Chém Gió Lần đầu đi massage trong đời

Lượt xem: 2,192

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
887
41
1 ₿
Cái gì cũng phải có lần đầu đúng không các bác, và thường cái ấn tượng đầu tiên bao giờ cũng là cái để lại nhiều cảm xúc và ghi nhớ nhất. Thế lần đầu đi massage của các bác là khi nào? Đi với ai? Cảm xúc như nào? Các bác có thể chia sẻ cho vui. Còn sau đây là câu chuyện của em.

Em là đứa không có khái niệm massage trong đầu. Trước đó các món ăn chơi như HTGĐ hay bia ôm, karaoke ôm em cũng hoàn toàn tẩy chay. Món bia ôm em đã được chứng kiến khi em mới 6 tuổi, lúc đó nhà em ở kế khu bia ôm. Chiều chiều sau khi đá banh thì cả đám đột kích lên cái nhà hàng bia ôm (ngày xưa nhà hàng thường thuê mặt bằng trong 1 doanh nghiệp nhà nước cho an toàn). Bọn em chui cổng sau, và dòm lén vào khe cửa. Khi đó hình ảnh những ông ngồi ôm ấp, sờ mó nó khá ám ảnh vả để lại ấn tượng xấu cho đến khi lớn.
Tuy nhiên, một ngày đẹp trời em lại vô tình chạm phải cái 4rum này cách đây 7 năm về trước. Sau khi đọc các bài review của các cao nhân thì thế là một suy nghĩ lóe lên: "Sao ta không thử vào một ngày nào đó?".

Lần đó cũng là dịp em đang ở một mình. Đêm đó bức xúc quá, mà ngày nào cũng đi qua 1 cái tiệm massage có cái tên khá là kêu. Nghe là sặc mùi "tới công chiện". Đâu đó tầm 11g đêm, coi như chả có gì làm, mà ngủ thì không ngủ được. Game thì chơi chán quá rồi. Thế là em quyết định "ĐI".
Vâng, cái quyết định đó nó khiến em run lẩy bẩy. Vì suy nghĩ: "Má, đi giờ thiêng, rồi thêm quả solo kiểu này, nhỡ đâu bị cưỡng bức, hay trấn lột thì sao ..." . Muôn vàn suy nghĩ trong đầu, khiến em thò ra thụt vào, con cu lúc lên lúc xuống. 15p mới dắt nổi cái xe với quyết tâm: "Phải biết cái (.)(.) người nó khác cái (.) nhà như nào. Mọi chuyện rồi sẽ ổn thôi".

Nghĩ thế em dắt con ngựa sắt ra cửa. Lúc này cũng gần 12g đêm rồi (cứ nhón lên nhón xuống tốn time phết). Lần đó không có Covid, nhưng em vấn chấp hành nghiêm túc 5K, em đeo khẩu trang kín mít các bác ạ.

Đi qua lại đâu vài vòng, em quyết định đi thẳng vào trong. Gặp ngay 1 cậu locker. Chắc cái câu này bác nào đi massage cũng quen ha: "Đi chơi hả anh trai?"
- "Ừ" (chẳng nhẽ đi bắt cớp)
- "Anh trai đi vé nào vậy anh trai?"
- "Ở đây có vé nào?"

Stop 1 chút, giải thích ngắn gọn cho các bác nào mới gia nhập làng massage, thời đó chỉ có VIP 1, VIP 2, VIP 3. Các vé nó khác nhau ở mỗi 1 chỗ là có vén áo lên, hay không vén áo và thời gian dài hay ngắn, phòng đẹp hay phòng xấu, BJ hay HJ. Khi đó chưa có Thái hay Nhật nha.

Sau khi em trai locker tư vấn (chủ yếu về giá, chứ thằng ku đó cũng ko nói là service gì, mà mình lúc đó cũng ngu ko biết mở mồm ra hỏi). Mình không hiểu sao lại cho VIP 1, là gói không có cởi đồ nha, chỉ có vén vén cho xem. Nói thật lúc đó tay chân lạnh toát, miệng nói run run.
- "Anh trai có yêu cầu bé nào không anh trai?"
- "Không" (biết méo số nào đâu mà yêu cầu, vì cs đó ko có hợp tác trong 4rum)
- "Anh trai ngồi chơi đợi xíu nha anh trai, anh uống trà gừng hay nước suối?"
- " Trà gừng"

Nghĩ lại hồi đó mình cộc lốc, vì hồi hộp quá.
Hồi xưa thì massage hay có màn ngồi đợi, dưới sảnh. Giờ mình thấy ít, đa số lên phòng luôn. Lần đó ngồi đợi 15p. Mình ngồi đợi, thằng ku cứ hỏi gì đó, mà lúc đó cũng chẳng quan tâm nên ko trả lời nó. Mình nghĩ thằng ku dòm mình chắc cũng buồn cười lắm.
Ngồi 1 lúc thì locker mời lên phòng. Bước chân vào phòng, đúng là 1 thế giới mới đối với mình. Như kiểu đi xem phim Avatar.
Mình nhìn thấy bồn tấm, rồi có cái phòng gì nho nhỏ, rồi cái giường massage (lúc đó giường nhỏ). Rồi mấy cái khăn trên đó. Để làm gì?? Mình méo biết.
Hình như ku locker nó phát hiện ra đây là 1 con gà mới, nó lại cầm cái quần trên giường và nói:
- "Quần anh trai nè, anh thay quần này nha"
- "Anh trai thích gu như nào để em chọn bé giúp anh"
Ui chu cha, chờ mãi câu này, quên mẹ câu nó hướng dẫn cái quần.
- "Xinh, (.)(.) bự nha em"
Sau đó cũng học tập các bác trên 4rum, móc ngay 50k đưa cho thằng bé.

Thằng bé đóng cửa. Còn lại 1 mình 1 phòng. Thực sự lúc này tay chân vẫn lạnh toát. Dòm cái phòng như con quái vật, ko biết làm cái cm gì hết. Được cái chỗ này thì KTV lên phòng nhanh lắm, 5p sau là có người gõ cửa. Lúc này thì bé vào.
Ui chà, gái thì tui dòm nhiều. Nhưng lần đầu tiên 1 em gái ăn mặc bốc lửa chào tui nhỏ nhẹ: "Em chào anh, anh xông chưa? Anh có xông không?"
Chết mie, xông sao? Có đọc trên 4rum là review xông ướt xông khô, nhưng xông như lào thì ko ai nói? Cái thới đời gặp gái sĩ diện, chẳng nhẽ lại kêu: "Xông sao hả em?"
- "Có có, cho anh xông cái?"

Mà nguyên bộ đồ full set, đòi xông. Em ấy lại nói:
- "Để em thay đồ cho anh nha?"
U là trời, lần đầu tiên có 1 em gái lạ đề xuất lột đồ tui. Ta nói nó vừa sướng vừa ... ơ chưa kịp nghĩ hết, em tụt mie cái quần mình xuống. Móa, lần đầu tiên lõa lồ trước mặt người lạ. Đang run như cầy sấy, chuyển sang chế độ đỏ mặt tía tai vì ngượng. Lúc đó nghĩ sao tay hơi bụm bụm che con cu.
Sau đó em mặc cái quần tà lỏn vào để mình vào xông.
Trong lúc vào xông thì em ngồi ngoài pha nước.
Theo các bác em xông bao nhiêu phút? Vâng, các bác đã đoán đúng, em ngồi chắc chưa được 5p, thì em té ra. Không phải vì nóng, ko phải vì gì hết, mà vì nôn. Em ngồi trong phòng xông mà cứ nghĩ đến body và cặp (.) của em gái đó, nó cực kỳ khiêu khích, nhất là lúc đó ko có cởi hết.
Thế là em phi ra với lý do là:

-"Thôi, nóng quá"
-"Để em chỉnh lại cho anh"
-"Thôi khỏi em"
-"Vây tắm nha anh?"

Chà cái này tui biết nè, tui đọc trên 4rum, thấy các bác có tả cảnh mẹ tắm con rồi. Thế là tui leo vào bồn ... mọi thứ cũng die64nra bình thường. Tuy nhiên, tui không hề đụng chạm gì đến bé ấy nha. Rất lịch sự. Nhưng ..... lúc bé ấy tắm thằng nhỏ, trời ơi lần đầu tiên trong đời. À không, hồi nhỏ kiểu gì mẹ chả tắm cho mình. Nhưng lớn lên thì lần đầu tiên có 1 người phụ nữ tắm thằng nhỏ cho mình. Không sướng nha các bác, chỉ thấy ngại vô cùng.

Bé này ít nói, chắc bé thấy mình có vẻ ko bình thường, bé cũng ko dám nói nhiều. Tuy nhiên bé cũng bắt vài ba câu như:
- "Anh có hay đi massage ko?"
- "Có, anh hay đi lắm" (Móa, chẳng nhẽ nói anh mới đi lần dầu, ẻm làm gì mình sao?)
-"Anh có hay đi ở đây ko?"
- (Hỏi chi vậy ta?) "Có em, anh hay đi lắm, mấy lần rồi"
- "Anh hay đi số mấy?"
- (@#!@, biết đâu mà nói) "Anh đi lung tung à"
Sau đó là mình chủ động chuyển sang hỏi ẻm, để đỡ bị tấn công và bị lòi. Dĩ nhiên cái câu thuộc lòng là: "Em số mấy?" Mình vẫn còn nhớ, là em ấy số 05.
Sau này gặp được số 05 ở Savi mình thấy y hệt em mình gặp đầu tiên, chỉ khác em 05 Savi bạo hơn, nhưng body thì y chang, boob chà bá lửa.

Tắm xong thì đến tiết mục massage khỏe. Thôi mình tua nhanh đoạn này vì các bác cũng biết như nào. Mà hồi đó hầu như KTV massage mệt họ đều làm khỏe khá tốt nha (vì khoản mệt lúc đó là bonus thôi). Nói chung đấm đá phê người thì tự dưng em ấy kê vào tai mình hỏi nhỏ:
- "Thư giãn nha anh?"
Hả??? Thư giãn thì nãy giờ đang massage là thư giãn nè. Em đọc trên 4rum, thì biết là sẽ có màn xóc lọ và em đang nằm chờ đây, có điều khi bé hỏi vụ thư giãn thì hơi giật mình. Tuy nhiên bằng trí óc nhanh nhẹn, thì em đoán ngay ra là giờ xóc lọ đã tới. (Ngày xưa VIP 1 là chỉ có xóc lọ thôi)
- "OK em"
Thế là em nhẹ nhàng lấy khăn che, và bắt đầu hành sự.

Lúc đó mình hoàn toàn ko đụng chạm gì bé nha. Sau đó bé rên nhẹ, đầu mình nghĩ: "Làm gì đâu mà rên em" có điều ko dám nói.
Lúc đó đầu óc nghĩ gì tự nhiên buộc miệng hỏi:
- "Cho anh sờ em nha?"
Hình như bé chỉ chờ có thế các bác ạ. Bé kéo ngay cái áo xuống, lòi ra cặp bưởi Tân Triều. Ui trời ơi, dòm muốn chảy nước miếng.
Lúc đó em mới biết là thời tới rồi, em mạnh dạn thưởng thức trái cây miền Tây. Nhưng trong đầu lại nghĩ chẳng nhẽ vậy thôi sao. Thế là tay mò mò V4.
- "Cho anh sờ em nha?"
Lại câu hỏi quen thuộc, chắc bé buồn cười lắm, nhưng lúc đó đang rên, nên bé chỉ gật đầu. Thế là các bác biết em làm gì rồi đó.
Và dĩ nhiên là cuộc vui kết thúc trong vài cục phút ... à không, vài phút sau đó.
Em lau chùi cẩn thận, xong nói: "Anh nằm nghỉ đi, chút em massage thêm cho anh"
Sướng các bác ạ. Lúc đó trong đầu nghĩ, ôi sao sướng quá. Sao giờ này mình mới được hưởng thụ cái sung sướng này.

Tàn cuộc thì như bao câu chuyện khác thôi, cũng tắm lại cũng thay đồ. Nhưng hồi đó em ko nói chuyện nhiều các bác ạ. Em im thin thít, bé ấy cũng vậy.
Đến lúc tip thì em ko biết vụ ghi típ hay xuống quầy tip. Em cứ móc tiền và tip cho bé ngay trên phòng (đến giờ vẫn vậy :)))

Một ấn tượng khác là khi em đi ra, thì có 1 anh trai xăm full mình cũng bước ra từ phòng kế bên. Bé đi theo kiểu quấn quít lắm. Còn em với bé em thì đúng kiểu khách và nhân viên. Anh trai kia còn phì phèo thuốc, đúng chất chơi người dơi.

Bé lễ phép chào em, còn em thì thỏa mãn ra về. Trong đầu nghĩ, đây sẽ là bộ môn ưa thích của mình trong thời gian sắp tới.

Đây là kỷ niệm lần đầu tiên gia nhập làng massage. Một kỷ niệm đáng nhớ, em ko hề bị sụp hầm, mà trái lại vô cùng hoan hỷ. Đi về ngủ ngon vcl. Cho đến một ngày em lại có suy nghĩ hoàn toàn ngược lại, các bác chờ kỳ sau: "Lần đầu tiên mắc bệnh"

lehuy269

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/6/22
Chủ đề
14
93
31
0 ₿
lần đầu của em là một chị KTV xinh đẹp nhất mình từng gặp, lúc đấy còn tưởng chị ấy mới 18t

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Lần đầu em đi cũng như bác mà có điều e ko bị bệnh sỉ diện, thật thà bảo rằng mới đi lần đầu nên mấy bạn KTV làm rất kĩ để lại ấn tượng khó quên lắm =))) thêm nữa là ai mới đi lần đầu nhìn dáng vẻ nhút nhát là mấy bạn NV với KTV biết ngay à không giấu nỗi dù có mạnh miệng cỡ nào nên locker cũng có dặn mấy bạn KTV làm kĩ khách lần đầu ( cái này là mãi sau này e mới biết do có mấy bạn KTV đi quen tâm sự chia sẻ =))) )

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Bonus thêm nha. Đặc biệt mấy bé KTV rất chi là ưng, thậm chí là tỏ ra khoái mấy "Ông nội" mới nhú tập tẹ đi Massage =]] . chính bản thân đã từng được trải nghiệm, đồng thời cũng từng được chứng kiến mấy "pha" cười khổ của mấy đứa em.
THIỆN TAI THIỆN TAI

• Haha
Điểm cảm xúc: El25 and Baolog.103

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Bonus thêm nha. Đặc biệt mấy bé KTV rất chi là ưng, thậm chí là tỏ ra khoái mấy "Ông nội" mới nhú tập tẹ đi Massage =]] . chính bản thân đã từng được trải nghiệm, đồng thời cũng từng được chứng kiến mấy "pha" cười khổ của mấy đứa em.
THIỆN TAI THIỆN TAI

• Haha
Điểm cảm xúc: Baolog.103

Mèo Mệt Mỏi

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/12/22
Chủ đề
10
125
116
0 ₿
Lần đầu Mèo được sếp dẫn đi massage foot, mà lúc đấy Mèo chỉ massage khoẻ thôi chứ không có mệt. Cơ sở nào thì Mèo quên rồi tại 1h sáng nhậu say chạy theo ông sếp chứ không nhớ gì luôn. Ở đấy có cái phòng xông hơi to to 5 6 người vô ngồi chém gió tận 20p, nóng chảy mỡ :4onion25:. Xông hơi xong được dẫn lên phòng để massage, mà hồi đó KTV massage đã lắm, chân dẫm khắp cả người mà không thấy đau, bước ra khỏi phòng thấy khoẻ cả người. Mãi cho tới tận gần đây Mèo mới trải nghiệm thử bộ môn massage mệt. Lần đầu trải nghiệm mệt Mèo bị sụp hầm. Cái cơ sở nhỏ lẻ bên khu trung sơn, phòng tồi tàn, mùi khó chịu, vô gặp KTV già như bà dì hàng xóm, mà hông hiểu sao Mèo cũng ráng chịu đựng được:7onion37::cuteonion55:. Đi về bị ám ảnh cả tháng không lên nổi luôn, suýt bỏ massage. Đâu đó vài tháng sau lướt thấy diễn đàn cdms, nghiên cứu cũng cả tuần mới có đủ can đảm thử lại lần nữa. Và từ đó xã hội xuất hiện một con Mèo Mệt Mỏi:cuteonion22:

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and Baolog.103

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
33
441
308
SG
0 ₿
Lần đầu của mình là với 06 Minh Long, và chắc khỏi nói thì nhiều anh em cũng biết kết cục thế nào. Ấn tượng đậm sâu đến khi về nhà vài tuần mới hết :cuteonion7:

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,910
3,170
Hang Thỏ
64 ₿
Còn nhìu bé cưng đang đợi bác kìa...:cuteonion39:

• Haha
Điểm cảm xúc: Myth

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
33
441
308
SG
0 ₿
Cám ơn bác...định chúc bác giống vậy mà chợt nhớ chân ái của bác ở khắp mọi nơi :ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,910
3,170
Hang Thỏ
64 ₿
Bác lại nghe mod rồi... mod sai hết nhé bác... Tàn chỉ có bé cưng thôi... :ami-(47):

• Haha

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,910
3,170
Hang Thỏ
64 ₿
Nói như vậy là toang Tàn luôn rùi...:ami-(47):sắp theo cấp độ: bé cưng, cưng nhất, rồi chân ái nhe bác...:ami-(47):

• Haha

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
Lần đầu của tui lọt vào massage cỏ csvc chán òm nhưng bù lại gặp được em hơi đứng tuổi còn ngon, vếu sừng trâu, mông to tròn, dù HJ thôi nhưng chịu hợp tác, làm nhớ mãi =))

• Love
Điểm cảm xúc: MeVius