Lần đầu đến Sala gặp em ba ba

Lượt xem: 2,362

Xinloichiuhetnoi89

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/17
Chủ đề
20
477
160
35
0 ₿
Hello anh em. Nay có dịp qua quận 7 sẵn ghé luôn cơ sở Sala gần đó luôn cho tiện. Nghe đâu có chương trình điệp vụ ở đây nên hỏi thăm bác Lục nhờ gửi dùm cái code để mang qua đây luôn, hehe. May quá vừa hỏi thăm vài phút là bác phản hồi liền. Được cái code vip body luôn nha, ngon dễ sợyociexpress06
Đến nơi không thấy ai ở ngoài, vài giây sau có em trai locker lật đật chạy ra đưa mình vào. Vào trong gặp cô em lễ Tân xinh xắn đang đứng đợi. Ẻm vui vẻ chào hỏi mình chọn đi vé nào, mình không đi vé nào hết, mà chỉ đưa quà mà bác Lục gửi đưa cho em xem, và em ấy liền hiểu ý gật đầu nhận. Con số được gửi gắm là 33, nhưng phải đợi hơi lâu vì bé đang bận khách.
Trong thời gian chờ đợi, mình được mời uống bia, nước ngọt và trái cây, sau đó có một bé (không có số) nhìn teen, xinh xắn, dễ thương lắm vào massage foot cho mình. (Gói vé vip body này được tăng free massage foot, ae hài lòng thì tip riêng cho bé, ko tip cũng ko sao). Bé lấy chân mình để lên đùi bé để xoa bóp chân cho mình, mình chỉ biết ngắm bé mãi thôi, ôi dễ thương làm sao.B03B35
Xong phần foot, bây giờ đến khâu chính, locker dẫn mình lên lầu , căn rất là rộng rãi sạch sẽ mà cảm giác giống như phòng riêng ở nhà mình vậy đó, đợi người yêu gõ cửa vào là xử thôi, hê hê.
Ở đây chỉ có phòng xông khô bằng sỏi nóng, mà cái bồn tắm nằm tận sâu phía trong á, mới đầu tưởng không có, ai dè nó nằm ở trong cái cửa nữa, hì hì.
Đang xông hơi thì bé nào tung tăng ca hót líu lo bước vào, à thì ra là bé 33, bé chào mình bằng ánh mắt dâm dụt.
Bé này cao tầm hơn 1m5 tí, người nhỏ nhắn, có da có thịt nhưng gọn gàng mang vòng 1 to và săn chắc.
Xong mình và bé 2 đứa dắt nhau vào bồn tắm mà không mảnh vải trên người, nhìn bé loã lồ trước mặt với cặp vêú nảy nở và con bìm bím mà thằng nhỏ nó đã biến đổi hình dạng, sừng sững như khúc củi, lúc này chỉ muốn để em nó xuống mà dọng cừ cho mấy phát quá, hehe. Rồi hai đứa sáp lại tắm cho nhau, chà rửa những hang sâu khe rãnh cho sạch sẽ rồi chuẩn bị ra ngoài giường nằm cho ấm áp. Chắc gói này không có dv kích thích mân mê trong bồn, chỉ tắm và bé nude với mình thui.
Đến phần mát xa khoẻ, bé làm đc khoảng 5/10, vậy cũng ok rồi, có đá nóng và thảo dược đầy đủ

Qua tới phần mệt bé đổ sửa lên người mà lạnh run cả người nhưng sau đó bé nằm lên người chà lên trườn xuống là hết lạnh ngay, trong lúc bé trườn đám cỏ thưa thớt mọc lí nhí nó chỉa vào mông làm nhột nhột ngứa ngứa nhưng mà phêB44, đặc biệt là bé nude 100 trong suốt quá trình hành sự. Vừa làm mà bé vừa rên muốn bể cái làng, đầu trên xóm dưới chắc nghe hết, ngại quá, nhưng mình không thích cho lắm nghe nó giả giả sao á mình thích rên thỏ thẻ mà chân thật hơn cơ. Tuy rên có hơi máy móc nhưng với sự nhiệt tình dễ thương và thái độ tốt của bé nó bù lại.

Đến phần Bj, bé làm êm ái từng nhịp, lick ti, mút trứng thằn lằn các thứ và mình cũng tranh thủ khều khều móc móc con bim bím của bé và một tay thì xoa hai bầu sữa đang sừng sững lên cuối cùng cũng được bé cho bắn vô miệng luôn, cảm giác sướng hơn hẳn so với đang BJ gần ra mà chuyển qua tay.
Xong nằm nghỉ tí uống ít nước rồi tắm lại và chào em ra về
Tick: quà gửi của bác Lục
Tip: bằng vé
Cảm ơn sếp Lục, cảm ơn anh em đã đọc bài B11

• Like
Điểm cảm xúc: NiteOwl and 10giaylaout2

NiteOwl

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/3/21
Chủ đề
3
112
45
0 ₿
Chúc mừng bác, tui cũng đang tính ghé Sala đây :)
Mà bác đi ngày nào phải xin điệp vụ của bác Lục vậy, Sala đang free vé tới 17/4 kìa.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
chúc mừng người anh em, đánh lẻ có vẻ ngon đấy kkk

MrxXx

Thượng Tá