Phú Nhuận Lần đầu đến mường thanh phú nhuận

Lượt xem: 9,776

trieutulong07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/3/18
Chủ đề
10
132
26
0 ₿
Thân chào anh em
Hôm nay đi gặp đối tác ở Phú Nhuận, sực nhớ có cái Mường Thanh mới mở thế nên hú hí ông đối tác vào chơi, biết ổng cũng máu me cái này lắm mà ngại chỉ đợi mình rủ hehe
Khu vực thì nằm ngay giao lộ chỗ Nguyễn Văn Trỗi với Nguyễn Trọng Tuyển
Bấm thang máy lên lầu 4, cửa vừa mở ra thì wow, sảnh to và sang trọng
Mua 2 vé Thái xong vào phòng chiến thôi
Ấn tượng là phòng ốc đẹp, sang trọng, sạch sẽ, nhân viên nhiệt tình.Thay đồ vào xông hơi cho khỏe
xông được khoảng 10p thì em vào nên mình cũng ra gặp em để chuẩn bị màn tiếp theo

Đánh giá chung, KTV số 01
Face :teen dễ thương 8đ
V1 : cam nhưng bóp sướng
V2 : eo ót đàng hoàng
V3 : khá to, doggy tốt
V4: không check

Mas khỏe : bài bản đủ lực, khỏe khoắn cả người, ở đây là khỏe khá bài bản và tốt

Mas mệt thì e đi thái đầy đủ ngóc ngách sau đó có đủ skill như BJ,HJ, bánh mì xúc xích, kiến bò, ngực áp chảo,.... cảm giác phiêu và sướng, em cũng nhiệt tình cho khám phá thoải mái. BB cũng khá ok
Ông đối tác thì đi em 02, không biết sao mà ổng cười miết, hỏi thì ổng chỉ bảo teen và xinh, chắc lại dấu để đi đánh lẻ đây

• Like
Điểm cảm xúc: Jacky22

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
chiến 02 đi bác, nhìn dáng ngon ngực to phết.

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

bupmangnon

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/7/19
Chủ đề
0
3
1
35
0 ₿
csvc đẹp, lịch sự. các e đa phần trẻ, đẹp. minh di vip thái 800k. nhưng theo mình chỉ cần đi vip la dc.vip thái làm ko hết mình như những chỗ khác

Massage Mường Thanh

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
12/7/16
Chủ đề
4
23
20
34
0 ₿
Dạ mỗi bé có những kỹ năng riêng, có gì anh chỉ dạy thêm các bé ạ. Hiện các bé đang rất mong được quý anh ghé thăm để tăng thêm kinh nghiệm.