Q.10 Lần đầu đi ms cùng bé số 20 Quang Thư

Lượt xem: 1,757

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Tình hình là vừa mới đi trải nghiệm về chưa đc 1 tiếng, nay nghỉ cả buổi chiều em rảnh ngồi viết bài luôn
Đây là lần đầu tiên em đi massage( lần đầu tiên đúng nghĩa vì ms khỏe em cũng chưa đi)
Sáng nay nhắm xác định chiều nghỉ, em ib quang thư đặt gói king new cùng bé số 20
12h kém phi tới cơ sở, được anh lễ tân chào đón uống nước, ngồi chờ 15p có anh locker rất vui vẻ dắt lên phòng.
Trong phòng bé số 20 đã chờ sẵn ngồi , 1 cô gái đeo kính cao 3m bẻ đôi, cosplay váy học sinh, dáng mũm mĩm.
Em đi lần đầu nên khá căng thẳng, bé cũng nói chuyện cởi mở nên đỡ đi phần nào. Bé kêu em cởi đồ vào xông hơi bé còn bảo không được quấn khăn, để thằng nhỏ xông luôn). Phòng xông hơi của cơ sở khá nóng, em ngồi không nổi 5p hoặc có khi do em đi lần đầu chưa quen.
Ra ngoài được bé lau mồ hôi và dắt đi tắm, lúc này bé bắt đầu khỏa thân hỏa toàn
Đánh giá sơ
Cơ sở 7đ( máy lạnh thốc ngay giường), đầy đủ tiện nghi
Face:7đ.
Vòng 1 7đ ( ti mềm ngậm rất sướng nhưng hơi chảy)
Vòng 2 5đ hơi nhiều lipid
Vòng 3 không chấm
Vòng 4 chưa khám phá
Kĩ Năng 9đ ( khá tuyệt)
Điểm em chấm thấp do bé không phải gu của em ( gu em dáng gym) ( cái này là tội của em không hỏi mà chọn đại luôn )
Vào bồn tắm em được tắm sạch sẽ, bé bắt đầu dùng vòng 1 cà khắp mọi ngóc ngách, hôn từ đùi tới ngậm ti sau đó ngoạm thằng nhỏ , được 1 lúc em không biết do căng thẳng đi lần đầu hay do tư thế ngồi bồn không quen em k ra được, kêu bé ra giường
Lúc này bé tắm táp lại cho em ra giường ms khỏe, khúc này bé làm 1 lúc em kêu bé bỏ qua luôn
Đến đoạn ms thái, đoạn này sướng cực chà mọi ngóc ngách, bé còn kêu em chổng lên và ngoạm ngược từ thằng nhỏ tới tận khu wc, nằm ngửa ra bé làm lúc hỏi em thích khúc nào, lần này là em ra luôn.
Nghỉ chưa được 5 phút em đòi bé làm lần 2 , bé ngơ ngác mới ra mà a :))), nãy em làm cả buổi trong bồn k ra giờ sao ra nổi
Lần này em ngậm ti bé dọc 1 lúc sau đó kết hợp ngoạm cho em ra trong sung sướng
Nằm ôm bé thêm 5p bé hỏi ăn gì không, sau đó được locker dắt xuống nhiệt tình hỏi han
Chi Phí
TIP+TIC 1tr5
locker 20k, gx 20k

Đánh giá lần đầu tiên đi massage thì khá thỏa mãn, hẹn quang thư 1 buổi trưa khác

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,022
336
0 ₿
Cảm ơn đã đồng hành ạ . Chúc bác luôn vui vẻ hạnh phúc :)

PS ae đi nếu lạnh bảo ktv chỉnh gió lên trên hay dưới nhé . Xin cảm ơn ạ