Gò Vấp Lần đầu đi bé 24.. quá phê pha run cả chân về nhà :)))

Lượt xem: 1,444

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
347
241
30
Sài Gòn
0 ₿
Cứ mỗi năm mùa tựu trường của Học sinh lại về.. ngày 5/9/2022 trên cả nước làm Lễ Khai Giảng chào đón học sinh năm học 2022 - 2023
Thì sau khi làm lễ xong thì thầy Hiệu Trưởng và các thầy lại rủ rê Tớ đi nhậu vài chai rồi về.. thì các anh em đều biết sau khi uống cỡ 5 lon Con Cọp đáng yêu thì máu dê trong người lại nổi lên mà :))).. Tăng 1 xong lại ra Karaoke tăng 2.. mà karaoke lành mạnh nha :))) .. 2 tăng cộng lại mình cũng trâu dữ.. 8 lon ấy chứ.. haha...
Cuộc vui nào cũng đến lúc tàn.. chia tay các thầy xong mình về.. nhưng đang đi tự nhiên trong lòng nhớ đến bé 24 của Galaxy..KM giảm 50% ấy chứ.. thèm quá alo cho Galaxy rồi chạy qua tới luôn..
Tới cơ sở thì gặp bé lễ tân cũng xinh gái.. nhìn mà mình muốn yêu lắm cơ haha :)).. mình mua ngay vé Cia thư giãn 2 lần cho nó tê tái con gà mái :))
Điểm trừ của quán là nhân viên phục vụ hiền quá.. nghĩ sao dắt mình lên mà cầm mỗi chai nước suối.. mình phải nói cầm thêm bia và bò cụng... cũng hok có trái cây luôn.. bùn thật.. mà thôi kệ cũng bỏ qua..
Dẫn lên cơ sở vật chất quá ok.... và bắt đầu quá trình xông hơi.. đang xông thì bé vào.. nhìn bé xinh quá nên bỏ qua xông hơi ra gặp bé luôn.. ta nói con gái gì mà xinh dữ vậy trời.. chỉ muốn bế về làm vợ thôi haha. bé có nụ cười rất xinh. tóc vàng.. body bao chuẩn.. thích nhất cặp ngực nha trời ơi.. bóp quá phê con gà tây :))
Ngồi nói chuyện xíu mà cái tay mình hư ghê.. cứ sờ mó lung tung haha.. rồi bé nói anh cởi quần em vào đây tắm cho nha.. trưa nắng 3h30 chiều mà được bé tắm rửa.. gội đầu ta nói má ơi con gì bằng nữa..
Cũng đứng lên cho bé BJ.. mà mệt quá lại muốn thử cảm giác ra ngồi ghế coi sao.. mình ngồi là bé quỳ xuống bú liên tiếp luôn.. thấy mình ngồi mà bé quỳ mà tội quá ( trong người cũng mệt nên kêu bé lên giường).. Bắt đầu BJ.. mình trâu quá hay sao á bé kêu sao anh trâu thế.. sinh lý mạnh dữ ha.. haha :))
Bé cứ mút chùn chụt trời ơi hok chịu nổi mà phải ú ớ.. 1 dòng tinh sữa trắng tinh phải bay ra ngoài.... ta nói như đang trên mây á.. quá phê cho 1 cuộc tình

Khỏe: Rồi bắt đầu nằm út lại bé bắt đầu nuru.. trườn thái đủ các kiểu con đà điểu.. hok biết anh em sao chứ tớ thích nuru lắm nha.. 2 cặp bưởi bé đưa lên đưa xuống hok chịu nổi luôn á haha.. bé vừa làm mình vừa 8 với bé đủ chuyện..
Mệt: lần này mình mới tin là run chân là có thật anh em à... bé cứ BJ chụt chụt.. lần này thật sự mệt quá ra hok nổi.. phải nhờ bé HJ.. bé vừa làm tớ vừa 69.. mò cua đáy bể.. tớ vừa bóp ngực bé, vừa vú và bé vừa HJ... sắp ra thì tui kêu bé ngậm.. trời ơi ngậm xong.. 1 dòng tinh lại lần nữa tạm biệt tớ mà đi các ông ạ.. :)))
Phải 1 hồi sau tớ mới đứng dậy nổi đó.. haha quá tuyệt vời
Cám ơn bé.. số 24.. anh sẽ hok quên em.. sẽ đi em tiếp em à. .trả thù cho hôm nay :)))

Đánh giá
CSVC ok..
V1: 1000 điểm
v2: 10 điểm
v3: 100 điểm :))
Tic 1000k còn 500k app camaro
Tip bằng vé

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
68
492
121
0 ₿
Chúc mừng anh đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời… Massage Galaxy luôn cảm kết đem đến sự hài lòng tốt nhất cho khách hàng…
Trân trọng cảm ơn bác!