Q.10 Lần đầu đến Ozawa quận 10 và những điều thực sự khác biệt

Lượt xem: 4,301

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chiron

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/2/20
Chủ đề
2
23
6
0 ₿
Sáng sớm hôm đấy, trời SG mát mẻ một cách lạ thường. Mình thức dậy và vẫn giữ thói quen cũ đọc sách để bắt đầu ngày mới. Vớ tạm cuốn Rừng Nauy đã đọc hơn một nửa trước đó, "Cậu hãy dừng hết những việc đang làm và hạnh phúc ngay đi. Có làm thì làm cho mình được hạnh phúc ấy." - Murakami Haruki

Thiên ý đã mách bảo như thế, mình không thể không nghe theo. Vứt cuốn sách sang một bên, vào diễn đàn ngụp lặn thì chốt Ozawa q10 và tiện tay ib bác LAK xin điệp vụ rồi sửa soạn đi làm. Đến chiều tan làm, mình tạt qua quận 10, vừa bước vào thì được anh em đón tiếp rất nhiệt tình. Vào quầy tiếp tân trình code và chọn KTV trên ipad, mình đi lúc đó 18h30 nhưng chỉ thấy có hơn 5 bé, chọn tạm 1 bé cute dễ thương số 179 và được yêu cầu ngồi đợi.

Ngồi đợi 10 phút, được locker dẫn lên phòng. Mỉm cười và không quên tip cho bạn. Vào phòng thì khá bất ngờ thì thấy bé đã đợi sẵn rồi. Mình chào bé và bé giúp mình thay đồ, cảm giác rất nhẹ nhàng thân thiết. Tắm rửa các thứ và được em lau người rồi lên giường nằm. Em bắt đầu bằng massage khỏe rất chuyên nghiệp, bác nào muốn mạnh yếu gì cứ bảo bé, bé sẽ dùng đúng lực để các bác thư giãn cơ bắp. Sau màn khỏe thì tới màn mệt, mình ôm bé ăn trái cây cho thỏa thích. Quần nhau một hồi thì bé cũng ra xuất chiêu 69 làm mình lâng lâng mãi. V4 của bé nhiều nước cực kì, mình sợ bé đau nên mân mê nhẹ nhàng. Hai đứa mân mê vuốt ve nhau mãi thì cũng sắp hết giờ, em đưa mình ra tắm lại và thay đồ ra về.

Đánh giá về bé 179 này 9x nha các bác
V1: hàng nguyên chất, ko quá to nhưng sờ rất thích
V2: có eo, ko lipit
V3: tròn đẹp, vuốt ve khá thú vị
V4: nhiều nước nhất mình từng đi

CSVC ở đây mình đánh giá tương đối tốt, anh em nhiệt tình vui vẻ.

Mình đi cũng kha khá và đây là một vài điều khác biệt của OZAWA quận 10 so với những cơ sở khác:
1. KTV sẽ đợi sẵn khách trên phòng thay vì khách đợi KTV
2. Có thể chọn tip trực tiếp cho bé hoặc tip sau ở quầy lễ tân
3. Nhân viên ở đây khá giàu toàn dùng iphone vì mình mượn sạc samsung ko ai có

Cảm ơn bác Lục và chúc anh em một ngày vui vẻ.

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Vãi ông này khi nói “ nhân viên ở đây toàn giàu vì dùng iPhone”. Nếu iPhone 6, 7 mà số với samsung galaxy đời mới nhất thì giàu cái dze

• Like
Điểm cảm xúc: Pan_Nu11 and 6sauchin9
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.