Karaoke Lần đầu đi karaoke 135 ACE

Lượt xem: 831

An Anh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/2/22
Chủ đề
5
14
15
0 ₿
Bữa giờ có đọc qua mấy bài rì viu về karaoke ACE ở 135 Calmet Q1 thấy nhiều anh em đánh giá tốt, cũng tập tành đi chơi món này, sẵn trưởng phòng thưởng cho team đi ăn mừng ký đc hợp đồng, em có đề xuất cho mấy anh em sư huynh trong team đi thử bên ACE 135 Calmet Q1, mấy ổng ok liền.
Book hotline đặt bàn trước nên tới là có chỗ liền, khâu lễ tân đón tiếp công nhận làm việc tốt và chuyên nghiệp thiệt
Lần đầu tới ACE đánh giá về CSVC thì cơ sở view ở mặt tiền trung tâm Q1 sát bên chợ Bến Thành luôn vị trí quá đẹp, phòng ốc đẹp đẽ 8/10, team đi 5 anh em, vô ăn nhậu uống bia no nê, mỗi anh em chọn 1 em xinh đẹp dễ thương để vịn và hát karaoke chung với nhau, mấy em quậy cũng nhiệt lắm, còn có trò đổ xí ngầu uống bia quá trời vui luôn, đồ ăn trái cây thì tươi ngon, vừa uống bia vừa ôm ấp mấy em thiệt sướng, 5 anh em nhậu nhẹt say sưa khoảng hơn 2 tiếng rồi về, nhậu xong được lễ tân hỗ trợ book taxi cho cả nhóm về an toàn, +1 sự chu đáo tận tình của nhà hàng. Bill thanh toán thì ông trưởng phòng quẹt thẻ thanh toán cho anh em để bao anh em 1 chầu, nghe đâu là cỡ 5 triệu mấy gì đó.
Đánh giá của em là Karaoke ACE 135 là rất chất lượng, là 1 chỗ tuyệt vời để vui chơi, em chấm cho 5 sao luôn!

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
244
2,193
1,636
0 ₿
Theo tui thì công ty cho tiền thưởng rồi, ông trưởng phòng quẹt thẻ vừa đc tích điểm vừa đc hoàn tiền thẻ tín dụng khi chi tiêu đó bác, rồi còn lấy hóa đơn về đưa kế toán ghi vô chi phí tiếp khách, dân sales nào cũng vậy mà

• Wow
  • Haha
Điểm cảm xúc: minhphuong2705 and Súng máy