Q.10 Lần đầu đi Massage và trải nghiệm về KTV 06 Minh Long

Lượt xem: 2,044

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
33
448
314
SG
0 ₿
Chào các anh em, vì đây là lần đầu viết rp của em nên có gì anh em thông cảm nhé.
Chuyện là sau nhiều lần tìm hiểu trên mạng. Em quyết định phải đi massage một lần cho biết mùi đời. Qua khám phá thấy cơ sở Minh Long đang có chương trình khuyến mãi nên em cũng vào thử xem thế nào.Em chỉ book vé Thái 500k giảm còn 299k.
Khi vừa bước chân vào cơ sở thì ấn tượng ban đầu là chỗ để xe cũng khá cũ, nhìn hơi hiu quạnh chắc do em đi vào cuối tuần ngày lễ.
Rồi thì cũng có 1 anh ra hỏi han rồi hướng dẫn em để xe. Vào quầy lễ tân thì có 1 anh khác làm thủ tục book vé xong sau đó em bắt đầu lên phòng. Theo nhận xét của em thì mọi chuyện khá ổn, tiếp tân và giữ xe cũng khá tận tình.
Lên phòng thì cảm nhận của em vẫn như ở dưới thôi, chỗ này có vẻ khá cũ ( sau đó qua tìm hiểu cũng biết Minh Long có tuổi đời lâu rồi nên chuyện này cũng là đương nhiên), anh locker hướng dẫn em nên xông hơi trước rồi ảnh ra khỏi phòng. Phòng khá tối, ngồi đợi một lúc khoảng 10 phút thì em KTV cũng vào phòng. Ấn tượng ban đầu của em là KTV cũng khá là xinh,mình dây dáng chuẩn, trò chuyện cởi mở và nhiệt tình. Em thấy lần đầu đi trải nghiệm mà gặp được như vậy coi như số em cũng may mắn.
Sau đó em KTV tắm cho em luôn vì em không xông hơi. Tắm xong thì lên giường làm bài ms khỏe. Phần này em cũng không đánh giá được như thế nào vì em đi chỉ muốn chú ý phần mệt thôi haha. Về phần ms mệt thì em thấy khá là thích, em KTV đi đường lưỡi rồi bài Thái kết hợp rên khi em khám phá v4 của em nó. Kết thúc lần out thì em được tắm lại lần nữa và sau đó ngồi trò chuyện với nhau. Đối với em thì trải nghiệm đầu tiên này em thấy khá là hài lòng. Cám ơn Minh Long đã đem đến những trải nghiệm thú vị cho bản thân em và có dịp sẽ quay lại.
Tổng tic + tip: 800k
Đánh giá:
Csvc: 7/10
Ktv 06:
V1: 8/10
V2: 8/10
V3: 8/10
V4: 9/10

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Boss Palace and Darius

Massage Minh Long

Thiếu Tá