H.Củ Chi Lần đầu đi massage của HS ngoan

Lượt xem: 5,724

Nhutlong

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
18/5/22
Chủ đề
3
9
2
0 ₿
Chuyện là e cũng mới 2k2 thôi do có việc ở củ Chi nên hôm đó e có làm ít bia và mấy đưa bạn rủ đi massage vì là lần đâu nên e run vl các a ah. Địa điểm này năm trên đương từ củ Chi qua Long An, vào quán khoảng 1h sáng thì bọn e mua vé và đươc PV dẫn lên phòng đợi vì là lần đâu nên e k biết phải làm gì cứ ngồi đó và chờ khoảng 5p thì có chị tướng cao ráo mình dây vào hỏi sao e chưa cởi đô nữa, chị cười rồi nói lại đây chị cởi cho vưa cởi chị vưa cười damdang, sao đó chị kêu e vào xông hơi, rồi ra thì chị tắm cho e đứng ngoài tắm chứ k tắm cùng, sau đó đến phần đấm bóp và "vào việc" vưa ngậm vào thì e nổi cả da gà chị hỏi: nảy vậy mà sao giơ dữ v kkk, lúc đó e cũng chả dám sờ mó gì hết chị chủ động lấy tay e đê vào 2 quả bưởi và cobe của chị và e bắt đầu tận hương sau khoảng 10p thì e out. Lần đầu của e kkkk tic 200 tip 300

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui and Mr Mìn

Nhutlong

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
18/5/22
Chủ đề
3
9
2
0 ₿

Nhutlong

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
18/5/22
Chủ đề
3
9
2
0 ₿
Hình như quán tên Hồng Hạnh a

Còconbebe

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/3/19
Chủ đề
3
21
4
28
0 ₿
KTV số mấy e
Face nét ko?

Mi nơ

Tù Binh
Banned
28/10/22
Chủ đề
1
24
8
0 ₿
Lần sau gé thử masage tyna2-ngã tư tân quy-củ chi nhé..phê tới nóc..hihi

Mi nơ

Tù Binh
Banned
28/10/22
Chủ đề
1
24
8
0 ₿
Masage mino mới về mấy bé cũng ra ji phết các cụ a..nào rảnh các cụ tới thẩm xem sao nhé??hihi

Mi nơ

Tù Binh
Banned
28/10/22
Chủ đề
1
24
8
0 ₿
Bé thảo thì mino ngọt ngào..còn bé linh thì kĩ thuật đỉnh cao..kkkk..cụ thích gu nào cụ thẩm gu đó nhé..e thấy cũng dc á

Mi nơ

Tù Binh
Banned
28/10/22
Chủ đề
1
24
8
0 ₿
Kkkk...tui thích masage hơn..nằm hưởng thụ sướng hơn..xyz mình cứ hùng hục mệt lắm..tui khoái nằm hưởng thụ..kkkk