Lần đầu đi Duabai BT và say nắng em 10

Lượt xem: 1,783

kehuydiet6

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/6/15
Chủ đề
4
51
19
33
0 ₿
Chiều hwa có việc ở Bình Tân sẵn ghé trải nghiệm lun Dubai BT ra sao . Vào thì nhân viên lịch sự chào hỏi tiếp đón . Cầm ipad xem thấy bé số 10 hợp gu nên chọn . Mua vé xong ngồi đợi xíu nhân viên đưa lên .

Vào phòng thì thấy trang trí quá quen thuộc rùi , có cái rèm nhìn giống cải lương xíu thui hehe .

Thay đồ ngồi đợi tý thì bé 10 vào . Bé lịch sự cười chào hỏi . Bé nhìn dễ thương còn khá trẻ , dáng nhỏ xinh , có da có thịt hợp gu mình . Ngồi nói chuyện tý mới biết bé cũng mới chuyển qua đây làm .

Rùi bé dắt vào bồn tắm , bé tắm sạch kỹ như mẹ tắm con . Xong bé dìu ra lau người , rùi nằm lên giường chuẩn bị hành :)

Massage khỏe : đừng tưởng thấy em nhỏ mà khi dể sai lầm chết , em massage có lực , mạnh yếu thì tùy khách yêu cầu , bài bản các bước ko qua loa , hỏi mới biết là bé từng làm massage khỏe 1 thời gian , bé massage đầu rủi bẻ cổ nghe rắc rắc phê lắm ...

Qua phần massage mệt : thì bé chiều chuộng như mối tình đầu , mình nằm hưởng thụ thui , các bác cứ nhẹ nhàng lịch sự thì em nó chiều hết . Phần này em nói it cho các bác tự trải nghiệm hehe

Đánh giá nhẹ :
V1 : cam vừa tay còn săn chắc :) :)
V2 : chắc do ảnh hưởng dịch nên có chút , bé nó nói đang uống thuốc nên sớm thon lại thui hihi
V3 : cái này thì khỏi chê nhìn bé mặc quần hở ra xíu thui là chịu ko nổi , này mà doggy thì ... Haizz
V4 : tự thám hiểm đi các chú , đừng bạo lực quá là đc hehe

Nằm đợi bé vs xong thì tắm lại cho mình , thích em chổ là lúc mặc đồ bé giúp mình mặc đồ này nọ cứ như ng yêu chăm sóc , ngồi nói chuyện vs em xíu rùi tip đi về . Hẹn em lần sau gặp lại

P/s : có cái máy lạnh nó hơi yếu nên phòng hơi nóng xíu cần chỉnh lại tý thui . Chúc cs đông khách !