Gò Vấp LẦN ĐẦU ĐI MASSAGE TÉ VÀO VŨNG NƯỚC CỦA BÉ 15 luxury

Lượt xem: 2,280

Ho Qui Phi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/2/22
Chủ đề
1
15
1
0 ₿
Trong men say tôi lại bắt đầu tim đến em.Vừa nhậu với mấy ae say bí tỉ, lại tìm đến chỗ thân quen là Luxury.Tới nơi tôi liền đá chống xe rồi vào ngay quầy tiếp tân để book ngay vé nuru 69, say quá rồi nên tôi cũng chọn random lun, sau đó nằm nghỉ ngơi xơi vài ngụm trà nóng cho tỉnh người, nằm 1 lúc thì locker dắt mình lên phòng.

Vừa vào phòng thì tôi cố gắng đi vào phòng xông ướt để xả bớt hơi men trong người mình, mải mê xông bé vào lúc nào tôi ko hay tới khi bé thấy tôi ngồi xông lau quá bé liền ngó đầu vào xem tôi có bị sao hay ko, tôi khá là ngạc nhiên vì face bé rất xinh làn da trắng nõn nà, khi bước ra bé lau khô người cho mình rồi dìu mình ra ghế ngồi nghỉ ngơi, khi tôi đã bớt đc men say, thì tôi có ngồi nói chuyện với bé 1 chút để hiểu bé hơn thì tôi biết đc số của bé là 15 sau đấy bé bắt đầu pha nước ấm cho tôi rồi dìu tôi vào bồn tắm chung với bé, lúc bé tắm cho mình bé dùng ngực trườn lên xuống, rồi bé hun nhẹ thằng e của mình, thủy chiến 1 hồi thì tôi cũng thoát đc thêm 1 chút men say, bé lau khô ng cho tôi rồi lên giường để ms.

MS khỏe Bé đấm bóp khắp cơ rất chuyên nghiệm và khá có lực vì thế làm cơ thể mình nó sảng khoái hơn hẳn ra rồi bé trườn đá nóng khắp cơ thể rất bài bản, bé vừa làm vừa hỏi han công việc, vừa tám chuyện trên chời dưới đất.Được một lúc thì bé đi lấy dầu nuru để chuẩn bị đi nuru

MS mệt Em lấy dầu đổ lên người mình xoa xoa để trườn cặp ngực của bé ,tạo cảm giác sướng phê pha,ác hơn là lưỡi tới đâu ngực theo đó, cảm xúc dồn dập, thấy cộm cộm khó chịu dưới chân nên xin em nó nằm ngửa lại vì cây hàng cứng ngắc rồi ngửa lại chưa kịp thở thì em nó ép ngực tiếp, ép lên cây xúc xích phê quá xém out, thấy không ổn rồi nên bảo em nó vào bài chính lun, em nó cười cái xong bắt đầu quần thảo thằng nhỏ, hôn nhẹ xung quanh phần đầu rồi kéo lưỡi xuống 2 quả bi mút nhẹ phát sướng tê , chưa bj ngay mà em hj làm nóng trong khi em nó lick ti, vừa lick ti vừa rên nghe mà ối giồi ôi gái mới lớn rên nghe nó nứng nừng nưng luôn á sắp chịu không nổi rồi mà vẫn còn tra tấn thế này biết sống sao, đưa tay chụp 2 trái cam việt tươi xanh mơn mởn , sự mền mại và đàn hồi sướng tay quá. Vội vội vàng vàng vô thế 69 thôi chứ chịu không nổi rồi. Em chồm lên người mình thì chưa gì nước đã lênh láng, mình nhanh nhẹn như 1 chiến thần húp chày húp cối cái lưỡi của mình cũng không vừa gì uốn éo cong cong như đường đèo ở Đà Lạt vậy. Bé cũng không muốn thua mình em dùng miệng BJ liên tục không ngừng nghỉ em sài chiêu BJ lốc xoáy mà mình run cả người. Tận hưởng tuyệt chiêu độc quyền của bé mình đã kiềm không nổi nữa mà mình phải đã đưa hết bao nhiêu sữa chua lên mặt bé, sướng run cả người luôn ạ. Nằm ôm bé lố giờ hồi nào hong hay luôn mà tắm rửa thay đồ xuống dưới thôi. Uống trà để khỏe lại chứ đi massage mà đi về kh nổi luôn á chứ. Sẽ đến gặp em vào 1 ngày gần nhất.

Đánh giá sơ bộ về bé theo ý của tui nha :
V1: vừa tay 8/10
V2: Có chút litip nhưng đúng gu mình 8/10
V3: 8/10
V4: gọn gàng,thom tho ,nhiều nước kkk 8/10
Mới tập ghi RP nên còn sai sót mong mọi người thông cảm
Thế là hết một ngày ,hẹn gặp em vào một ngày gần nhất

• Like
Điểm cảm xúc: Tommy Tèo 2018