Q.1 Lần đầu đi Massage và trải nghiệm khó quên tại Queen cùng em KTV 38 đáng yêu

Lượt xem: 2,419

An Việt

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/2/22
Chủ đề
7
76
57
0 ₿
Chào các bác, Số là gần đây lân la tìm hiểu thì em mới khám phá được loại hình massage thư giãn với phong cách thú vị như tại các cơ sở mà anh em chia sẻ trên diễn đàn (trước giờ e toàn đi Karaoke tay vịn , massage thì gần 5 năm hôm nay là lần đầu tiên đi lại), ôi thôi một chân trời tận hưởng mới mở ra với em.
Sau khi dành hơn một tuần tìm hiểu các cơ sở massage tại Quận 2 và Quận 1 (em ở Thảo Điền) thì em thấy Queen gần và có KTV hợp gu mình nhất (Lại đang có khuyến mãi giảm 50% Tic). Ngay sau khi ra khỏi văn phòng em phi thẳng về nhà cất cái laptop, rồi bốc dt gọi ngay cho Camapro để lấy code giảm giá, nhanh chóng dc bên Camapro gửi tin nhắn chứa code giảm giá, em thẳng tiến đến Queen sau 15p.

Vào đến chỗ gửi xe được một bạn nhân viên dẫn lên sảnh chờ thì có bé lễ tân nữ ra hỏi em uống nước gì để bé lấy (+10 điểm service), anh quản lý đang tiếp khách bên cạnh ngay đó sang giới thiệu cho em các gói massage tại Queen suy nghĩ 1 lúc thì em chọn gói Onsen 900K (giảm còn 450K), chốt xong vé thì đến phần quan trọng là chọn KTV em dc anh quản lý đưa ipad cho xem hình KTV tại cơ sở trước sau đó giới thiệu mình các em có thể phục vụ ngay, KTV đầu tiên mình xem là bé 38 sau đó là 09 và 32 với thêm mấy số nữa em cũng k nhớ nữa, nghĩ đi nghĩ lại em quyết định chọn bé 38 và cuộc vui bắt đầu. Sau tầm 3p ngồi chờ ở sảnh em được một bạn dẫn lên phòng.

Nhận xét về cơ sở vật chất thì phòng sạch đầy đủ tiện ích, gồm 1 bồn tắm, 1 xông hơi ướt, một xông hơi khô và 1 giường phong thì như hình Queen có đăng trên forum. Cho 8.5/10

Nhận phòng thay đồ xong, em bắt đầu trải nghiệm xông hơi ướt (5p) nhìn qua kính phòng xông thì bé 38 bắt đầu vô, thân hình bé tròn (kiểu đầy đặn chứ không phải béo ú đâu nha các bác) mặt thì đáng yêu lắm.

V1: hệ cam, hàng thật, mềm vừa tay, đầu ti hơi ta nhưng với em thì ok. 9/10
V2: Có lipit, nhưng em k quan tâm vòng 2 lắm nên cũng không để ý. 7/10
V3: To tròn, săn chắc nhìn thích lắm, còn khi massage thì ôi nó sướng. 9/10
V4: Gọn đẹp. 9/10

Sau khi xông ướt xong em bảo bé chờ e tí để qua trải nghiệm tiếp đá nóng cho nó khô người, bé nhẹ nhàng trả lời dạ rồi đi chuẩn bị bồn tắm và khăn tắm sẵn chờ em. Trong khí đó em trong phòng đá nóng nhìn ra cũng k kìm dc lòng nên chưa dc 1 phút em ra luôn k xông xiếc gì nữa :)).

Ra khỏi phòng xông hơi thì bồn đã đầy dc gần nửa, bé bảo em vào bồn rồi trước bé thoát ý theo sau, xịt nước cho trôi mồ hôi trên người em trôi đi thì bé hỏi em có muốn gội đầu không? em gật đầu thì bé ngồi lên thành bồn tắm bảo em dựa đầu vào v4 của bé, nhưng có vẻ do tư thế bất tiện k gội dc đầu nên đành dựa vào đầu gối của bé vậy :)) (Bé để 2 đùi tạo thành hình chữ V nên thật ra e dựa vào đùi chứ k phải gối) gội xong đầu đến màn rửa mặt cũng thích lắm vì bé rất nhẹ nhàng tay còn mềm mại nữa, xong màn tắm rửa thì hiệp 1 bắt đầu bé em ôm từ phí sau, cùng lúc dùng cặp gò bổng đồi cứ massage cho lưng, cảm giác thật là thích, một lúc thì bé ra phía trước em để dùng ngực chăm sóc tiếp cho mặt trước, tay em cũng tranh thử tìm hiểu V1 và V4 của bé.

Được một lúc thì bé bắt đầu BJ thằng nhỏ của em, cặp môi và cái lưỡi điêu luyện ấy đã khiến em đầu hàng sau 3P (CIA) bé tắm hiểu lại cho e rồi mời em ra giường để bé Massage khỏe, em thì cũng k rành thế nào là massage đúng bài nên phần này k đánh giá đúng được, cảm nhận riêng thì ổn (Thời gian khoảng 3P), Hết bài khỏe thì đến bài thái đầu tiên là dùng người massage cho phần mông của em sau đó đến lưng và vai, cặp ngực mềm mại cộng thêm sự nhiệt tình của bé tạo cho em cảm giác thật phấn khích, dùng ngực một lúc thì bé chuyển sang dùng V3 và V4 để đi lại những chỗ ngực đã đi qua, lúc này thì quả mông căng tròn của em phát huy hết công lực, các bác thử tưởng tưởng cặp mông căn tròn săn chắc đi khắp cơ thể mình từ trên xuống dưới thì nó phải tuyệt đến thế nào. Có vẻ như vậy là xong màn thái thì phải (em gà nên cũng k chắc nữa - Ban đầu lúc massage khỏe e cũng có tò mò hỏi về các service thì bé cũng nhiệt tình giải đáp mà lúc đó sướng quá e cũng k nhớ kỹ). Đến màn tiếp thì bé dùng cái lưỡi thần kỳ đi khắp cơ thể em, thì với các bác luôn là cái lưỡi ấy đi đến đâu thì sướng tê người đến đó, sau khi đã du ngoạn khắp cơ thể em thì bé dùng lại ở thằng nhỏ đã chào cờ được một lúc, bé lại tiếp tục với tuyệt kỹ BJ của mình từ đầu ciu cho đế 2 hòn bi của e, nhưng đến phát 2 rồi thì thằng nhỏ nhà e nó cứng đầu lắm bé cứ miệt mày BJ tầm 15P mà chưa có dấu hiệu gì, em nhìn bé làm mà mỏi thay luôn, nhưng bé k một lời than vãn cứ BJ miệt mài, thấy tình hình không ổn em hỏi bé có thể nằm để em đưa tàu qua núi được không thì bé đồng ý, đổi tư thế được thêm 5P thì em Out trong mãn nguyện. Sau khi tắm rửa thay đồ thì còn khoảng 20P mới hết giờ em hỏi bé nằm lại chơi với em được không thì bé cũng đồng ý, rồi đi lấy khăn mới trải lại cho e nằm còn bé thì ngồi bên cạnh, nói linh tinh dc tầm 5-7P thì bé hỏi em có massage đầu k, rồi bảo e nằm lên đùi bé vừa bóp đầu cho e vừa nói chuyện. Thời gian rồi cũng hết bé tiễn e xuống lễ tân ra về. Em về mà lòng cứ suy nghĩ về bé Vi số 38 (Em gái đáng yêu và rất chiều khách).

Kết luận sau khi làm một bài lan man thì có cảm nhận về Queen như sau cơ sở vật chất tốt, thái độ phục vụ rất chuyên nghiệp từ lúc em nhắn tin hỏi về thông tin các gói và cách tip (Nhắn tin trên diễn đàng) đến khi em có mặt tại cơ sở mõi thứ đều rất hài lòng (Khi xuống lễ tân ra về thì có dc bạn nhân viên hỏi muốn uống gì rồi lấy cho mình, sau đó hỏi đến mức độ hài lòng đối với KTV và cơ sở, đến khi xuống đến hầm xe bạn nhân viên vẫn nhiệt tình dắt xe và tạm biệt mình - lúc đấy mình sơ suất quá quyên k tip cho bạn luôn)

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: haiau_sea, Neo and Dragon123

Dragon123

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/3/17
Chủ đề
2
28
16
0 ₿
Mình bước vào các cơ sở mà giữ xe và quản lý nhiệt tình là chấm trước cho 5đ rồi nha. 5đ còn lại là tùy từng em ah

• Like
Điểm cảm xúc: An Việt

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Mừng con chym non được sung sướng, lòng lại dấy lên ghen tị, sao số tui khổ quá vậy tròi

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Vé 900k có cia hả chủ thút

• Like
Điểm cảm xúc: tieutuvodanh