gì đó lót bụng rồi qua mát xa. Csvc ở đây nói chung là đẹp, nhìn hiện đại. Xông hơi khỏe khoắn. Mình vô chưa kịp xông hơi xong thì em đã gõ cửa bước vào, làm mình nao núng chả muốn xông hơi nữa. Mặt em nhìn tây lắm, thân hình cao, dáng ngon, nhìn mà chỉ muốn lao vào ôm em. Ngồi trong phòng xông hơi mà cứ lén nhìn ra xem em đang làm gì. Xông hơi xong thì em cũng chuẩn bị xong nước tắm và mọi thứ, để sẵn sàng tắm chung kkk.

Em nói mình vào trước, đang ngâm mình trong, quay lại thì thấy người em đã ko còn mảnh áo nào. Cặp bưởi của e lộ ra, trắng nõn, nhìn chỉ muốn chộp lấy. Em vào tắm cho mình, chà ngực vào lưng mà phê lắm. Em tắm rất kĩ nhé, mọi ngóc ngách trên cơ thể luôn. Em xoa xoa cậu bé, rồi cho mình nghịch với ngực của em ấy.

Sau khi tắm xong, em nói mình lên giường, còn hỏi nhẹ là anh muốn mát xa trước hay thư giãn trước. Mình ko chờ nổi nữa nên đành thư giãn trước. Chưa kịp nằm được xíu thì em đã bắt đầu đường Thái, lưỡi em đi từ dưỡi chân lên tới cổ rồi các bài Thái cơ bản. rồi em nói mình quay ngược lại, và giờ cuộc vui mới bắt đầu. Em thành thục mọi skills, bj, hj, bánh mì kẹp xúc xích, và cả 69 cho mình check hàng nữa. Sau một vào combo thì mình ko chịu nổi phải ra ngay.

Về mát xa khỏe thì em làm tốt, chắc tay. Em còn hỏi mình muốn làm tiếp ko thì em cho thêm 10' mát xa. Sau đó 2 anh em nằm ôm nhau tâm sự, tay mình thì cứ nghịch loạn lên, tay em cũng thế.

Chấm điểm:
v1: 8d. Bưới lai cam, cầm chắc tay, em khá nhạy cảm nên cũng dễ ghẹo
v2: eo thon, ôm đã
v3: ngon lành
v4: ngọt nước

thiệt hại: tic 800k (cam code), tip = tic.

Rất hài lòng nhé anh em.

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
444
132
53
5 ₿
bưởi là mê liền, mà bưởi tự nhiên thì lại ghiền nữa.