Lần đầu đến Minh Long với số 02

Lượt xem: 2,985

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Q-122

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/1/17
Chủ đề
2
39
2
30
0 ₿
Em tham gia điễn đàn cũng từ lâu nhưng không report nào, nay tập tành report cho có với người khác.
Nay em đi random em số 02 với massage thái.
Đánh giá:
V1: bưởi Việt Nam, núm to
V2: ổn
V3, V4: ko check
Locker dẫn vào phòng xông hơi xong bật xông hơi cho em, xong đưa em 2 viên thuốc bảo bỏ vào xông hơi cho khoẻ, ban đầu tưởng thuốc kích dục hay gì làm mừng.... Phòng xông hơi nhiệt độ vừa đủ, xông hơi xong khoẻ hẳn cả người.

5 Phút sau em xuất hiện. Trong làn khói hư ảo thoáng thấy em gái dễ thương với bí danh 02. Em xông hơi hơi lâu nhưng bé không hối thúc ngồi chờ không than phiền, Cộng 1 điểm.
Xông hơi xông ra thì bé massage đầu cho khoẻ z nghỉ xíu òi tắm, trước lúc đoá bé đã tắt máy lạnh trước để khi tắm xog không bị lạnh. Công thêm 1 điểm.

Bỏ qua phần massage khoẻ, cũng bình thường như nơi khác. Đến phần massage mệt thì đúng là lần đầu biết đến thái sướng vô cùng. Bé cởi hết quần áo nằm lên người mình trườn lên xuống như con lườn qằn qại với cặp bưởi và cái núm to kích thước vô cùng.

Phải công nhận em 02 là dâm dâm cô nương thật sự. Thíc bóp mông và mò mẫn. Đang lúc cao trào em kêu mình bóp vú em mạnh lên đi anh, sướng quá, công nhận gặp phải DDCN. Kết thúc 1 buổi tối thoả mãn
Tic: camapro
Tip: Theo sự hài lòng và mặt bằng chung

• Like
Điểm cảm xúc: Boynet84

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
hình như hơi qua cao bao giờ thây vây đâu

ThiÆN✭¶Hü

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/6/17
Chủ đề
4
113
27
0 ₿
câu cởi hết quần áo nghe ảo ảo sao ấy, chả chỗ ms nào trên dđan nude 100 đâu bác :eek:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.