Lần đầu cũng là lần cuối

Lượt xem: 5,359

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

caubetihon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/19
Chủ đề
12
142
129
31
0 ₿
Dạo này cái số bị sao ấy, khó khăn lắm mới xin được code, liền tù tì gần 1 tháng mới có được 1 code chứ đâu dễ dàng gì yociexpress09 mà lần nào cũng như bị ma ám vậy nè yociexpress09 bữa nay thử mon men qua chỗ này làm chuột bạch, đưa code của bác @Lục A Ka gửi thì nghe tiếp tân báo là hết thợ đợi tầm 10’ sẽ cho thợ khác hỗ trợ, xong r đc đưa lên phòng thì biết là cho ktv từ shangrila Q8 qua hỗ trợ mà lại cho một người mới vào nghề tầm 1 tuần??? Thôi thì cũng ok thử, phòng thì nước k có nước nóng (cái này k biết là cơ sở k có hay là do ktv k biết mở) ở ngoài mưa mà phải tắm nước lạnh là cắn răn chịu rồi, rồi còn gối thì hơi có mùi một tí, mà đưa ktv xinh xinh một tí cũng đỡ đằng này đưa cho người gì mà mặt mũi xanh lè yociexp36
Mass khỏe: vì mới vào nên như tập sự, cái gì cũng nhát tay, được cái chịu khó, cần cù nên thôi cũng cho qua
Mass Thái: tới đây thật sự là không còn từ nào để nói, đi Thái thì chà cho có lệ, được đâu tầm 5’ cho cả ngửa và úp, r tới lúc thư giản thì HJ 95% được chút BJ gần cuối mà làm cứ hỏi lỡ a k ra thì sao, thật sự thì có cái hứng nào để out đâu, nên thôi kêu tắm lại cho mình thì mặt như thấy vàng vậy, r mặt thì cứ như ai ép vào cái nghề này yociexp38 lúc xuống góp ý mới vui hơn nè, vì tip thấp hơn tick nên bị giữ lại, mình kêu làm k hài lòng nên tip vậy, nói k hài lòng sao k đổi???? Ủa đã bảo k có ktv nên phải nhờ cơ sở khác hỗ trợ thì còn ai mà đổi, r kêu từ đầu là đổi đi, chưa làm sao biết được mà hài lòng hay không? R mình nói là mình thậm chí còn k out luôn thì bảo do cơ địa mình??? Đã k có kỹ thuật gì hết thì có cố cỡ nào cũng chat out dc, thà để mình tự quay tay ở nhà cho rồi. Mình xin lỗi bác @Lục A Ka chứ nếu phải viết bài khen thì mới được tiếp tục hoạt động thì thôi thà mình k quay lại những nơi như vậy

Massage Pattaya

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/8/19
Chủ đề
4
11
9
0 ₿
Massage Pattaya chân thành xin lỗi anh vì sự cố đáng tiếc này, massage pattaya với dàn nhân viên còn non trẻ và thiếu kinh nghiệm nên đã phục vụ anh chưa được chu đáo. Massage Pattaya mong anh thông cảm và bỏ qua cho cơ sở vì sự sơ sót này ạ. Massage Pattaya đã họp lại toàn bộ nhân viên rút kinh nghiệm những thiếu sót để phục vụ các anh tốt hơn ạ. Massage Pattaya xin gởi đến anh 1 món quà nhỏ anh xem trong hộp thư nhé a

• Like
Điểm cảm xúc: caubetihon

caubetihon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/19
Chủ đề
12
142
129
31
0 ₿
Thật sự thì thái độ từ a giữ xe cho tới lễ tân đều rất tốt nhưng khi mình phản ánh lại thì người cho mình những câu trả lời thì hơi mắc cười

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Chia bùn cùng bác, cơ sở cũng có biện pháp đền bù rồi, thôi "ngã ở đâu đứng lên ở đó" ! Fightingggg!

• Like

satang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/8/19
Chủ đề
2
21
14
25
0 ₿
Cái cảm giác sụp hầm khó chiu bác nhỉ. Thôi cứ thử lại lần nữa đi bác. K dc thì bibi luôn ... Hi vong chỉ là con sâu làm rầu nồi canh thôi

• Like

vuliem

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/5/19
Chủ đề
4
82
13
37
0 ₿
Zay cuoi cung giu lai bac co tip them hay k

caubetihon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/19
Chủ đề
12
142
129
31
0 ₿
Thật sự thì k thể đánh đồng dc, tại đây là ktv bên q8 qua hỗ trợ nên trách bên đó nhiều, còn trách bên đây là cách nói chuyện quá buồn cười thôi bác à

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Thật sự thì đi mà bị trả lời những câu như thế thì cho dù có cho tiền hay code đi lại thì mình cũng k bao h quay trở lại

• Like
Điểm cảm xúc: gatrong95 and caubetihon

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Cái đó bên chỗ khác sao lôi vào đây. Mà thấy jo họ mời vé khách thì mình quay lại hok cũng sẽ biết rồi. Tiếng nói cộng đồng mà.

• Like

caubetihon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/19
Chủ đề
12
142
129
31
0 ₿