Lần Đầu Đê Mê Cùng Massage Tokyo Q.3

Lượt xem: 5,504

Tiểu Bạch Mã

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
9/12/19
Chủ đề
3
3
1
25
0 ₿
Đoạn đường Hoàng Sa quen thuộc đã không biết bao lần mình thăm thú các quán quen tại đây nhưng vừa rồi mới để ý đến một nơi mang tên Massage Tokyo, cũng do tò mò nên cũng thử vào test dịch vụ xem thế nào.
Bước đến quầy lể tân rồi chọn vé, tại đây có 2 loại chính là VIP 1 và VIP 2, thế là chơi luôn gói VIP 2 cho chất ( với lại giá vé cũng chỉ 700K mà có nhiều dịch vụ khá sướng) rồi thế là phục vụ mới lên nhận phòng và chuẩn bị phòng xông hơi luôn để mình vào tận hưởng cho sướng người.
Ngoài trời thì đang lạnh mà được vào ngồi phòng xông hơi thì tuyệt vời vô cùng, rồi sau hơn 10p chờ đợi thì bé đã lên đến nơi, một cô bé trẻ trung và xinh đẹp với ba vòng đầy đặn nhìn khá sướng mắt. Thế là cũng vào làm quen với bé một tí để tạo cái thiện cảm ban đầu, để tí nữa muốn xơi múi cũng dễ dàng hơn, còn về phần bé thì mình tạm đánh giá sơ bộ như sau:
Face: xinh, dễ thương.
Skin: Trắng mịn màn.
V1: Vừa vặn tay bóp, chắc tay, bóp khá sướng.
V2: Gọn gàng, chuẩn dáng.
V3: Tròn trắng mịnh, chắc tay.
V4: Sạch sẽ, hồng hào, thơm tho.
Mã Số KTV: 18
Service:
Sau màn chào hỏi nói chuyện là bé bắt đầu vào với màn tắm, phần này cũng khá kích thích vì bé sẵn sàng nude 100% và vào bồn cùng mình vọc nước. Lúc đầu thì chỉ xoa xoa vuốt vuốt, một lúc sau thì bé bắt đầu âu yếm hơn khi cạ ngực vào người mình rồi cuối cùng là bài BJ kèn xáo cực phê ngay tại bồn, cũng khá bất ngờ về dịch vụ này vì BJ trong bồn mang đến cảm giác khác hẵn. Rồi sau một lúc BJ thì bé dừng lại để thằng em mình được nghỉ ngơi một tí chuẩn bị cho một loạt các bài sung sướng tiếp theo.
Hết màn tắm, bé tiếp tục cho mình vào với sự sung sướng của màn Massage, phần Massage khỏe là tạm ổn cũng có đấm bóp và một vài bài đặt trưng, rồi một lớp gel được bé thoa lên người để khơi màu cho sự sung sướng đến tột cùng, đó là màn Massage Nuru mà không nhầm lẫn vào đâu được. Bé cho cặp bưởi tròn trịa và vừa vặn của bé ép vào lưng mình rồi bắt đầu lướt khắp nơi trên người mình. Bé bắt đầu từ phần cổ và vai rồi xuống đến tận lòng bàn chân cũng được tận hưởng sự ấm áp mà cặp bưởi bé mang đến, để tăng thêm phần kích thích bé còn cho thêm vào đó là bài đi lưỡi cực phê và nhột làm mình không thể nằm im. Rồi toàn thân mình như đang hòa vào bé cũng lớp gel trơn bóng, đang tận hưởng cơn phê mà bé mang đến thì một cảm giác vừa quen thuộc vừa mới mẻ bắt đầu xuất hiện, đó là màn BJ nút cán của bé ôi ơi cảm giác nó phê làm sao khi nhìn xuống thằng nhỏ mình gần như biến mất trong miệng bé, rồi sau yêu cầu của mình thì bé đồng ý di chuyển và đưa mình đến với tư thế 69 ( vì cũng muốn làm bé sung sướng cùng nên 69 là không thể bỏ qua với bé 18 dâm dâm này được) thế là cũng vào bài bản đàn hoàn luôn. Bé này cũng khá chịu chơi nên vừa BJ vừa rên khe khẽ khiến mình phê càng thêm phê nên chưa khám phá được đến tận cùng thì thằng em đã đầu hàng sớm và bắn tung tóe hết cả lên. Xong hết việc, bé cho mình nằm nghĩ một tí rồi tắm rửa lại cho sạch sẽ hết người, xóa hết dấu tích rồi tạm biệt mình ra về với sự sung sướng còn hiện rõ trên mặt. Lần này thực sự quá may mắn nên vừa lần đầu đi test đã vào gặp đúng bé 18 quá ngọt nước và phê pha B05

• Like
Điểm cảm xúc: Bác Ba Khía