LẦN ĐẦU CÙNG EM 69-Luxury 152 NTT, Q.7

Lượt xem: 9,222

doivedau2019

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/12/19
Chủ đề
2
4
2
0 ₿

Chào cả nhà !

Hôm trước 21.12.2019 lần đầu tiên mình tới Luxury 152 Nguyễn thị thâp., Q.7. Cơ sở vật chất sạch sẽ, Phòng đẹp và nhân viên phục vụ, hướng dẫn nhiệt tình.

Số là cũng được code trên CAMAPRO giảm giá tới 40%, nên quyết định chọn vé Gói Tình Yêu 90p.

Sau khoản 5p lên phòng gặp được em 69 để thương, vui vẻ ! Em chào anh, e làm cho anh nhé. Ok con dê liền, Nhìn e múp và dể thương quá mà.

Sau các màn xông hơi, tắm rửa, mz khoẻ quen thuộc thì mình thấy khoẻ khoắn giãn gân cốt hẳn lên
Tiếp đến là phần căng não mệt mõi,Em làm Thái cho minh trước, em pha sữa dưỡng thể, cặp đào tiên của e đi đều khắp cơ thể của mình không sót chỗ nào, lâu lâu vừa trườn lên phía trước vừa kèm những tiếng thở tiếng rên nhè nhẹ kich thích vô cùng, xoay người lại mình ôm lấy e vào lòng, vừa ôm vừa cháo lưỡi với e 1 hồi lâu, e dùng lưỡi rê từ trên xuống dưới, tai miệng ti đá bi liếm cột đủ các kiểu con đà điểu, biết là đi v2 nhưng vẫn ko muốn gục ngã sớm, lưỡi em tìm đến thằng nhỏ, bj sâu và lâu ( Có màng làm lạnh cho thằng nhỏ nữa chứ, cái này mới à nghe. Tê tái hai hòn dái luôn á ), tay mình ko quên khám phá vòng 1 và 4 của e, 1tay xoa ngực 1 tay khám phá cô bé,chạm 1 chút thì nước nôi lênh láng,được 10 phut thì out CIA trong sung sướng. Sau hiệp 1 thì nằm nghỉ ngơi chut xiu cho e ms đầu cho thoải mái đầu óc, rồi đấm bóp ms khoẻ , em làm khoẻ nhiều bài lắm nha các bác... nói chung làm đủ bài bẻ tay, bẻ chân... bấm huyệt đá nóng các cái kkkk... tám chuyện với bé một hồi cũng vui rồi hiệp 2 lại bắt đầu em khởi động bằng màn di chuyển 2 trái đào tiên khắp người mình từ trước ra sau và úp thẳng vào mặt mình, e vừa cọ xát vừa hôn lỗ tai mình, mình nghe được tiếng rên nhẹ của e làm thằng e mình căng cứng tột độ. Sau đó đến phần 69, mình khám phá v4 của e, bướm e nhỏ nhắn xinh xinh có chùm lông chút xíu phía trêngiggle~~, cho có 1 ngón vào mà khít lắm, nước nôi dào dạt nhưng rất sạch sẽ và không có mùi nhé các bác, mình hứng quá tevez luôn:=P.Cuối cùng mình cũng gục ngã bởi kĩ năng BJ điêu luyện của e. Nằm nghĩ xíu rồi về, trước khi về e còn bắt mình hun 1 cái nữa, thiệt là dễ thương quá sức.1 buổi tối tuyệt vời, kiểu này phải sắp xếp ghé thăm e đều đều.

Tổng kết:
1. TIC: Vé Tình Yêu 700k Code giảm 40% . Còn: 420k
2. TIP: Theo Qui định.
3. Locker: 30k

Chào thân ái và đoàn kết!

Saobang123

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/11/18
Chủ đề
3
51
7
0 ₿
Tks bác đã có bài rp đến anh em, có thêm điểm q7 rồi đây

Mê gái 2020

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
26/7/19
Chủ đề
3
147
13
34
0 ₿
Có đi ngang chỗ này nhưng thật tình là cũng hơi ái ngại. Sợ sụp hầm giống mấy tiệm ở q7