lần đầu đi massage ko hài lòng gặp em số 69

Lượt xem: 3,808

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thanh_that

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/9/16
Chủ đề
1
2
2
26
0 ₿
thật sự lần đầu được thằng bạn cũ rủ đi massage, nói chung mình ko biết gì cả, nó thì rành, được nó dẫn dô. mới đầu nó chọn cho mình số 10, nhưng em số 10 làm ca ngày, nên đành phải radom thì nằm đợi được em 69 dô,mới đầu thì mình rất lịch sự, nc rất vui, hỏi qua lại, em thì massage đầu, vai cảm ok, nhưng 1 hồi thì em hỏi lần đầu a đi à, mình thật thà trả lời đúng rồi, rồi lại bắt đầu massage nhưng 1 lúc có vẻ em biết mình ko rành lắm, nên đã lấn lướt mình, nói chung chẳng coi mình là khách nữa, mình nói gì e cũng ko tin kêu mình đi bài, thật sự rất mất hứng và ko thíc cách nc của e cho lắm,thật sự ko hài lòng với em này lắm, mình thật thà với lại lần đầu cũng ko nói nên đành im lặng. lúc xong đâu cần phải nhắc mình . lúc đầu tính Tip cho e 500k, nhưng vì e ko nhiệt tình với lại chẳng coi khách ra gì nên mình chỉ Tip 200k

• Like
Điểm cảm xúc: Dong Ta

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chia bùn cùng pác. Vấn đề có lẽ ở chỗ cả 2 ko cùng tần số nên đâm ra chớt quớt. Mình đi matxa chủ yếu thư giãn thôi, nếu thấy em nó có điểm j ko dc thì cứ góp ý thẳng. Pác đi thư giãn thêm vài lần sẽ quen thôi
Chúc pác lần sau may mắn hơn

• Like
Điểm cảm xúc: Thanh an

Dong Ta

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/9/16
Chủ đề
0
12
2
41
0 ₿
Hom nay doc bai viet nay cua bac cam giac ngay xua cua minh cung giong nhu vay. Lan dau tien minh cung duoc thang ban than ru di va cung ko biet gi ca. May em ay ma thay lan dau la hay hoi hot lam. Thoi ke, bac rang di nhieu nhieu di cho quen bac ah. Chuc bac vui ve lan sau.

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿
Rất chân thành cảm ơn ủng hộ và góp ý của 2 anh
E đã kiểm tra lại có phải a đi lúc 1g50
Hai a đi code phòng thường
Em số 6 và 69 lam
Nreus đúng là a va bạn của anh thì góp ý thêm giúp cơ sở cải thiện lại nhân viên của mình và sử lỗi với anh
Em đã gặp riêng hỏi chuyện em 69 nhưng em không nghe một phía, a có thể cho em ý kiến để hiểu biết thêm e sai chỗ nào và cần sữa chỗ nào được không anh
E tình nguyện tặng code phi cho a đến lần sau
Anh lần đầu đi massage theo suy nghĩ của anh khách đi massage sẽ được phục vụ những gì và em 69 đã làm sai những gì?

• Like
Điểm cảm xúc: anhql

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Martin hoan nghênh thiện chí của @Thanh an khi phản hồi những complaint của kh. Nhưng cho Martin góp ý một chút
+ Thứ nhất: ko quan trọng pác ấy mới đi lần đầu hay đi lâu rồi. Một khi pác ấy đến với cơ sở thì pác ấy là kh của cơ sở, mún được thư giãn và trải nghiệm. và dĩ cơ sở cũng sẽ phải phục vụ khách hàng với tất cả thiện chí và sự nhiệt tình như đối với mọi khách khác
+ Thứ 2 : 9 người 10 ý. Mỗi kh đều có 1 gu và 1 nhu cầu trải nghiệm khác nhau. Còn KTV thì cũng là con người nên sẽ có những style khác nhau và cảm xúc cũng khác nhau theo từng thời điểm. Nếu kh và KTV gặp nhau và cùng bắt nhịp trên một tần số thì đó sẽ là một trải nghiệm khó quên, còn ngược lại sẽ là 1 chuỗi thất vọng.
Do đó.theo cá nhân Martin thì đây chỉ là một hiểu lầm nhỏ của đôi bên ko có gì là quan trọng. 2 bên cùng nhau trao đổi để rút kinh nghiệm về sau, đừng để sự việc đi quá xa sẽ làm ảnh hưởng đến tiêu chí của sân chơi chung.
Trên đây chỉ là ý kiến riêng của Martin. Nếu có j không đúng xin cả nhà bỏ qua

thanh_that

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/9/16
Chủ đề
1
2
2
26
0 ₿
cảm ơn đã phản hồi ý kiến của mình. mình ko thíc e ở chỗ là mình nói gì e ấy cũng ko nghe, e ấy còn tỏ thái độ và tự quyết, mình cũng chẳng biết làm gì khi e ấy nói e làm gì kệ e, mình cạn lời nên nằm im cho xong rồi về. Đó là ý kiến riêng của mình thôi, mình ấn tượng với a locker rất nhiệt tình chu đáo. Nếu lần sau có hứng muốn thư giãn mình sẽ quay lại , mong là sẽ có 1 buổi thật vui vẻ cho lần sau. Cảm ơn Thanh An.

• Like
Điểm cảm xúc: Thanh an
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.