Q.1 Lần đầu đi Massage Đại Nam Yesin, không muốn đi lần 2, gặp em số 27

Lượt xem: 10,474

Kevin Kiệt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/8/22
Chủ đề
1
39
9
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chẳng là mình làm cty ở gần Đại Nam Yesin, chiều chán nản cv chưa tới đâu công thêm mệt mỏi nên đi xem thử ra sao, cũng có coi sơ qua bài viết của mấy ae review trước nên đi luôn
Bước zô thang máy lên lầu 2, được tắm hơi, ngồi chưa được 5p nóng quá chạy ra luôn, muốn ngợp thiệt sự, mình ko tắm lại vì sợ cảm ngược, cũng không ngâm chân, chỉ lau khô mồ hôi rồi lên phòng, được locker hỏi chọn số mấy, mình nói số 5, thì locker nhìn mình như không hiểu, thôi thì số nào cũng được, nằm 1 lúc thì 1 em gái zô
Nhìn mặt cũng ko xinh lắm, em số 27 tên Nương. Đang massage khỏe thì em sẳn tiện nặn mụn lưng cho mình, cũng nói chuyện xả giao rất ít và ko thân thiện lắm. Xong rùi chuyển qua muối nóng, kế đến là massage mệt, em ấy ko gởi hết như chỗ khác chỉ nữa nữa, chỉ là HJ và BJ thôi, chủ yếu là HJ là nhiều. chỉ là ko cho se núm và chọt v4 thôi... làm tụt cả hứng,
Theo mình thì chấm điểm em nó:
V1: Bưởi nhỏ
V2: có chút lipit
V3: Săn chắc,
V4: khó khám phá vì em ấy ko chịu.
Chắc tại mình khó tính, ae nào đi rùi cho chú ý kiến với nhé

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and kimcuongdainhan

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
259
184
0 ₿
Sao bác lại Rì pọt vào ĐN SG bác ơi,nhầm rồi.Hihi.chia buồn cùng bác

• Like
Điểm cảm xúc: Kevin Kiệt

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Service của mấy em đại nam thì đừng trông mong nhiều bác à.

• Like
Điểm cảm xúc: juanjuan

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
259
184
0 ₿
Thì là 1 chủ nhưng 2 chủ đề khác nhau là: Đại Nam và Đại Nam Sài Gòn.kaka.bác phải viết bên kia thì anh em mới bit mà né số này ra.Ko a e sụp hầm tội nghiệp lắm.;)

kimcuongdainhan

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
8
184
70
41
Q11
0 ₿
Chia buồn cùng Bác ! Số 27 Em cũng đi 3 lần rồi, không biết là mới hay củ, bé này Em thấy bụng đâu có mỡ đâu Bác, không đẹp lắm, được cái skill phù hợp và hợp tác, phù hợp với giá vé tại Đại Nam 340K .

• Haha
Điểm cảm xúc: rùa con

Cacaca

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/6/22
Chủ đề
0
34
22
0 ₿
Mình đi ĐN nhiều. Toàn chọn ngẫu nhiên. Toàn bị điều cho cá sấu hoa cà.
Nhưng đều hài lòng.
Kinh nghiệm mình cho thấy, mỗi em đều có những thời điểm khó chịu trong người, cáu gắt. Nếu xui trúng mấy em trong hoàn cảnh này sẽ dễ chuốc lấy bực tức, cũng nên thông cảm.
Tuy nhiên có mấy chỗ quản lý không ra chi, để cho mấy em chảnh chó có luyện tập, thì nên tránh xa.

• Wow
  • Haha
Điểm cảm xúc: nothing_00 and SoHuong

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Bác đi ĐN nhiều có gợi ý em nào xinh ko bác, mình ngán cá sấu hoa cà quá.

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
259
184
0 ₿
Bác nói đúng nhưng chưa đủ.đúng là mấy e cũng là con người có lúc vui lúc buồn.nhưng làm ngành dịch vụ giải trí phải biết dẹp bỏ cảm xúc tiêu cực qua 1 bên để phục vụ khách vì khách họ đang đi relax sau 1 ngày hoặc 1 tuần làm việc stress.hôm tui đi cũng gặp số 11 VĐ đã cá sấu rồi còn thái độ láo nữa(gặp quản lý cũng Ko ra gì- tui cạch VĐ lun).nó cứ nghĩ nó đang đông khách nên Ko cần…

• Like
Điểm cảm xúc: Cacaca and SoHuong

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Mình đi chủ yếu cũng kiếm niềm vui thôi mà gặp mấy em lúc vui lúc buồn thì cũng khó thật.

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Cacaca and rùa con

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
259
184
0 ₿
Đúng r bác.mình đi kiếm niềm vui mà vào gặp e nó mặt cứ hầm hầm cứ như là “bắt đền phải chịu trách nhiệm về cuộc đời của em ấy”thì thôi tui thua.công tác trong ngành “dịch vụ giải trí” mà cứ như cảnh sát hình sự thì tui nghĩ tốt nhất em đó kiếm nghề khác mà làm.KaKa.

• Like
Điểm cảm xúc: Cacaca and SoHuong

Cacaca

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/6/22
Chủ đề
0
34
22
0 ₿
Có lần mình đi Vip bên MT Phú Nhuận tic hơn 1 củ. Cho locker 1 xị nó điều cho em gì mà mặt buồn thiu. Ngáp liên tục. Không nói chuyện gì cả. Sờ mó cũng né né. Đúng là có những trường hợp không thể tha thứ được :(

• Like
  • Wow
  • Sad
Điểm cảm xúc: nothing_00, rùa con and SoHuong

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
259
184
0 ₿
T
ôi bác đi MT NVT với MT LTK thì thua rồi,bác Ko đọc mấy bài rì pọt về 2 chỗ đó hay sao mà còn đi?kaka.dù sao cũng chia buồn với bác,tui là tui né LTK với NVT lâu rồi.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Chán nhỉ dịch vụ đắt tiền mà như vậy thì thua thật.

• Like
Điểm cảm xúc: Cacaca

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Vãi cả "Chọt V4" bác bạo lực quá em nó sợ kaka

Cacaca

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/6/22
Chủ đề
0
34
22
0 ₿
Thiệt với bác là chả bao giờ được em nào đẹp. Đại Nam của 10 năm trước thiệt đúng hút hồn người. Giờ ko hiểu mấy ẻm đi đâu hết rồi.
Mình thích em 35, vì kỹ thuật em ấy, nhưng ẻm nghỉ rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and emhamvui

Cacaca

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/6/22
Chủ đề
0
34
22
0 ₿
Ai biết đâu. Thấy sang trọng nên đi thử cho biết :(

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
259
184
0 ₿
KaKa,bây giờ thì biết chưa?? Hình như tụi nó có liên doanh liên kết với forum này hay sao mấy bài chê MT LTK bị tụi nó xoá hết bác ơi.làm a e sụp hầm sụp hố

• Haha
Điểm cảm xúc: Cacaca