Hỏi đáp Lần đầu đi MS

Lượt xem: 1,503

chipconan

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/2/23
Chủ đề
1
8
2
24
Gia lai
0 ₿
Các bác cho em hỏi. Em năm nay cũng 22t. Đợt Tết vừa r do đi nhậu nên cũng có hứng nên đi MS thử 1 lần cho biết. Nói thật với các bác là lúc đầu em cũng chỉ tưởng vô massage bình thường đấm lưng đồ thôi. Em còn mặc quần áo đợi ẻm vô nhắc em mới cởi đồ. Cái ẻm dẫn đi tắm r hỏi có massage thái k. Em cũng k hiểu là gì nên cũng thử cho biết. Lúc đầu MS xong thì thấy ok. Đến lúc ẻm bú con ku thì em hốt cả hền các bác ạ(tại lần đầu em đi). Nhưng mà em hơi thắc mắc là em chưa shot phát nào mà ẻm đã kêu xong r. Thì các bác cho em hỏi cái này là hết thời gian hay là sao vậy ạ. Em cũng chưa hiểu lắm. Nào có dịp em sẽ trải nghiệm lại

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Bác bằng tuổi em=))) đồng chí ở đâu để tui dẫn đồng chí =)))

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
E đi ở đâu, loại vé gì :cuteonion9:

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Bác có nói với bé là bác chưa ra hay ko... rùi bé nói bác ntn...

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
22 tuổi là đã tính tuổi mụ hay chưa vậy Cháu Trai @@
Có lẽ Chú JL đây nên xưng hô Chú - Cháu vs Cháu nhá !!!
Vì khi Chú bước 1 chân vào con đường anchoi vướng nghiệp không thể quay đầu này là vào năm 2000 khi Chú Chưa 18 !!!
Chú vẫn còn nhớ như in lần đầu tiên trong Đời có 1 bàn tay người Nữ thò tay chộp lấy đầu thằng bé ciu và nắm lấy nó... bé ciu so cute của Chú... thì Chú bỗng dưng gồng mình cứng ngắc , nghiến răng ken két , toát mồ hôi hột... chẳng hề thấy có xíu xiu ham muốn nào hết ngoài chữ SỢ bởi khi ấy Chú luôn bị ám ảnh bởi câu Thần Chú mà nhà thường hay răn đe:
"Nam Nữ thụ thụ bất thân" !!!
Chị đó trấn an Chú bằng cách lấy 2 bàn tay của Chú đặt lên (.)(.) của Chị... Chú liền rụt tay lại nhanh như chớp, và chộp lấy áo quần tháo chạy ra cửa thì Chị đó quát lên: Vào đây không làm gì cũng phải trả tiền rồi mới được về. Chú gửi Chị đó xong mặt mài tái mét lầm lũi bước đi trong chênh vênh vô định...
Và rồi qua ngày hôm sau lấy hết sức bình sinh Chú lại lũi vào Tiệm... và cái kết là ở thời điểm hiện tại Chú vẫn ở đây sinh hoạt diễn đàn cdms và có đôi dòng chia sẽ vs Cháu. Đây là 1 câu chuyện hoàn toàn có thật 100% xảy ra ở 1 Tiệm Tóc Thanh Nữ.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
dân chơi là đây, chưa đủ 18 mà chơi rồi :4onion25:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
đơn giản có 2 trường hợp như vậy nè em
1/ là hết giờ của vé đó rồi nên muốn thư giãn tiếp thì mua thêm vé, massage Thái + thư giãn chứ không phải massage Bao Ra time Vô Cực
2/ có thể nhân viên biết em lần đầu đi nên làm qua loa cho xong và bảo hết giờ

Lần sau đi lại coi vé đó thời gian bao lâu xem thử nhân viên làm đúng giờ không. Nếu không đủ thì phản ánh lại cơ sở

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
hic hic đừng có ghẹo anh mà @MrxXx , anh nào dám nhận mình là Play Dân đích thực đâu nà... vẫn phải học , học nữa , học mãi ... học thêm kinh nghiệm anchoi từ người em mình & @L.O.X , @Garryyau

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
hóng cái review lúc lần đầu chưa 18 tuổi của anh, e trông ngóng lắm hồi ức của anh kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and Chị 3 Báo

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B

chipconan

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/2/23
Chủ đề
1
8
2
24
Gia lai
0 ₿
Em có hỏi mấy th bạn thì nó kêu vé bao ra. Chắc nó mới thấy em đi lần đầu nên thế đó ạ. Lần sau sẽ rút kinh nghiệm kk

chipconan

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/2/23
Chủ đề
1
8
2
24
Gia lai
0 ₿
Tuổi âm là năm nay 24 r đó chú. Qh thì cháu có r nhưng lần đầu đi bộ môn này nên thấy hơi lạ lẫm. Đúng kiểu nhà quê luôn á chú

Bear666

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/10/18
Chủ đề
16
98
70
44
0 ₿
có thể suất 30ph - 45ph, khng ra cũng tính tiền về à .