Q.1 Lần đầu đi Massage Đại Nam Yesin, không muốn đi lần 2, gặp em số 27

Lượt xem: 10,595

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
324
236
0 ₿
KaKa, vãi cả câu “phù hợp với giá vé 340k”, phục sát đất bác.;)

• Haha
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan and SoHuong

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
324
236
0 ₿
Cũng là Đại Nam mà sao Đại Nam bây giờ so với Đại Nam 10 năm trước nó “lạ” lắm bác.:)

• Haha
Điểm cảm xúc: Cacaca

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
DN giờ vẫn vậy mà bác, nhất là các em mới đi lần đầu với bác ...còn đẹp xấu mình không ý kiến, tuỳ mỗi người nhận xét. Theo mình nghĩ nếu các em cao như người mẫu, đẹp như thiên thần thì vào đây làm gì ... ở đây chỉ có các em khoảng từ trung bình khá thôi ạ, lâu lâu gặp em khá khá chở lên nhưng cũng mau có người bao luôn rồi. Mình trước giờ ít thay đổi nhiều nếu gặp các em được chút, nhất là biết ý mình muốn gì thì mình hay quay lại lắm

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Bác nói quá đúng đẹp như hot girl thì cặp đại gia rồi đâu cần làm massage chi cho cực nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Kevin007

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Trước đây Đại Nam, Festival, Minh Tâm LQĐ là đình; lúc đó các nàng ở đấy kiêu kỳ, làm giá. Thời ấy qua rồi, sóng sau đè sóng trước vậy mà.

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Tôi không rõ trường hợp của MT LTK nhưng cá nhân tôi thấy Dubai không hoành tráng như những gì được ca tụng ở đây, ít nhất về mặt csvc nhưng cũng có thể đó là cảm nhận riêng của tôi.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and emhamvui

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
324
236
0 ₿
Dubai thì lại thiết kế theo phong cách King( nội thất giống Karaoke) nên là theo gu của mỗi người bác nhé. Còn MT thì nội thất hệ thống gần như giống nhau.tui thik MT ở chỗ sạch sẽ,nhất là khăn, giường…

• Like
Điểm cảm xúc: THICHVU

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Ông bạn nói đúng; Dubai cho cái gối đầu phủ vải da hay nhựa, nói thiệt tôi không biết Dubai có lau rửa không nhưng cảm giác bao nhiêu ông úp mặt lên đó, chảy đủ loại nước làm cảm giác ghê ghê. Lại chơi thêm cái khăn trải màu nâu, không đo lường được độ sạch sẽ.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Tôi thì chịu nằm giường massage chuyên dụng chứ giường gối kiểu này chắc nín thở luôn.

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Hình như mát-xa mệt không dùng giường chuyên dụng thì phải, để cho chàng và nàng dễ thư giãn các kiểu.

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
324
236
0 ₿
Quá đúng,khăn màu nâu mà vải kiểu trơn trơn nên có cảm giác ghê ghê.;)

• Like
Điểm cảm xúc: THICHVU

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Tôi đọc trên diễn đàn thấy khen csvc của MT NVT nhưng không biết dịch vụ thế nào. À cơ sở nằm ở đoạn nào trên đường NVT vậy anh bạn?