Phú Nhuận Lần đầu đi Linh Cherry với số 12 ngọt ngào

Lượt xem: 3,846

lone_wolf

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
4/6/22
Chủ đề
7
32
41
1 ₿
Xem các bác review hấp dẫn quá nên chủ nhật rồi quyết định đi PXL xem thử. Nhận xét đầu tiên là cái đường này số nhà loạn quá, kiếm mãi mới thấy LC. Đến nơi khoảng 15g-16g chiều. Cảm nhận ban đầu là csvc đẹp, sạch sẽ, thanh lịch. Trước khi đi cũng thử lấy số trên Camapro nhưng tới nơi thì bạn lễ tân giới thiệu luôn là đang giảm giá nên mình không show code ra. Bạn lễ tân giới thiệu 2 loại phòng: phòng nhỏ 600 (giảm còn 400), phòng lớn 800 (giảm còn 600). Còn dịch vụ thì có 3 gói, mình chọn gói số 2 - Super (không hiểu sao thấy trên diễn đàn ghi 4 gói).

Được dẫn lên phòng, phải công nhận cái thang máy nhỏ đến không thể nhỏ hơn. Phòng rộng bao la, sạch sẽ, có xông khô, xông ướt, có bồn vệ sinh trong phòng, có một bồn tắm thường và một bồn gỗ nhỏ xíu (để làm gì nhỉ). Thích nhất là cái giường tròn rất hấp dẫn. Bạn locker cũng cẩn thận hỏi gu của mình. Chưa đầy 5p là 3 bé bước vào, chọn bé dễ thương nhất (số 12).

Xông hơi chỉ được 5p, chủ yếu là nóng chân. Phòng xông không quá nóng nhưng hơi nóng phụt ra ngay bắp chân, phải lót cái khăn dưới mông cho rủ xuống che bắp chân chứ không là phỏng rồi. Trong nghỉ chờ khô mồ hôi thì hỏi chuyện một chút. Bé sinh năm 2k2 khuôn mặt như hot girl, nhìn mê mệt, mình dây mà vòng nào ra vòng nấy. Bé tắm đàng hoàng kỹ lưỡng (mình không quen shot trong bồn tắm), còn mình tranh thủ vừa khám vừa phá.

Xông phần tắm tới massage thái. Kỹ thuật không quá nhiều, nhưng bé làm rất có lực, không thua gì massage khỏe. Còn chiêu kiến bò khá kích thích. Phần nuru thì khỏi chê vì V1 quá đã, rất nhiệt tình, nghe bé rên cũng muốn rên theo. Rất chịu CIA nhưng nói gần ngày nên không tiện 69. Xong xuôi nằm ôm bé chờ hết giờ cũng là một cảm xúc thật tuyệt, cảm giác như ôm người yêu vậy.

Bé hơi ít nói, nhưng ngoan ngoãn, lúc nào cũng dạ nhỏ nhẹ dễ thương. Lúc xong còn chu đáo hỏi mình muốn tắm lại không.

Đánh giá: số 12
V1: 9/10 - đẹp, căng đầy (tự nhiên nha)
V2: 10/10 - đúng chuẩn mình dây
V3: 7/10 - hơi nhỏ nhưng săn chắc
V4: không khám phá vì bé nói gần ngày
Về csvc: 9/10 (điểm trừ cái phòng xông hơi)

Tổng thiệt hại 1.6tr: Tic 600 (800 giảm còn 600), tip 1tr, locker 50, gx 20