Lần Đầu Đi Massage Ozawa sung sướng với em 66

Lượt xem: 4,467

Tony Huỳnh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/8/19
Chủ đề
1
4
7
32
0 ₿
Lần đầu lên bài mong ae like và share giúp mình nhé.

Chuyện là thế này hôm qua nằm ở nhà buồn buồn trong lòng cảm thấy rao rực thằng em thi cứ biểu tình nên đành phải chiều em nó, nghe danh massage ozawa đã lâu mà chưa có dịp đi nên quyết định đi thử luôn.

Tới nơi được anh locker nhiệt tình tiếp đón mời lướt ipad để chọn ktv nhưng mà tại vì đi buổi trưa nên ktv còn lại không được nhiều chỉ còn lại vài em mà thôi nên mình chọn em 66 vì thấy có nét Tây và nhỏ con, mình thích thể loại loli :) nên quyết định chọn em nó

Vô phòng nhìn thực tế thì em trông hơi gầy, em mặc đồng phục học sinh nhìn giống diễn viên jav còn nở một nụ cười rất có duyên, em kêu mình thay quần áo rồi vào xông hơi.

Xông hơi xong thì ra ngồi nói chuyện tiếp em nó bắt đầu tiến sát gần mình để nói chuyện tâm sự.

Tiếp đến là tới phần mẹ tắm cho con,em ấy tắm cho mình rất kĩ kì cọ các kiểu lâu lâu còn chọc phá thằng em của mình nữa làm em mình không chịu nổi đứng dậy biểu tình.

Về massage khỏe: em có đầy đủ bài, đá nóng đầy đủ, làm nhẹ nhàng, luôn hỏi chuyện vui vẻ, bé đánh đấm rất co lực (ae nào mà mệt nhớ đi bé này nha).

Về massage mệt: em bắt đầu chút bỏ cái áo nhỏ bé ra và hiện ra trước mặt mình là một cảnh tưởng đẹp ơi la đẹp, nhìn thẳng vào ngực em ấy làm thằng em mình chịu không nổi nó lai biểu tình, em ấy từ từ tiến sát lai gần xịt xịt lên lưng và thoa thoa đều đều, bé bắt đầu áp ngực xuống lưng mình cứ trườn lên trườn xuống từ mông cho tới chân làm cho tới nước xịt khô mới thôi, ôi cảm giác ngực bé chạm vào và massage sao mà sướng đê mê sao ý, tới lúc bé kêu mình lật ngửa bé lại tiếp tục xịt rồi áp sát ngực vào rồi trườn lên ngực mình lại trườn xuống tới thằng em mình và dùng thêm chiêu bánh mì kẹp xúc xích rồi sau đó bé đi lưỡi từ tai xuống cổ rồi xuống tới bụng làm minh tê tái cả người. Em chọc ghẹo thằng nhỏ HJ + BJ liên tù tì...mình cũng tranh thủ sờ nắn hai quả đào, em còn đưa cho mình mút ... ti em nhỏ nhỏ mút thật sướng các bác ạ. Mình tranh thủ khám phá các vòng, đến vòng cấm địa thấy nước nôi lên láng, làm mình chịu không nỗi cuối cùng cũng thất thủ.

Đánh giá:
Face: 7 (có nét Tây)
V1: Hệ cam vừa tay
V2: Không lipit
V3: Bóp vừa tay
V4: Nước nôi lênh láng

Tổng thiệt hại : tic 500k + tip 500k

Hồng Hồng

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/8/19
Chủ đề
0
2
0
32
0 ₿
vui he, tui đi gặp Ttuyên Quang mà không cho hôn môi, chán thấy mẹ

Tony Huỳnh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/8/19
Chủ đề
1
4
7
32
0 ₿
Đâu ra dịch vụ hôn môi, tráo lưỡi hả bác, mình đi nhiều nơi rồi, cái này mình không nói các bé được do hôn môi, tráo lưỡi dính các bệnh lậu thì sao bác, mình biết giữ mình thì cũng phải thông cảm cho các bé cũng phải tự giữ mình chứ, sau này các bé còn chồng còn con nữa mà, chúc bác ngày mới vui vẻ nah.