Q.10 Lần đầu đến Quang Thư, hoàn toàn sung sướng với bé 58.

Lượt xem: 3,217

Parat

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/12/21
Chủ đề
1
8
6
0 ₿
Sau thời gian dài bi bách, quyết định làm cái vé Massage , thay đổi không khí

Thấy Quang Thư đang hót, lại có khuyến mãi vé 50%, nên móc hầu bao làm cái vé Kinh đang hót. 7h tối book vé trước, 7h30 tối tới chỗ.
Vô quầy lễ tân, mình đang ú ớ tính hỏi giá vé thanh toán sao, thì lễ tân đã đưa ngay ipad mời cứ chọn mình chọn bé KTV trước, chọn vé sau ( Điểm cộng đầu tiên đáng ghi nhận cho QT ) :2onion18:

Mình không biêt chọn ai, nhờ lễ tân chọn hộ, kiểu nào mà mi nhon, nhỏ con, ôm sướng là được. Nhìn hình ipad đừng ảo so với bên ngoài quá.
Thế là được giới thiệu cho bé 58 :9onion3: . Mình ok luôn, bảo là nếu đúng như giới thiệu thì mình sẽ tặng 1 report ủng hộ ngay .

Mở cửa, vào phòng, bé chờ sẵn, và đúng luôn, người bên ngoài đúng 100% hình trong ảnh , cá nhân mình đánh giá, nhìn ngoài thì mặt còn sắc nét thật hơn trong hình 1 chút .

Vào cuộc, thì các ông cũng biết rồi đó.

Tank 1, em nó cho mình out tinh binh trong bồn tắm :2onion18: , xong mát xa buscu, Naruto, hay Nuru đầy đủ . Nằm trò chuyện phím 1 chút. Bé đè mình là quất phụt tank 2 ngay trên giường . Gần hết giờ, nằm ôm bé trò chuyện linh tinh thoải mái .

Chốt ngắn gọn thôi, với cá nhân mình không quan tâm lắm V1,2 hay 4, chọn ngay số 58 đúng kiểu gu mình, nhỏ con, mặt nét hơn trong hình, dễ thương kiểu miền Tây .

Tổng thiệt hại chuyến tàu sung sướng đầu tuần như vé : Hết 1.550k, sẵn tay bo cho cậu nhóc locker 50k .

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
46
1,042
338
0 ₿
Cảm ơn bác đã iu thương ủng hộ nhé
Nick từ 2021 lần đầu thấy bác Review lun á trời :)

• Like
Điểm cảm xúc: Ford Ranger

Parat

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/12/21
Chủ đề
1
8
6
0 ₿
Nick lập đi cmt dạo diễn đàn chơi thôi bác. Lần đầu viết report, tại lúc book phòng có hứa kèo với lễ tân là book bé 58, nếu mặt đúng trong hình, thì mình sẽ trả 1 report đánh giá chơi thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
46
1,042
338
0 ₿