Lần đầu đi mát gần đến Z Nha Trang

Lượt xem: 42,627

GoldenD

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/10/17
Chủ đề
2
4
1
0 ₿
Đang trên đường tản bộ (định đến HĐ4 theo rp của các ae) bỗng dưng 1 ông xe ôm đi theo kêu đi mát xa không em. Lúc đầu cũng định thôi để đi đến HĐ4, nhưng ổng nói cơ sở nó mới mở gần đây thôi, nên lại nghĩ chắc chỉ có HĐ4 thôi chứ chẳng chỗ nào khác. Ờ thì đi (em dễ tin người vkl ý) xong đến nơi mới vỡ lẽ méo phả,i nó mát xa KY thì phải. Trong người đang mệt sẵn + ngại đi lại + nghe ông xe ông giới thiệu đây tới Z luôn nên thôi. Đã chót thì chét luôn. Em được mô vô trong chọn hàng. Phải cái em hay thương hoa tiếc ngọc nên cũng chẳng dám chỉ thẳng em nào, chưa kể đang mệt nên mắt nó cứ lờ đờ luôn. Xong nhìn 1 lúc thì các nó hối chọn, nên em phán luôn 1 câu "ai ưng anh thì theo" thế là 1 em khá xinh, người cao to theo thật. Rõ buồn cười. Lan man thế đủ rồi, em vào vấn đề chính. Ở đây thực chất là mát chịch, nên vào cái là ẻm yêu cầu cởi sạch luôn. Rồi em rờ rờ, cố gắng kích thích thằng ku của em nhưng cu cậu cũng không thèm phản kháng gì mạnh mẽ cho lắm. (Vì em đang mệt sẵn mà, chưa kể em thuộc típ tình cảm nên công nghiệp là em méo thể phản ứng nổi) Sau khi cố gắng rờ mó đủ trò thì thẳng cu em cũng hiên ngang đứng lên. Rồi thì đeo bao và làm gì các ae cũng biết. Khổ nỗi do tính em cứ làm chuyện đó đều rất để ý đến cảm xúc của các chị em. Thấy chị em thoả mãn thì em mới hưng phấn mà lên cao trào được. Mặc dù em gái rất cố gắng nhưng cái tác phong đánh nhanh thắng nhanh nên em mếu thể nào có cảm xúc được. Xong lại được quả giường cá nhân bé tí tẹo, ngưởi ẻm chiếm gần hết cái giường, nên em lại phải đứng để cho dễ hoạt động. Rốt cuộc thì mệt sẵn + mệt do lao động + cảm xúc tụt dốc không phanh vì như đang làm với búp bê vậy. => em xìu cmnl. Haiz, tic = 300k, tiền xe ôm = 20k, tiền bo = 200k (dù gì em thấy thái độ của em cũng có cố gắng, mặc dù hối vì lo hết giờ, nhưng phụ nữ làm nghề này cũng đầy vất vả, cạm bẫy, thôi thì coi như em dại dột + thương người quá đà đi), tiền taxi đi về ks = 11k => Tổng = 531k. Thiệt hại quá nhiều cho 1 buổi tàu nhanh chưa được thoả mãn. Anh em lần sau đi 1 mình đừng dại như em.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Chia buồn cùng bác, 500k mà không được thoải mái, à bác ghi địa chỉ tên cơ sở rõ đi để ae mốt có đi mà né ra

Nghianj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/16
Chủ đề
5
172
75
40
0 ₿
Cái này là mấy cái HTGĐ / Barbershop rồi chứ mát-xa gì.

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Vô trong bao luôn mà mới gần Z hay ý bác là chưa ra được Z :D

Only0ne