Lần đầu đặt chân vào sgnhinh

Lượt xem: 1,104

thanh bo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
4
19
1
33
0 ₿
Em đi hôm qua mà giờ mới có thời gian đăng vì có chút Việc ngoài bắc nên e tạm xa gia đình tạm xa cái tết cùng gia đình vào sg lánh nạn thời gian hqua e chọn thái bình 3 là nơi đi đầu tiên vì e thấy đợt này các bác đăng tin nhiều quá..Hihi.cũng như ae đồng dâm e cũng từng là chủ 1 cơ sở r cũng matxa rất nhiều mà hình như e nghiện món này thì phải.hqua định gặp e 05 nhưng ẻm k đi làm nhớ tới bác matin bảo e 07 mà làm bác thất thủ trong phút lơ là nhưng e hơi thất vọng vì k dc như bác matin nói k biết có phải e đi muộn quá k vì e toi lúc gần 1h đêm mà e k thấy kĩ năng gì đắc biệt lắm.còn k chịu chơi như e 31 ( ah quên e đi 2 em liền.hehe) e 07 chỉ dc la cham chỉ cần cù thôi còn e 31 rất chịu quậy và e thấy e đó DDCN hơn nhiều so vs e 07 các e đều nhiệt tình nhưng e 31 hút hồn hơn e làm e sập chỉ trong phút thư 5 dù là cái t2 nhe cảm thấy hài lòng với e còn cái phòng VIP bên trong cùng dc cái rông nhưng xuống cấp quá điều hoà thì k lạnh 1ti nào e đã góp y luôn r.e k nói về phần matxa khoẻ vì e chỉ làm qua loa thui.
Víp code 200 tic cả 2 e đều 300
E 07 fake 5d
V1 6d
V2 7d
V3 7d
V4 e dụng nhẹ xíu e kêu đau nên bỏ qua
E 31 fake 7d e cười nhìn dâm dâm
V1 7d
V2 5d hơi bụng nhưng vừa vs thân hình e đầm
V3 8d khi e hợp tác vs mình quả này mà doogy chắc cũng die sớm
V4 rát khiêu gợi khi kết hợp vs v3
Lần đầu e đăng bài k dc văn chương lắm lần sau sẽ cố gắng
Ps cám ơn thái bình 3 mot buổi tối vui vẻ cho lần đầu đặt chân vào sg.