Gò Vấp Lần đầu đến massage Hoàng Gia

Lượt xem: 2,193

nguyen minh duong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
4
25
0
0 ₿
Chuyện là dạo này hơi áp lực về công việc nên cũng muốn tiềm chỗ nào để thư giản thì được thằng bạn dẫn qua massage Hoàng Gia ,cũng đúng lúc bên đó đang có sự kiện mừng măn mới nên ghé qua thử xem sao .
Vào lễ tân chờ khoản 10p thì được locker dẫn lên phòng .Mình vào xong hơi một lúc thì đi ra gặp bé ngồi chờ sẵn .Xong bé bảo mình để bé lau người rồi lại dẫn mình đi tắm rữa kì cọ các kiểu cho mình với những kỹ năng đặt biệt mà bé có sẵn .Khiên mình cực kì khoái kkk

Tiếp đến là phần massage khỏe đấp bóp rất bài bản và rất có lực khiên mọi áp lức công việc của mình gấn như xua tan hết . Đang nằm tận hưởng đấm bốp, tự nhiên thấy lạnh lạnh lưng, rồi tới rồi, 1 pha trượt băng từ dưới lên tận cổ, ngực vừa vặn tay mình , không nặng không nhẹ, cảm giác chà xác rất mềm mại có lực đàn hồi ^^ . Sau đó phải nói bé skill lưỡi đỉnh thật các bác à , đi tới đâu da gà nổi rần rần tới đó , nhất là trên cổ và tai và cuối cùng là đến dưới bé liếm mút mát mà khiến tui sướng và phải out trong sung sướng.Ngồi quấn nhau một hồi thì bé cũng tắm cho mình rồi cũng phải tạm biệt bé .À mình gặp được bé 89 nha các bác

Điểm nhấn

V1: vừa tay, mềm mại, bóp đã

V2: có tí lipit

V3: săn chắc, to tròn, vỗ đã tay

Nhất là cái lưỡi của bé thuộc dạng đỉnh của đỉnh .

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cơ sở Hoàng Gia cảm ơn anh vì đã đến trải nghiệm ạ ! Hi vọng sẽ được tiếp đón anh thêm lần nữa ạ