Lần đầu đi cần thơ 23.7.2015

Lượt xem: 10,891

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Tình hình là massage ở trong Sài gòn đi hoài ko thấy gì mới nên quyết định đi đổi gió. Sau khi nghe thấy thiên đường massage là nằm ở Cần thơ thì Cần Thơ thẳng tiến.
Đi xe lên tới Cần Thơ xong chỉ biết đươc 2 quán : Tô Châu và phương Đông thì quyết định đi phương Đông trước
CsVC thì như bác DanChoi đã nói
random thì gặp 1 em tiếp viên hàng không face nhìn cũng đươc (6/10)
v1 : cam (6d)
v2 : có chút mỡ(6d)
v3 : hơi nhỏ(6d)
:D cho toàn bộ 6d luôn
Được cái SV của em rất tuyệt, nói chuyện rất dể thương, em xin phép mình ko vô xông hơi chung vì hôm nay em xông quá nhiều khách rồi :eek:. Xông khô thì em vô trong cùng mình cuốn khăn che hết người. Lần đầu có dich vụ này nên mình cũng hơi bỡ ngỡ o_O. Em thấy vậy thì ngồi sát gần nói chuyện rất vui vẻ. vừa nói em vừa kéo lớp khăn tắm ra 1 it rồi bảo nóng quá anh ơi mặc dù mình chả thấy nóng chút nào (nóng trong người thì có :p).
..Tới lúc khăn tắm lột ra hết rồi thì em cởi khăn mình ra và sờ khắp người mình làm cho thằng đệ mình xung lên, em sờ vào bảo chổ này nóng quá em thổi cho nguội bớt nhé..:)D làm nguội bằng cách gì thì các bác tự biết)..
em làm rồi bảo sao mà nó càng ngày càng nóng vậy ( nguội được mới lạ :D ) , ....lâu lâu em búng 1 phát làm mình thốn rồi bảo sao ko nghe lời vậy o_O ...... Cuối cùng thì sau 5 phút thì mình chịu ko nổi nữa và ra. khi thấy xìu xuống em còn bảo cuối cùng cũng chịu nghe lời :confused:
..Ra phòng tắm em tắm rửa cho mình rồi bảo người em cũng hôi anh làm cho em thơm đi . ;) ừ thì thơm, sài gòn ko có vụ này) Mình cũng dùng xà bông xoa hết người em nó, xoa nhiều nhất là 2 cái vếu, xoa đi xoa lại thì em bảo sao anh chi xoa 1 chỗ vậy...
. Cuối cùng lên giường massage, em xin phép mặc đủ quần áo và tắt máy lạnh vì bảo lạnh quá. Mình cũng cho vì nghĩ nãy giờ hưởng thụ cũng nhiều rồi mà ko biết đây là kế hoạch của em. Đấm lưng thì chỉ qua loa thôi rồi bảo nằm ngửa lên. e vừa bóp tay vừa bảo nóng quá anh oi (máy lạnh tắt rồi) ;) bảo 1 tiếng nóng cởi 1 cái cúc. (Công nhận nóng thật :)) ..cuối cùng là cởi ra hết sạch đồ rùi hỏi anh có dậm lưng ko. ..(sao hồi nãy nằm sấp ko hỏi :mad:). Mình bảo có rồi nằm ngửa lại. em lấy 2 cái vếu rồi chà khắp lưng mình (kỹ thuật dậm lưng mới :p ). em sờ rồi bảo người anh nóng quá để em hạ nhiệt nhé rồi em dùng lưỡi đi hết mọi chỗ (chỗ nào cũng đi hết :p) mình còn phải chổng mông lên để em quay đầu đi thằng đệ ( chết mất :confused:t). Xong rồi nằm ngửa lại em đi hết tiếp. cứ tới môi mình làm em ko liếm mà em cắn ( Chiêu này mới :D ). hỏi sao cắn đau vậy thỉ em bảo vì anh ko chịu nghe lời (o_O ko nghe lời chỗ nào nhỉ.. thôi kệ). em dùng lưỡi đi tới thằng đệ em thì dùng 2 vếu kẹp chà lên chà xuống và dùng lươĩ còn bảo lại ko nghe lời rồi ( sao mà nó nghe được chứ :p ). em bj tiếp . sau 10 phút thỉ mình cũng out (phê quá :confused: )... rồi 2 anh em ra hồ thuỷ lực ngâm người
:D lần đầu tiên trong đời hưong dịch vụ này. Chỉ tiếc là em ko được xinh và dáng người ko chuân lắm thôi
tick = tip = 500. thưởng thêm cho em 50 vì nói chuyện vui vẻ

Sau khi đi xong thì oải quá. đi ăn 1 tí rồi về khách sạn ngủ 1 giấc.
3 tiếng sau dậy thì Tô Châu thẳng tiến. Mục đích tới cần thơ là để vô coi Tô Châu ra sao
Lúc thấy cổng vào.. thất vọng vì nghe nói chỗ này là bậc nhất về massage. nhưng lúc vô mới biết bên ngoài và bên trong khác nhau thế nào. Vô gặp tiếp tân. Trời, lần đầu tiên mình thấy 1 em tiếp viên trẻ, đẹp như vậy (face 9/10), quá xinh, tiếc là em làm tiếp tân.:(. Vô mua vé vip ngồi chờ. Thấy 1 dàn đào mặc kimono bốc lửa đi ngang qua :mad: xung lên rồi). em nào cũng xinh.. Giò mình mới hiểu vì sao bác DanChoi nói vô TC rồi đi PĐ sẽ thất vọng. :rolleyes:. PĐ mà có em như vậy chắc mình lết ko nổi quá.
vô phòng thấy tuy hoi nhỏ nhưng csvc rất tốt, Có 1 giường bự
Vô xông hơi 1 ti rồi đợi. 1 em mở cửa bước vào. cao khoang 1m65. điện nước đầu đủ, đặc biệt là giọng nói dễ nghe và 1 bo kimono nhìn thấy cả áo ngực bên trong. chắc chết quá :confused:
face = 8/10
v1 = 8/10 (gần giong bưởi hơn)
v2 = 7/10(hoi co ti mỡ)
v3 = 9/10 (ko to nhung căng và tròn)
v4 : lông tỉa gọn gàng
em chào rồi vô tắm rửa cho mình (tiếc là ko co tắm chung vì mình nghe nói ở đây ko cho tắm chung)
xong lện giường massage. em nói chuyện rất vui vẻ, là 1 cựu ở đây nên em đấm rất thoải mái. có lực, bài bản đầy đủ, có điều hơi nhanh vì chỉ đấm có 10 phút.
xong em hỏi có thư giãn ko thì mình được biết ở đây HJ : 300 và BJ : 500. :cool:
Thì chắc lâu lắm mới lên đây nên BJ luôn để xem. Đúng là cựu. Kỹ thuật đi lưỡi rất tuyệt. đi chổ nào phê chỗ đó.
em cởi đồ ra nhưng xin phép chỉ cởi đồ lót ben trong thôi. :p. Nhưng nhìn vậy rất đã mắt. nửa kín nửa hở :D
ben ngoai 1 bộ kimono, bên trong ko có gì hết. mình cho tay vào em cũng theo nhịp mà rên (rất có kinh nghiệm vì mình chỉ mới sờ thoáng qua) em rên la rất to (tay chưa cho vào chỉ mới sờ đang tìm;)) kết quả là sau 10 phút mình ra trong sung sường . em còn lên hôn mình 1 cái .
tick 300, tip 500 , thêm 50 thuong cho ky thuat . em cám ơn , trước khi ra cửa còn quay lại hôn mình 1 cái
ra phong thu gian thấy em pha 1 ly trà gừng cho mình.
PS : sẽ còn quay lại cần thơ, nhưng chắc chỉ đi toChau thôi vì gặp gái đẹp vẫn khoái hơn ;). Dịch vụ PĐ tốt nhưng đào bình thường quá. lại ko phải lúc nào cũng gặp người co sv tốt (luc ay hen xui :p) .... hết..
lần đầu tiên post bài. có gì vi phạm mong anh em thông cảm

Sửa lần cuối:

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
tính ra bác đi Tô Châu chán nhỉ,bj 500k,mà matxa 10p,bj 10p,vậy vô dc 20-30p là về rồi haizz.
Mà bác đi Phương Đông làm 2 nháy,lát qua Tc thêm nháy nữa kinh thiệt.

chimokato

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/5/15
Chủ đề
2
60
14
36
0 ₿
4 tiếng mà bác đi dc 3 nháy, e phải đăng nhập để Like cho bác...:D

• Like
Điểm cảm xúc: Kai dumb

allalone

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/7/15
Chủ đề
0
5
3
48
0 ₿
Mình cũng mới đi PĐ hôm qua, em Ph, phải nói là skill đúng như bác tả tiếc là mình nhậu hơi phê nên cũng ko để ý em nó đẹp xấu thế nào? Em phục vụ bác ko biết có phải em V ko? PĐ vậy nhưng thấy lượng khách ra vào khá nhộn nhịp, chứng tỏ nhiều anh em vẫn coi trọng skill hơn beauty.
Khôg biết bên TC tick 500 thì có xông hơi và tắm chung ko nhỉ?

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
bài report khá chất lượng , chúc mừng bác dc ngon trym :D ... khi nào có dịp mình sẽ xuống Cần Thơ ghé PD , mình thích dịch vụ tốt ... còn xinh đẹp chỉ là phụ thôi , chỉ cần face ok là dc ... TC girl xinh nhưng dịch vụ qua loa , CN thì cũng bằng thừa :D

Sửa lần cuối:

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Chúc mừng bác ngon trym... :)
PS: 3 nhát trong 3 tiếng thì cũng thường mà ta, mấy bác làm quá ah... :D

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
1 tiếng / 1 nhát thì đối với tui 4 5 nhát còn dc , nói chi là 3 nhát ... dân chơi sợ gì tinh trùng rơi , kaka :D

• Like
Điểm cảm xúc: Ba đù

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
vậy TC ktv xinh hơn PĐ , nhưng ko suong bằng à :v

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
uhm. Tô Châu thì đẹp hơn nhiều kỹ thuật cũng tốt có điều ko có nhiều cái mới lạ, nó cũng hao hao ở sài gòn :rolleyes:, chỉ khác là đào mặc đồ sexy hơn thôi, cho khám phá cũng nhiều hơn :D. cái đó mình đi phòng vip 300. Còn cai víp 500 và vip 1500 thì ko biêt co gì ngon. :p tính gom lúa và đạn đi 1 lần vip 1500 nhưng cứ nghĩ tới cảnh mình vô đó xông hơi rồi làm mây cai khac mât chừng 30' rồi 4 em mà thư giãn bảo đảm 5' cao lam 10' mình ra thì lại thấy uổng :(. 1 em đã chịu ko nổi. 4 em nhìn 8 quả trái cây thôi là nóng máu rồi:mad:

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
cũng chỉ vậy thôi. xông hơi rồi tắm làm cao lắm cũng 30'. công lại đi cũng gần 1 tiếng. bảo em nằm nghi với mình tiếng còn lại, em bảo ra phòng thư giãn đi. cũng nghĩ xong rồi nếu có ai yêu cầu em mà em nằm ở trong thì tội em quá nên ra phòng thư giãn. Quả nhiên vừa ra duoc 5' là em được yêu cầu. vip ở đây 2 tiếng nhưng các em làm cũng chỉ 1 tieng thôi rồi bảo ra phòng thư giãn ngồi đợi :eek:

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
500 2 em , 1500 4 em à :v , quất 2 em thôi 4 em , thấy hơi phí tiền :v

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
500K chắc là có tắm chung và đc quyền kêu 2 em, vậy chi là 1,5 chai luôn đó
Mà PĐ mà có em nào xinh xinh chút thì...ái dà...2 tiếng làm 3 shot là vừa đủ :)

grim

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/7/15
Chủ đề
4
16
6
29
0 ₿
bác :) có địa chỉ k chắc cuối tuần xuống test quá

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
Tô Châu thì cũng giống trên đây. Chỉ dc cái là mặc kimono thấy hơi lạ và khi thư giãn thì lột đồ ra thui. Bữa bé kia giảm điện cho mờ lại rồi lột sạch đồ ra lun. Xong rùi nó còn tắm lại cho mình nhìn nữa. Còn PĐ thì đào hơi xấu xíu nhưng service thì ok như bác nói. Bữa cũng làm 3 nháy y bác mà tui chỉ mẩt 1.5 chai thui :)

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
320
79
0 ₿
Mới đi Tô Châu hôm qua nhưng phải nói là hơi thất vọng, không bằng được MT trên này. Có thể do số mình không được may mắn. Mình đi khách sạn Tô Châu chứ không đi chỗ gần Big C.

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
sao bác ko đi PD

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
Đọc xong bức xúc quá... đi xã lũ thiệt thôi... nhưng mặt bằng chung dưới đây BJ là 500k à...bữa em đi bên Vạn Phát cũng thế..