lần đầu đi Boss, số 11 "tha thu"

Lượt xem: 7,345

Tây Môn Khánh 999

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
4/7/16
Chủ đề
8
145
81
0 ₿
Dạo này lên mạng hay đọc cái gì mà tha thu.. tha thu... nên cứ nhớ trong đầu :D

Hôm nay đi với 1 ô khách ở trên phố núi xuống, định dẫn vào MMT, nhưng sau 1 hồi nói chuyện, biết MMT chỉ hj, ổng đòi đi chỗ nào có bj, nghĩ đến MT mà ko biết ktv ổn chưa, chợt nhớ đến Boss, hình ảnh csvc đẹp. Thế là gọi uber lên đường, nhớ là Boss có chạy code mà đang dẫn khách đi nên thôi khỏi :). Vào Boss, nhân viên chạy ra hỏi vip nha 2 anh. Mình tính OK, mà ô khách xua tay, thường thôi chú em. :D Ờ, thì đi thường.
Tầm giờ chiều nên cũng ko đông khách, 2 ae thay đồ, xông hơi, tắm táp các kiểu rồi ra bàn uống trà. Lúc này, có 1 số em xong khách đi ngang qua, đánh giá chung là ổn.
Vào phòng, đánh giá sơ là ok, sạch sẽ, đẹp, ko quá nhỏ. 1 phòng 1 máy lạnh nên có vẻ hơi lạnh.

Tầm 5p sau, 1 em gõ cửa bước vào, ngó lên thấy mặt cũng ok, dáng có vẻ hơi múp. Tuy ko bằng mấy em vừa thấy ở ngoài nhưng cũng ok.

Hỏi em tên gì, em bảo em tên Thu. Tự nhiên lại nghĩ tới từ khóa đang hot hiện nay "tha thuuu"... :D

Đánh giá:
Massage khỏe: Tạm, tuy ko đã lắm nhưng so với massage bj là ok. Do mình đi ms khỏe cũng nhiều nên đánh giá cũng khó. Các bác đi có thể hài lòng.
Massage mệt: Bj xen lẫn hj, phần Bj khá nhiệt tình và kiên trì. Ok. Ai bị lâu ra cũng ko lo.
Em hơi múp nên có lipid.
rừng amazon, sông ngòi rộng rãi.
Tic: 180k (ko code) Tip: Tùy ý.

Sau đó ra ngoài ngồi đợi ông bạn. Có vài em đi qua, thấy 1 vài em cũng ok, kêu lại hỏi số. Rồi lên cdms, xem review giết thời gian. :D

Tính ra là, ngon bổ rẻ trong tầm giá.

Phuc Lucky

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/8/16
Chủ đề
0
75
5
20
0 ₿
nghe mà tê tái mừng bác ngon trym . có số nào ngon inbox tui với bác

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng cho oác được ngon tờ rym.

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
605
395
35
0 ₿
Đọc tiêu đề tưởng trên ấy có Tha Thu trên người chứ :D:p chúc mừng bác ngon tờ rym .

Tây Môn Khánh 999

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
4/7/16
Chủ đề
8
145
81
0 ₿
Em này thái độ và kỹ năng Bj khá ổn. Thường thì khi thư giãn lâu ko ra, mình hay bị rơi vào trạng thái "trơ". Còn e này thì BJ liên tục và kiên trì nên cảm giác đc duy trì. Ko canh đồng hồ nhưng cũng khá là lâu mới out. Đánh giá cao về khoản này.

Đc check thoải mái, nhưng các bác nhẹ tay giùm. Mình đi giấc 3-4h chiều mà v4 của e ko biết bị bác nào tour trước zọc quá hay sao mà thấy nở rộng và ẩm ướt (có thể dùng gel) như tay cho vào lọ mỡ... :( chứ ko bot khít như mấy e làm Hj. Nên mình cũng chỉ sờ sơ sơ cho có cảm giác để mau ra thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: chautinhtri

chautinhtri

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/7/16
Chủ đề
6
90
48
43
0 ₿

Bác @Tây Môn Khánh 999 cũng đi ms bj nữa à. Mừng bác ngon trym :D

chautinhtri

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/7/16
Chủ đề
6
90
48
43
0 ₿
Em 11 này có đi 1 lần rồi, cũng phòng thường luôn. Mà thấy em đứng xa tầm tay, như ko muốn cho đụng vào chứ ko như bác nói.

Tây Môn Khánh 999

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
4/7/16
Chủ đề
8
145
81
0 ₿
10 năm đi ms rồi, từ hj, bj đến ms F đều đi rồi. Giờ nói về sở thích thì chỉ thích hj nhẹ nhàng thôi

Cái này hên xui thôi bác. Có thể ngày đó em nó đèn đỏ chẳng hạn. Em 11 này cũng có 1 bài rp rồi. Đi rồi và xem bài đó thấy em này cũng chiều khách đó bác.
http://congdongmassage.com/threads/rp-so-11-boss-place-hai-long.7173/
Có mấy điểm cảm nhận khác là:
- người đậm, có lipid
- Bj theo mình là 80% (bài rp trên là 30%)

Mình ngồi bàn nước, nhìn các e ktv đi qua và đánh giá chất lượng ktv ở đây hơn hẳn một vài chỗ khác cùng tầm giá (ko tiện nêu tên) vì đếm cũng gần chục e mà "chưa" thấy e nào đến nỗi cá sấu. Nên mình mạnh dạn chốt là ngon bổ rẻ trong tầm giá.

• Like
Điểm cảm xúc: chautinhtri

chautinhtri

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/7/16
Chủ đề
6
90
48
43
0 ₿
vì em này bj cho tui cũng 30% thôi bác, và em đứng xa tầm tay của tui nữa. Vả lại bên box MMT tui thấy bác cũng từng nhầm 48 với 58 nên ko rõ là lần này, bác có nhầm ko? E tên gì thì tui ko rõ, vì em cứ né né, nên lúc xong tui chỉ hỏi em số mấy thôi.

Tây Môn Khánh 999

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
4/7/16
Chủ đề
8
145
81
0 ₿
:D khả năng nhầm cũng có nhưng chắc là thấp vì mới đi mà. Nếu nhầm thì có thể do ra ngồi bàn nước ngắm ktv rồi hỏi số nên bị loạn số thôi. Mà cũng rất thấp.

massagethoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
15/10/16
Chủ đề
0
75
2
0 ₿
hôm qua em đi random. ra số 11 bác ạ. Tên Thu như bác nói. Em nhiệt tình và OK lắm. Em hơi có chút lipid thật.

shinichi123

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/9/16
Chủ đề
1
145
8
33
0 ₿
Lipid la gi . M cung muon di thu boss . Ai gioi thieu em nao tuoi v1 đep ko tic va tip nhieu a e

massagethoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
15/10/16
Chủ đề
0
75
2
0 ₿
lipid là mỡ đó bác. Mình cũng mới đi boss nên chưa biết nhiều số. Lúc đi ra thì thấy khoang 3-4 em KTV chuẩn bị vào làm cho khách. Đánh giá nhan sắc thì tầm trung bình thôi à

shinichi123

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/9/16
Chủ đề
1
145
8
33
0 ₿
Adù . Bác hqua di thay thế nào . Bac inbox thong tin . Com on bác . M chua đi qua . Đọc rp thay ae khen hoài nen muon di thử . Nao là 35 so 9 .17 gi đo .