Q.6 Lần đầu đi KO TVK Q6

Lượt xem: 3,867

hongbietgi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/2/22
Chủ đề
1
9
2
0 ₿
Va lung tung thì khá chán nên đi massage thư giãn gân cốt. Tính đi BK nhưng mà thấy đông quá nên thôi, thế là quyết định chạy qua q6 cho vắng. Lúc mình tới là 8h tối, khách cũng lai rai.
Csvc ổn trong tầm giá, chỉ không thích chỗ tắm hơi lộ thiên. Xông hơi, tắm táp xong thì lên phòng. Điều mình không thích là phòng riêng có tấm kính mica khá là vô duyên, không có chốt cửa, lúc đang massage thì bị đẩy vô khá khó chịu. Gối nệm thì không có mùi hôi, khá ok.
Massage có lực, đủ bài, chủ yếu là xoa bóp, đâu đó tầm 40-45p. Thư giản thì cũng không đòi hỏi gì nhiều. Khá là thoải mái chứ không khó chịu.
KTV mình đi là số 04. Hình như đa số là người mới không hà, tại có hỏi thì nói mới làm dc 1-2 tuần, nghe bên kia nói vọng qua cũng vậy. Người khơ-me nên nước da hơi sẫm, nói chuyện vui vẻ, khá chiều.
V1 to, tuy hơi nhão nhưng ổn áp, đúng gu mình
V2 có chút mỡ, không biết có sinh đẻ gì chưa.
V3 to nhưng hơi mềm, cũng k thích lăm.
V4 ko hứng thú nên k khám phá
Chốt là những ae nào thích khoẻ, thư giản cuối cùng, không quan trọng bề ngoài KTV cho lắm thì cũng ok, xã lũ ổn.
Nếu ss với Q7 mình từng đi thì đào không xinh bằng, chắc tầm 3x trở lên. Nhưng massage khoẻ ổn áp, sau khi out thì còn ngồi nói chuyện một hồi, chắc cho đủ giờ

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
bác nên viết đủ tên ra chứ viết tắt thế này ae chả bít cơ sở nào đâu bác B04

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Bổ sung:
- 04 mới làm, trước chưa làm qua. Dc e Tím training, nếu dc e Huỳnh hướng dẫn thì ok hơn
- Giá tic có lên 20k nhé AE. Là 120k

hongbietgi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/2/22
Chủ đề
1
9
2
0 ₿
Lúc mình đag làm thì có lên 3 người nữa, mà nghe đâu 2/3 là cũng người mới.
Bác có số nào xinh tươi không vậy? Cho mình với hề hề.

hongbietgi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/2/22
Chủ đề
1
9
2
0 ₿
Update: hôm nay do có trận VN-Thái nên vắng tanh :))). Mình đi số 22, thấy tay nghề massage khoẻ ngang nhau hết, mỗi người có một màu massage riêng. Nay được thử chiêu kiến bò, thật sự là phê. Massage mệt thì sẽ kích thích trước, sau đó có dùng đá nóng và cuối cùng là hj. Không biết do skill đỉnh hay mình nhịn lâu quá nên mới tầm 1-2p là out r.
Điểm trừ đối với mình thì khá ít nói, chỉ được sờ ngoài hoặc cởi 1 nút áo nên thấy v4 và bú bình khá khó.
Chốt ae nào thích kiến bò, kích thích đá nóng thì nên thử

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Em nó làm kiến bò lâu ko bác mình cần làm lâu chứ ko thích làm qua loa.

hongbietgi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/2/22
Chủ đề
1
9
2
0 ₿
Cũng khá lâu, lúc chà đá nóng, và lúc kích thích HJ. Chắc cũng được vài phút chứ không qua loa mấy đâu. Nhưng cũng tuỳ ngày vì hôm nay vắng nên có thể là làm kĩ hơn xíu

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Chỉ có 1 thì phải

hongbietgi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/2/22
Chủ đề
1
9
2
0 ₿
Update em Mi 11. Hơi thất vọng
Massage thì cũng ổn, nhưng chỉ có 30p, không như lần trước mình đi là tầm 45-50p. Chà đá nóng không kỹ và không biết thả kiến. Không biết có phải nhiều khách hay đi trễ nên làm hơi qua loa không (mình đến lúc 8h30 tối)
Điểm cộng là khá vui tính, chiều khách như bú bình, móc lốp không khó chịu, có thêm sờ ti

Điểm trừ là massage hơi ít, không biết thả kiến, chà đá nóng lẫn art không bằng em trước mình đi

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
E này trước làm ở q8, sau chuyển về THD
Làm hơi công nghiệp

hongbietgi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/2/22
Chủ đề
1
9
2
0 ₿
Tại thấy rp cũng ổn áp nên muốn đi thử cho biết. Thấy đúng là công nghiệp thiệt, đấm bóp ko đã bằng lần trc, thư giãn sục tới. Được cái vui tính, cho khám phá hết chứ không khó như đa số

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Phải giá vé 120k k

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Cho mình có em nào trẻ làm kiến bò tốt ko bác.