Q.1 Lần đầu đến và cái kết gục ngã

Lượt xem: 1,015

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
42
312
101
0 ₿
Hi ae , sau bữa đi Minh Long về review cho ae thi hôm nay boycodon tiếp tục xin bác Lục đi trinh thám tiếp và may mắn sao được bác Lục cho trinh thám ở DBTD nơi lần đầu tới và để lại những kỉ niệm khó quên về em . Hẹn bác Lục 7h nhưng do có trận đá banh của những thằng bạn nên đã k đến đúng giờ được và đã dời về lúc 12h . Bước tới Cs được a qli chỉ dẫn chổ để xe và vừa gửi xe xong là thấy kế bên là có phòng trà hát với nhau lúc đó 12h rồi mà vẫn nghe tiếng hát ở bên đó vang qua đây :D . Bước vào mình đưa đt cho a qli kiểm tra code và được a qli đưa ipad cho chọn , chắc hôm nay vắng khách thấy được số cũng còn nhiều thôi thì book đại em 99 và rồi lên phòng.
CSVC : phòng to và rộng rãi , bồn tắm cũng rất to có thể thoải mái múa may ở trong đó .
Thay đồ ra và bước vào xông hơi trong khi đợi em . Phòng xông khá nóng và tốt (8/10) . Trù điểm vì sàn hơi trơn rất dễ té . Ngồi xông cỡ 5p rồi e bước vào thấy vậy mình cũng chịu khó ngồi thêm tí nữa và ra . Đập vào mắt là một dáng người cân đối và e chào mình bằng một nụ cười duyên dáng .
E lấy khăn lau cho mình và hỏi han này nọ và sau 1 hồi thì e dẫn mình vào tắm , do chắc khuya rồi nên mình và e ngâm nước 1 tí và xoa xoa nhẹ cặp bưởi của em và rồi lên giường .
Về massage khỏe : Em đắm bóp phải nói là kỹ năng tốt, có lực và rất nhiều bài ấn huyệt rất bài bản và rất chuyên nghiệp . E vừa đấm vừa kể chuyện , thuộc kiểu bắt chuyên nên cũng làm cho mình thoải mái hơn và đỡ mệt mỏi ( điểm + cho e )
Và rồi điều gì tới cũng đã tới , e bắt đầu bơi dầu và xoa đều cũng cặp bưởi căng tròn và v4 đi khăp cơ thể , e vừa hôn vừa liếm, em vừa sờ vừa bóp và sau khi quằn quại mình thì e bắt đầu triển khai thế 69 , mình bắt đầu mân mê và e bắt đầu BJ theo nhịp cùng tiếng rên thất thanh của e , và điều gì đến cũng đến e out trong sung sướng chỉ tiếc là em ko có CIA :big-smile: mà thôi k sao có thể bỏ qua .

Face: 8đ - Nụ cười đẹp
V1: 7.5đ, bưởi nhưng đã có chỉnh sửa
V2: 8đ, no lipit, nhỏ xíu
V3: 8đ, chắc, hợp với thân hình.
V4: Nước nôi lênh láng

Tip : 1000k
Gửi xe : 20k
Tổng kết : Mình thích cách bé bắt chuyện thoải mái và tâm lí . Bé hiện tại sẽ có thể hot và sẽ hot hơn nữa nếu tay nghề lên cao hơn , 1 số chắc chắn boycodon sẽ trải nghiệm lại lần sau . Cảm ơn ae đã đọc bài

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
94
771
322
0 ₿
cảm ơn anh @boycondon560 đã ghé trải nghiệm dịch vụ và có bài chia sẽ hoàn thành điệp vụ với bé
Hân hạnh được phục vụ anh lần sau 0932484835