Q.1 Lần đầu đi massage bé 19 quá oke còn dịch vụ thì…

Lượt xem: 985

Tay mơ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/1/24
Chủ đề
1
2
5
Sài gòn
0 ₿
Chiều này mình có ghé dubai luxury có book trước bé 19 bdsm
Về phía bé dịch vụ bao phê anh em nên trãi nghiệm thử bé cực dâm nói chuyện cực nhiều và cực dễ thương bé mà cia thì thôi khỏi nói phê tận óc các ông à
Về phía dịch vụ bên dubai luxury thì hơi chán rõ là mình book phòng bdsm thế mà khi đến thanh toán tiền vé code xong các kiểu rồi thì dắt mình dô phòng luxury mình mới hỏi looker thì mới biết phòng bdsm hết rồi đi vé bdsm chủ yếu trải nghiệm cảm giác phòng đó thế mà dẫn mình dô luxury tụt mood vãi trong khi mình đặt từ trước mà nếu lỡ hết thì cũng phải thông báo từ sớm cho mình này mình thanh toán vé xong lên tới phòng mới nói thế thì chịu. Dịch vụ v thì hơi mất điểm quá
Bé 19 quá tuyệt vời
Dịch vụ cơ sở hơi chán

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ e cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé 19 nhà e ạ , bên cạnh đó cũng có nhiều thiếu sót làm cho trải nghiệm chưa được trọn vẹn . huynh cho e gửi đến huynh lời xin lỗi chân thành nhất và cho e thời gian để e kiểm tra bé Lễ Tân lại ạ .

• Like
Điểm cảm xúc: Tay mơ

Tay mơ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/1/24
Chủ đề
1
2
5
Sài gòn
0 ₿
Mình booking phòng từ trước đến mất phòng mà còn không tb từ sớm giúp mình thì hơi chán thiệt. Hên dâm dâm cô nương cứu lại chứ không tụt mood hẵn đi vé bdsm mà đẩy dô phòng luxury xu cà na phết

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ qua xác minh lại thì lỗi này hoàn toàn thuộc về lễ tân của cơ sở rồi ạ , em thay mặt bé lễ tân cũng như toàn thể Dubai Luxury gửi đến anh lời xin lỗi chân thành nhất ạ . Mong anh đưa cao đánh khẽ cho bê lễ tân cơ hội sữa chữa lỗi lầm của mình ạ . Bên cạnh đó e cũng xin phép được gửi đến anh @Tay mơ món quà nho nhỏ để trải nghiệm lại phòng BDSM cùng các bé bên em ạ .